बॉडी बनवण्यासाठी रणवीर सिंग करतो हे काम, आणि खातो ही गोष्ट..

बॉडी बनवण्यासाठी रणवीर सिंग करतो हे काम, आणि खातो ही गोष्ट..

बॉलिवूड कलाकार त्यांच्या शारीरिक तंदुरुस्तीसाठी नेहमीच ओळखले जातात. दिवसभर कसरत करणारी तंदुरुस्त शरीर, पण ती फिटनेस कुठून येते हे तुम्हाला माहीत आहे का? सर्वात सक्रिय अभिनेत्यांबद्दल बोलायचे तर, रणवीर सिंग या यादीत अव्वल स्थानावर आहे, परंतु तुम्हाला हे वाचून आश्चर्य वाटेल की अभिनेता फिट राहण्यासाठी काय करतो आणि काय खातो.

रणवीर सिंग नेहमीच ऊर्जावान राहतो
बॉलीवूड सुपरस्टारच्या जीवनशैलीपासून ते त्याच्या स्किनकेअर रूटीनपर्यंत प्रत्येक गोष्ट जवळून पाहिली जाते. आम्‍ही तुम्‍हाला सांगू की पिक्चर परिपूर्ण बनण्‍यासाठी कलाकार रोज मेहनत करत असतात. रणवीर सिंग अशा अभिनेत्यांपैकी एक आहे जो आपल्या चाहत्यांना कधीही निराश करत नाही. रणवीरला त्याचा लूक स्टायलिश ठेवायला आवडतो आणि तो त्याच्या चाहत्यांना नवीन ट्रेंडची माहिती द्यायला विसरत नाही.

रणवीर सिंग शिलाजीत खातो
रणवीर सिंगने त्याच्या इन्स्टाग्राम सोशल मीडिया अकाउंटवर “आस्क मी एनीथिंग” होस्ट केले, जिथे त्याला विचारले गेले की तो नाश्त्यात काय खातो. त्याने नाश्त्यात काय खाल्ले ते सांगितले, त्याची यादी खूप मोठी होती. रणवीरने उघड केले की तो दिवसाची सुरुवात 130 ग्रॅम ओट्स, 15 ग्रॅम नट आणि 5 ग्रॅम चॉकलेट चिप्सने करतो, त्यानंतर तो डिटॉक्स ड्रिंक्स तसेच रोगप्रतिकारक शक्ती वाढवणाऱ्या शॉट्सचा आनंद घेतो.हे सर्व केल्यानंतर, तो फक्त प्रोबायोटिक पेये आणि शिलाजीत-अश्वगंधा खजुराचे लाडू खातो.

रणवीरचे चित्रपट
दुसरीकडे, रणवीर सिंगच्या वर्कफ्रंटबद्दल बोलायचे झाले तर, नुकताच त्याचा ’83’ चित्रपट प्रदर्शित झाला होता. ज्यामध्ये तो कपिल देवच्या भूमिकेत दिसला होता. हा चित्रपट लोकांना चांगलाच आवडला होता. त्याचा सिक्वेल चित्रपट याच वर्षी येणार आहे. ते ‘सर्कस’, ‘द लव्ह स्टोरी ऑफ रॉकी अँड रानी’, ‘एनिओन’च्या रिमेकमध्ये पाहायला मिळणार आहे.

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published.

No widgets found. Go to Widget page and add the widget in Offcanvas Sidebar Widget Area.