जाणून घ्या चंदू चायवालाची पत्नी नंदिनी काय करते, त्याची बायको दिसतेय इतकी सुंदर आणि ग्लॅमरस…

चंदन प्रभाकर उर्फ ​​’चंदू’ हा लोकप्रिय टीव्ही शो ‘द कपिल शर्मा शो’ मधील सर्वात लोकप्रिय अभिनेत्यांपैकी एक आहे. तो कपिल शर्माचा बालपणीचा मित्र असून त्याच्यासोबत बऱ्याच दिवसांपासून काम करत आहे. मात्र, आज या लेखात आपण चंदनबद्दल नसून त्याच्या पत्नीबद्दल जाणून घेणार आहोत. कॉमेडियनने 2015 मध्ये नंदिनी खन्नासोबत लग्न केले आणि हे जोडपे अद्विका नावाच्या मुलीचे पालक आहेत. चंदन अनेकदा त्याच्या इंस्टाग्राम पेजवर नंदिनी आणि अद्विका यांचे फोटो शेअर करत असतो.

चंदन प्रभाकरची पत्नी नंदिनी लाइमलाइटपासून दूर राहणे पसंत करते आणि ती सार्वजनिक ठिकाणी क्वचितच दिसते. चंदन आणि त्यांची मुलगी अद्विकासोबत मुंबईत झालेल्या कपिल शर्मा आणि गिन्नी चतरथ यांच्या लग्नाच्या रिसेप्शनमध्ये नंदिनी पहिल्यांदा सार्वजनिकपणे दिसली होती.

कॉमेडियन चंदन प्रभाकर हा कौटुंबिक माणूस आहे आणि आपल्या फावल्या वेळेत पत्नी नंदिनी आणि मुलगी अद्विकासोबत वेळ घालवायला त्याला आवडतो. चंदन प्रभाकरने २७ एप्रिल २०१५ रोजी नंदिनी खन्नासोबत लग्न केले.चंदन प्रभाकर आणि नंदिनी खन्ना मार्च 2017 मध्ये अद्विका नावाच्या मुलीचे पालक झाले. भोजपुरी अभिनेता पवन सिंगच्या पत्नीसमोर कतरिनाही फिकी पडेल.

चंदनने त्याच्या सोशल मीडिया अकाऊंटवर पत्नी नंदिनी खन्ना आणि मुलगी अद्विकासोबतचा एक फोटो शेअर केला, जो कपिल शर्मा आणि गिन्नी चतरथच्या मुंबईत झालेल्या लग्नाच्या रिसेप्शनदरम्यान क्लिक झाला.चंदन, जिथे एकीकडे शूटिंगच्या सेट वर बिजी राहतात. तर दुसरीकडे त्यांची पत्नी नंदिनी गृहिणी आहे.

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published.

No widgets found. Go to Widget page and add the widget in Offcanvas Sidebar Widget Area.