‘हिला कोणी तरी आवरा रे…’, उर्फी जावेदचा टार्जन ड्रेस ड्रेस पाहून भडकले युझर्स

बिग बॉसची स्पर्धक उर्फी जावेद, जी तिच्या पोशाखांमुळे आणि तिच्या बोल्डनेसमुळे चर्चेत असते, तिने यावेळी देखील काहीतरी नवीन करण्याचा प्रयत्न केला आहे परंतु तिचा पोशाख पाहून लोकांना डोकेदुखी होत आहे.बिग बॉसची स्पर्धक उर्फी जावेद, जी तिच्या पोशाखांमुळे आणि तिच्या बोल्डनेसमुळे कायम चर्चेत असते, तिने यावेळी देखील काहीतरी नवीन करण्याचा प्रयत्न केला आहे परंतु तिचा पोशाख पाहून लोकांना डोकेदुखी होत आहे.

उर्फी सोशल मीडियावर तिचे फोटो कधी पोस्ट करेल याची लोक वाट पाहत असतात. अलीकडेच, तिने एक व्हिडिओ शेअर केला आहे जो नेहमीप्रमाणे खूप व्हायरल होत आहे आणि तिने जे काही परिधान केले आहे गटे पाहून अनेकांना डोकेदुखी झाली आहे.

 

View this post on Instagram

A post shared by Urrfii (@urf7i)

मांजराप्रमाणे चालणाऱ्या उर्फीने पुन्हा काहीतरी अनोखे परिधान केले आहे. हा बेज रंगाचा घट्ट फिट ड्रेस मोनोकिनी आणि बॉडीसूटमध्ये काहीतरी दिसतो. एका बाजूने ते मोनोकिनीसारखे आहे आणि दुसऱ्या बाजूने ते पूर्ण बॉडीसूट आहे. उर्फी ने हे काय घातले आहे म्हणून पाहणाऱ्यांची डोकी फडफडत आहेत. लोक प्रश्न विचारू लागले आहेत. एका युजरने ‘मॅडम तुम्ही काय परिधान केले आहे’ असे विचारले, तर दुसऱ्याने तिच्या पोशाखाची तुलना टारझनशी केली.

उर्फीसाठी ही काही नवीन गोष्ट नसली तरी तिच्या विचित्र कपड्यांमुळे चर्चेत असलेल्या उर्फीने नुकतेच काही फोटो शेअर केले आहेत, ज्यात तिने रिव्हर्स शर्ट घातला आहे, तेही पूर्ण बटण उघडलेले आहेत. उर्फीने हा शर्ट समोरून मागे घातला होता, जो मागून उघडा ठेवला होता. या शर्टची कॉलरही मागच्या बाजूला होती. यासोबतच तिने मागच्या बाजूला पेंडेंट असलेली चेनही घातली होती.

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published.

No widgets found. Go to Widget page and add the widget in Offcanvas Sidebar Widget Area.