सलमान खानने वयाच्या ५५ ​​व्या वर्षी गुपचूप केले लग्न? सोनाक्षी सिन्हाचा सिंदूर भरलेल्या फोटो झाला व्हायरल

सलमान खानने वयाच्या ५५ ​​व्या वर्षी गुपचूप केले लग्न? सोनाक्षी सिन्हाचा सिंदूर भरलेल्या फोटो झाला व्हायरल

बॉलीवूड इंडस्ट्रीमध्ये दबंग खान या नावाने प्रसिद्ध असलेल्या सलमानने त्याच्या फिल्मी करिअरमध्ये खूप मोठी कामगिरी केली आहे. पण कलाकाराला त्याच्या लव्ह लाईफबद्दल तितकेसे यश मिळालेले नाही. हेच कारण आहे की आज वयाच्या ५५ ​​व्या वर्षीही ते बॅचलर आहेत. भाई जान यांनी अनेक बॉलिवूड अभिनेत्रींना डेट केले आहे. मात्र त्यानंतरही सलमान खान आजतागायत लग्नाच्या बेडीत अडकू शकलेला नाही.

मात्र नुकतेच समोर आलेले त्याचे छायाचित्र पाहून सर्वांनाच आश्चर्याचा धक्का बसला आहे. आजकाल अभिनेत्री सोनाक्षी सिन्हाचा सलमान खानसोबतचा एक फोटो खूप व्हायरल होत आहे ज्यामध्ये सोनाक्षी सिन्हा सलमान खानच्या बाजूला उभी असल्याचे पाहायला मिळत आहे. इतकंच नाही तर अभिनेता अतिशय आलिशान वराच्या पोशाखातही दिसत आहे.

व्हायरल होत असलेल्या फोटोची मोठी गोष्ट म्हणजे अभिनेत्रीने कपाळावर सिंदूर लावला आहे. तुमच्या माहितीसाठी आम्ही तुम्हाला सांगतो की, अभिनेत्री सोनाक्षी सिन्हा गेल्या अनेक वर्षांपासून सातत्याने तिच्या लग्नाच्या बातम्यांमुळे चर्चेत आहे, त्यामुळे तिचे नाव सलमान खानच्या कुटुंबाशीही जोडले जात आहे. एवढेच नाही तर तिच्याशी संबंधित अनेक बातम्याही समोर आल्या आहेत की, ती लवकरच सलीम खानच्या घरची सून होणार आहे?

पण नुकताच तिचा व्हायरल होत असलेला फोटो पाहून सर्वांनाच आश्चर्य वाटले, व्हायरल होत असलेल्या फोटोमध्ये सोनाक्षी सिन्हा सलमान खानकडे पाहत आहे. त्याचबरोबर सलमान खान देखील खूप आनंदी दिसत आहे, दोन्ही कलाकारांनी त्यांच्या करिअरमध्ये आतापर्यंत अनेक चित्रपटांमध्ये एकत्र काम केले आहे. अधिक माहितीसाठी, आम्ही तुम्हाला सांगतो की, सध्या सोशल मीडियावर जो फोटो मोठ्या प्रमाणावर व्हायरल होत आहे तो पूर्णपणे फेक आहे.

हे लक्षात घेण्यासारखे आहे की व्हायरल होत असलेला सलमान खान आणि सोनाक्षी सिन्हा यांचा हा फोटो पूर्णपणे बनावट आहे, तो काही खोडकरांनी चांगले एडिट केले आहे. या फोटोने सर्वांनाच आश्चर्याचा धक्का बसला आहे. आमच्या कार्यसंघ किंवा आमच्या वेबसाइटद्वारे याची पुष्टी केलेली नाही. सलमान खान आणि सोनाक्षी सिन्हा यांचे लग्न झाले आहे हे पूर्णपणे निराधार आहे. याआधी बॉलिवूड अभिनेता आमिर खानचा फातिमा सना शेखसोबतचा एक फोटोही व्हायरल झाला होता. ज्यामध्ये अभिनेत्रीने डिमांडमध्ये सिंदूर भरला होता, त्यानंतर दोघांच्या लग्नाची बरीच चर्चा झाली होती.

51 वर्षाची झाली सलमान खानची पहिली अभिनेत्री भाग्यश्री दिसते खूपच ग्लॅमरस ! फोटो पाहून विश्वास बसणार नाही ..

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published.

No widgets found. Go to Widget page and add the widget in Offcanvas Sidebar Widget Area.