आता कशी दिसतात ‘शका लाका बूम बूम’ मधली महत्त्वाची पात्रं, आता कुठे आहेत संजू-करुणा

shaka laka boom boom child cast

90 च्या दशकात आलेली ‘शका लाका बूम बूम’ ही मालिका लोकप्रिय मालिकांपैकी एक होती आणि प्रेक्षकांना हा शो खूप आवडला होता. शकलाका बूम बूम शो हा जादूच्या पेन्सिलवर आधारित होता, त्यामुळे मुले हा शो पाहण्यासाठी खूप उत्सुकता होती आणि ते खूप पाहत असे.

त्याचबरोबर या शोमध्ये दिसणार्‍या पात्रांनाही चांगलीच पसंती मिळाली होती. या शोमध्ये दिसणारी लहान मुले आता मोठी झाली आहेत आणि त्यांचे नवीन फोटो पाहून चाहते त्यांना ओळखतही नाहीत. चला तर मग जाणून घेऊया शकलाका बूम बूमचे पात्र सध्या कुठे आहे आणि ते काय करत आहेत ?

संजू

‘शाका लाका बूम बूम’मध्ये संजूची भूमिका करणारा बालकलाकार किंशुक वैद्य आता मोठा झाला आहे आणि त्याचा स्मार्ट कलाकारांच्या यादीत त्याचा समावेश झाला आहे. किंशुक वैद्य सध्या मराठी चित्रपटांकडे वळले आहेत. याशिवाय त्याने ‘राजू चाचा’ या चित्रपटातही काम केले होते. याशिवाय किंशुक वैद्य यांनी अनेक चित्रपटांमध्ये काम केले आहे. मधल्या काळात त्याने अभिनयातून ब्रेकही घेतला होता, पण त्याने पुन्हा एकदा अभिनयाच्या दुनियेत पाऊल टाकले आहे.

करुणा

 

View this post on Instagram

A post shared by Hansika Motwani (@ihansika)

करुणाच्या भूमिकेत दिसणारी बालकलाकार हंसिका मोटवानी आता खूप मोठी दिसत असून तिने बॉलिवूडच्या अनेक सुपरहिट चित्रपटांमध्ये काम केले आहे. हंसिका मोटवानीने केवळ बॉलिवूडमध्येच नाही तर तेलुगू चित्रपटांमध्येही आपले अभिनय कौशल्य दाखवले आहे आणि तिने तिच्या करिअरमध्ये फिल्मफेअरचे अनेक पुरस्कार जिंकले आहेत. हंसिका मोटवानी शेवटची तामिळ आणि तेलुगु चित्रपट ‘महा’ आणि ‘माय नेम इज श्रुती’ मध्ये दिसली होती. साऊथ फिल्म इंडस्ट्रीतील या टॉप 8 अभिनेत्रींनी घेतात सर्वाधिक मानधन…

टीटू

टिटूच्या भूमिकेत दिसणारा अभिनेता मधुर मित्तलने अनेक लोकप्रिय टीव्ही मालिकांमध्येही काम केले आहे. त्याने ‘कसौटी जिंदगी की’, ‘पृथ्वीराज चौहान’, ‘जलवा’ यांसारख्या मालिकांमध्ये आपले अभिनय कौशल्य दाखवले. याशिवाय त्याने ‘कहीं प्यार ना हो जाए’, ‘सलाम इंडिया’, ‘वन टू का फोर’ यांसारख्या बॉलिवूड चित्रपटांमध्येही काम केले आहे. आता मधुर मित्तल खूप मोठा झाला आहे.

संजना

शकलाका बूम बूममध्ये संजनाच्या भूमिकेत दिसलेली अभिनेत्री रीमा वोहराने अनेक टीव्ही मालिकांमध्येही काम केले आहे. तिने ‘ना आना इस देश लाडो’, ‘दो दिल एक जान’, ‘भारत का वीर पुत्र महाराणा प्रताप’ यांसारख्या अनेक टीव्ही मालिकांमध्ये काम केले. याशिवाय तिने ‘एक दुजे के वास्ते’, ‘मरियम खान रिपोर्टिंग लाइव्ह’, ‘विश या अमृत’, ‘सितारा’, ‘कसौटी जिंदगी की’, ‘शौर्य और अनोखी की कहानी’, ‘मुरली मीट्स मीरा’ हे चित्रपट केले आहे. ‘मंजुनाथ’. ‘बीएलएलबी’ सारख्या अनेक चित्रपटातही तिने आपले अभिनय कौशल्य दाखवले.

झुमरू

झुमरूच्या भूमिकेत दिसणारा बाल कलाकार आदित्य कपाडिया अनेक टीव्ही मालिकांमध्येही दिसला आहे. त्याच वेळी, शकलाका बूम बूममधून त्याला विशेष ओळख मिळाली, त्यानंतर त्याने ‘जस्ट मोहब्बत’, ‘सोनपरी’ सारख्या टीव्ही शोमध्ये काम केले. यानंतर ‘अदालत’, ‘बडे अच्छे लगते हैं’ या शोमध्येही त्याने आपले कौशल्य दाखवले. आदित्य कपाडिया गुजराती चित्रपट ‘बस एक मौका’ मध्ये देखील दिसला आहे.

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

No widgets found. Go to Widget page and add the widget in Offcanvas Sidebar Widget Area.