पोपटलाल अनेक वर्षांपासून प्रेक्षकांना बनवत आहेत मूर्ख, सत्य समोर आले आहे

पोपटलाल अनेक वर्षांपासून प्रेक्षकांना बनवत आहेत मूर्ख

लहान मुले, वृद्ध लोकांना सोनी टीव्हीचा लोकप्रिय शो तारक मेहता का उल्टा चष्मा पाहायला खूप आवडतो. आज या लेखाच्या माध्यमातून आम्ही तुम्हाला तारक मेहता का उल्टा चष्मामध्ये पोपटलालची भूमिका साकारणाऱ्या श्याम पाठकच्या वैयक्तिक आयुष्याविषयी सांगणार आहोत. मिळालेल्या माहितीनुसार, तारक मेहतामध्ये श्याम पाठकची भूमिका असलेले बॅचलर पत्रकार पोपट ची भूमिका साकारतात.

या शोमध्ये पत्रकाराचे अनेक वर्षांपासून लग्न होत नसल्याचे दाखवण्यात आले आहे.शोमध्ये लग्न करण्यासाठी तो खूप उत्सुक असायचा. पोपट लाल यांच्या कॉमेडीलाही या शोमध्ये खूप पसंती दिली जात आहे.पोपट लाल यांच्या वैयक्तिक आयुष्याबद्दल बोलायचे झाले तर ते खऱ्या आयुष्यात पूर्णपणे विवाहित आहेत. त्याची बायको खूप सुंदर आहे. एवढेच नाही तर त्याला 3 मुलेही आहेत. या लेखाद्वारे पोपटलालची सत्यता आपण पाहुयात.

पोपट लाल यांचे खऱ्या आयुष्यातील नाव श्याम पाठक आहे. पण जेव्हापासून श्याम पाठक यांनी तारक मेहता का उल्टा चष्मा या शोमध्ये पोपट लालची भूमिका करायला सुरुवात केली, तेव्हापासून सगळे त्यांना श्याम पाठकऐवजी पोपट लाल या नावाने ओळखतात. पोपट लाल म्हणजेच श्याम पाठक यांचे लग्न २००३ मध्येच झाले होते. श्याम पाठक पोपटलालची भूमिका साकारण्यासाठी प्रसिद्ध आहेत. अशा स्थितीत पोपटलालने खऱ्या आयुष्यातही लग्न केले नाही ना, असा विचार सगळ्यांनाच वाटायचा. जय भीममध्ये सर्वाना रडवणारी ही अभिनेत्री वास्तविक जीवनात दिसते खूपच सुंदर, फोटो पाहून विश्वास बसणार नाही…

तारक मेहताचा शो सुरू होण्यापूर्वीच पोपट लाल यांचे लग्न अशाच पद्धतीने झाल्याचे यावरून स्पष्ट होते. पोपटलाल उर्फ ​​श्याम पाठक यांना नियती, शिवम आणि पार्थ अशी तीन मुले आहेत. पोपट लाल यांना त्यांचे जीवन अतिशय आरामात जगणे आवडते. यामुळे तो आपल्या मुलांची प्रत्येक छोटी इच्छा सहज पूर्ण करतो. पोपट लाल हे या शोमधलं खूप मोठं पात्र मानलं जातं. त्याच्याशिवाय हा शो पूर्णपणे अपूर्ण मानला जातो.

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published.

No widgets found. Go to Widget page and add the widget in Offcanvas Sidebar Widget Area.