‘कच्छा बदाम’ या गाण्याने शेंगदाणे विकणाऱ्याचे आयुष्य कसे एका रातोरात बदलले, झाला करोंडपती..

‘कच्छा बदाम’ हे बंगाली गाणे सध्या सोशल मीडियावर धुमाकूळ घालत आहे. त्याची लोकप्रियता इतकी आहे की इंस्टाग्रामची रील उघडताच तुम्हाला हे गाणे सर्वात आधी ऐकायला मिळेल. इंस्टाग्रामपासून सोशल मीडियापर्यंत लोक या गाण्यावर वेगवेगळ्या प्रकारचे डान्स व्हिडिओ टाकत आहेत. तुम्हाला हे जाणून आश्चर्य वाटेल की हे गाणे कोणत्याही प्रसिद्ध गायकाने गायले नसून हातगाडीवर शेंगदाणे विकणाऱ्या भुबन बद्यकरने गायले आहे.

“काचा बदाम” ची हरियाणवी आवृत्ती रिलीज झाली
वास्तविक, पश्चिम बंगालच्या बीरभूमी जिल्ह्यात भुबन बद्यकर हातगाडीवर फिरत शेंगदाणे विकत होते. तेव्हा कुणीतरी भुवन हे गाणे अनोख्या पद्धतीने गातानाचा व्हिडिओ रेकॉर्ड केला. त्यानंतर ते इंटरनेटवर टाकला, त्यानंतर हे गाणे रातोरात मध्ये व्हायरल झाले. त्यानंतर लोकांनी या गाण्यावर डान्स व्हिडिओ बनवला आणि भुवनला रातोरात सुप्रसिद्ध केले.

या गाण्याने भुबनचे आयुष्यही बदलून टाकले कारण तो गाण्यात हिरोसारखा नाचताना दिसतो. वास्तविक या गाण्याचे हरियाणवी व्हर्जन तयार करण्यात आले होते. ज्यामध्ये भुबनची बदला घेण्याची शैली लोकांना पाहायला लागली आहे. ५ फेब्रुवारी रोजी हे गाणे यूट्यूबवर अपलोड करण्यात आले होते. हे गाणे सध्या लोकाना खूप आवडत आहे आणि लोक पटकन या गाण्यावर डांस करत आहे.

भुईमूग विक्रेता भुवनेश्वर रातोरात बनला स्टार या गाण्यात भुबनचा लूक पूर्णपणे बदलला आहे. गाण्यात तो हिरोपेक्षा कमी दिसत नाही. रॅपर आणि गायक अमित धुल यांनी भुबनच्या सहकार्याने हे गाणे संगीतबद्ध केले आहे. हरियाणवी व्हर्जनच्या या गाण्याला सोशल मीडिया यूजर्सचा चांगला प्रतिसाद मिळत आहे. बाजेवाला रेकॉर्ड्स हरियाणवीने हे गाणे रिलीज केले आहे. यामध्ये भुबनसोबत अमित धुल आणि निशा भट्ट दिसत आहेत. हरियाणवी आवृत्तीसह या गाण्यात, भुबन त्याचा बंगाली भाग गाताना दिसत आहे, तर हरियाणवी उच्चारण डेव्हिल कागसरिया यांनी संगीतबद्ध केले आहे.

भुईमूग विक्रेता भुवनेश्वर रातोरात बनला स्टार या गाण्यात भुबनचा लूक पूर्णपणे बदलला आहे. गाण्यात तो हिरोपेक्षा जास्त हँडसंम दिसत आहे. रॅपर आणि गायक अमित धुल यांनी भुबनच्या सहकार्याने हे गाणे संगीतबद्ध केले आहे. हरियाणवी व्हर्जनच्या या गाण्याला सोशल मीडिया यूजर्सचा चांगला प्रतिसाद मिळत आहे. बाजेवाला रेकॉर्ड्स हरियाणवीने हे गाणे रिलीज केले आहे. यामध्ये भुबनसोबत अमित धुल आणि निशा भट्ट दिसत आहेत. हरियाणवी आवृत्तीसह या गाण्यात, भुबन त्याचा बंगाली भाग गाताना दिसत आहे, तर हरियाणवी उच्चारण डेव्हिल कागसरिया यांनी संगीतबद्ध केले आहे.

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published.

No widgets found. Go to Widget page and add the widget in Offcanvas Sidebar Widget Area.