बालिका वधू या टीव्ही शो मधील आनंदी आता दिसते खूपच हॉट, फोटो पाहून लोक म्हणाले ही तर हॉलीवूडची हसीना…

बालिका वधू या टीव्ही शो मधील आनंदीचा नवा लूक

टीव्हीवरील प्रसिद्ध मालिका ‘बालिका वधू’ मधील आनंदी म्हणजेच अविका गौर तुम्हाला आठवत असेलच. तीच अविका जी त्या काळात तिच्या अभिनयाने आणि निरागसतेने सर्वांची आवडती बनली होती. आनंदीच्या भूमिकेतून अविकाला खूप प्रसिद्धी मिळाली. आता आनंदी एक ग्लॅमरस बेब बनली आहे आणि तिचे फोटो आणि प्रोजेक्टशी संबंधित माहिती तिच्या सोशल मीडिया अकाउंट इन्स्टाग्रामवर चाहत्यांसाठी शेअर करत असते.

अविकाने गेल्या काही वर्षांत तिच्या फिटनेसकडे खूप लक्ष दिले आहे. आता अविका पारंपरिक भूमिकेऐवजी ग्लॅमरस भूमिका साकारत आहे. तिचा लूक इतका बदलला आहे की चाहत्यांनी तिची हॉलिवूडची नायिका मेगन फॉक्सशी तुलना करायला सुरुवात केली आहे. अविका गौरने एका मुलाखतीत सांगितले की, वजन कमी केल्याने तिला तिच्या आवडीचे कपडे घालण्याचा आत्मविश्वास आणि आनंद मिळाला आहे.

 

View this post on Instagram

A post shared by Avika Gor (@avikagor)

अविका गौर सांगते की, माझ्या करिअरच्या सुरुवातीच्या काळात प्रेक्षकांनी मला एका सामान्य मुलीच्या भूमिकेत पाहिले होते, पण आता लोकांचे माझ्याबद्दलचे मत बदलले आहे, आता लोकांना खात्री पटली आहे की मी प्रत्येक बाबतीत आहे. चाहत्यांनी तिच्या फोटोवर फायर इमोजी टाकले आहेत आणि अनेक चाहत्यांनी तिला मेगन फॉक्स म्हटले आहे.शिल्पा शेट्टीला राज कुंद्रा ने धक्के देऊन काढले घराबाहेर, व्हिडिओ इंटरनेटवर होत आहे व्हायरल

हे लक्षात घेण्यासारखे आहे की जर आपण तिच्या वर्कफ्रंटबद्दल बोललो तर अविका आजकाल तेलुगू चित्रपट आणि हिंदी टेलिव्हिजनमध्ये काम करते. बालिका वधू नंतर ती ‘ससुराल सिमर का…’मध्ये रोलीच्या भूमिकेत दिसली होती. 2013 मध्ये उय्याला जंपला या चित्रपटातून तिने तेलुगू चित्रपटसृष्टीत तिच्या करिअरला सुरुवात केली. अविका ‘लाडो-वीरपूर की मर्दानी’मध्ये मुख्य भूमिकेत दिसली होती, तर ती 2019 मध्ये ‘खतरों के खिलाडी 9’मध्ये दिसली होती. अशा परिस्थितीत अविका गौरने तिच्या लूकवर खूप मेहनत घेतली आहे.

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published.

No widgets found. Go to Widget page and add the widget in Offcanvas Sidebar Widget Area.