कानपूरची हर्षिता श्रीवास्तव अवघ्या 100 दिवसांत बनली करोडपती, पॉर्नोग्राफी प्रकरण उघड..

कानपूरची हर्षिता श्रीवास्तव अवघ्या 100 दिवसांत करोडपती बनली, पॉर्नोग्राफी प्रकरण उघड

मित्रांनो यात काही शंका नाही की बॉलीवूड असो किंवा इतर कोणतेही प्रोफेशनल असो जवळपास प्रत्येकाच्या संबंधात सोशल मीडियावर अशा काही बातम्या व्हायरल होत आहेत ज्या कमाईशी संबंधित आहेत… दुसरीकडे जर कमाईबद्दल बोलायचे झाले तर आपल्या बॉलिवूड जगतात असे अनेक स्टार्स आहेत ज्यांनी कमाईच्या बाबतीत अंबानींनाही मागे टाकले आहे. त्याचबरोबर राज कुंद्रानेही पॉर्नोग्राफीतून करोडो रुपये कमावले आहेत. मात्र राज कुंद्राच्या अटकेच्या वृत्ताने सर्वांनाच आश्चर्याचा धक्का बसला. अशा स्थितीत आता कॉमेडियन सुनील पाल यांनीही राज कुंद्राच्या अटकेनंतर त्यांच्या पॉर्नोग्राफीमध्ये गुंतल्याबद्दल आपली प्रतिक्रिया दिली आहे. यादरम्यान आणखी एक खुलासा झाला आहे की, कानपूरची हर्षिता श्रीवास्तव पॉर्नोग्राफी व्यवसायात अवघ्या 100 दिवसांत करोडपती झाली आहे. तर चला सविस्तर बातमी जाणून घेऊ.

तुम्हाला सांगू इच्छितो की राज कुंद्राच्या वेळी कानपूरची रहिवासी हर्षिता श्रीवास्तव हिचे नाव समोर येत आहे, हर्षिताचा पती अरविंद श्रीवास्तव हाच व्यक्ती आहे जो राज कुंद्राच्या प्रोडक्शन हाऊसमध्ये बनवलेल्या अश्लील चित्रपटांचे वितरण करत होता. मुंबई पोलिसांची क्राईम ब्रांचच्या तपासानंतर हर्षिताचे बँक खाते जप्त करण्यात आले असून, त्यात सुमारे अडीच कोटी रुपये आहेत, तपासात असे आढळले आहे की हर्षिता कोणतीही नोकरी करत नसून राज कुंद्राची कंपनी सुरू केल्याच्या 100 दिवसांतच ती करोडपती बनली आहे.. क्राईम ब्रांचची टीम हर्षिताचा पती अरविंद श्रीवास्तव याचा शोध घेत आहे.

मिळालेल्या माहितीनुसार, अरविंद राज कुंद्राची कंपनी फिलझ मुव्हीजच्या कमाईचा काही भाग पत्नी हर्षिता आणि वडील नर्मदा यांच्या खात्यात ट्रान्सफर करत होता. खात्यांच्या तपशीलावरून असे समोर आले आहे की, अवघ्या 100 दिवसांत हर्षिता करोडपती झाली होती. पहिल्यांदाच 40 हजार रुपये ट्रान्स्फर करण्यात आले होते. त्यानंतर 100 दिवसांनी अरविंदने या खात्यात 2.15 कोटी रुपये ट्रान्सफर केले, हे पैसे हर्षिताच्या पगाराच्या स्वरूपात जमा केले जात होते.

आम्ही तुम्हाला सांगू इच्छितो की, क्राईम ब्रांच ने अरविंदचे देखील खाते जप्त केले आहे, त्यात 1.81 कोटी रुपये होते.. अरविंद अँपवरून कमावलेले पैसे त्याच्या कुटुंबाच्या खात्यात का पाठवत होता आणि हे पैसे इथून कुठे जात होते याचा तपास सुरू आहे..! वृत्तानुसार, या बँक खात्यांचा काळा पैसा हवाला आणि सट्टेबाजीसाठी वापरला जात असल्याचा संशय आहे. हर्षिता आणि नर्वदा श्रीवास्तव यांच्या खात्यात पैसे आल्यानंतर काही दिवसांनी ते इतर खात्यांमध्ये हस्तांतरित केले जात होते. हर्षिताचे खाते पंजाब नॅशनल बँकेच्या बर्रा ब्रांच मध्ये आहे.

Philz OPC Pvt Ltd ने 10 मे 2019 रोजी हर्षिताच्या खात्यात 40 हजार ट्रान्सफर केले, 19 सप्टेंबरपर्यंत फिलजने 23 वेळा 36.60 लाख पाठवले, 1 जून 2020 रोजी अरविंदने पत्नीच्या नावावर 4.80 लाख रुपये ट्रान्सफर केले पगार… त्यानंतर गेल्या वर्षी २२ ऑक्टोबरला अरविंदने हर्षिताच्या खात्यावर 51000 रुपये टेस्टिंग रक्कम पाठवली, त्याच दिवशी ५ लाख ट्रान्सफर केले, अरविंदने एकूण २३ वेळा हर्षिताला २ कोटींहून अधिक रक्कम ट्रान्सफर केली. 17 नोव्हेंबर 2020 रोजी सर्वात कमी रक्कम 5 लाख खात्यात हस्तांतरित करण्यात आली आणि सर्वाधिक रक्कम 20 लाख होती.

मुंबई क्राईम ब्रांचच्या म्हणण्यानुसार, अरविंद श्रीवास्तव यांच्यामार्फत एकूण 6.50 कोटी रुपयांचे संशयास्पद व्यवहार झाले आहेत, त्यापैकी सुमारे 3 कोटी रुपये कुटुंबातील सदस्यांना पाठवण्यात आले आहेत, पत्नी आणि वडिलांच्या खात्यात पाठवलेल्या रकमेचे लिंक व इतर खाती सापडली आहेत. पाठवलेल्या रकमेची चौकशी केली जात आहे. या माहितीवर तुमच्या प्रतिक्रिया काय आहेत? मित्रांनो, आणखी एक मनोरंजक गोष्टी आणि ताज्या बातम्यांसाठी आमच्या पेजला जॉईन करा आणि तुमच्या मित्रांनाही या पेजमध्ये सामील होण्यासाठी प्रेरित करा.

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published.

No widgets found. Go to Widget page and add the widget in Offcanvas Sidebar Widget Area.