त्या व्यक्तीने बबिताजीं कडून जाहीरपणे विचारली एका रात्रीची किंमत, बबिताजींनी सांगितली….

‘तारक मेहता का उल्टा चष्मा’ या शोचे पात्र खूप लोकप्रिय झाले आहेत. यामधली बबिता जी ही व्यक्तिरेखा देखील खूप लोकप्रिय आणि प्रभावशाली झाली आहे. पण ती कधी-कधी ती ट्रोलिंगची शिकारही होते असते. ‘तारक मेहता का उल्टा चष्मा’मधील अनेक पात्रांनी देशातील लोकांच्या हृदयात आपले खास स्थान निर्माण केले आहे.

या यादीत अनेकांची नावे असली तरी बबिता जी वर केवळ जेठालालच नाही तर देशातील अनेक तरुण फिदा आहेत. बबिता जीची भूमिका साकारणारी मुनमुन दत्ता सोशल मीडियावर खूप सक्रिय असते आणि दिवसेंदिवस तिचे फोटो आणि व्हिडिओ शेअर करत असते. मात्र काही वेळा त्यांना असभ्य कमेंटलाही सामोरे जावे लागते.

तारक मेहता का उल्टा चष्मा हा भारतीय टेलिव्हिजन इतिहासातील सर्वात जास्त काळ चालणारा टीव्ही शो आहे, तुम्हाला हे जाणून आश्चर्य वाटेल की हा शो आता १२ वर्षांहून अधिक जुना झाला आहे. जेठालाल गडा (दिलीप जोशी), दया गडा (दिशा वाकानी) आणि इतर अनेक नावांसह, शोमधील पात्रे खूप लोकप्रिय झाली आहेत.

यामध्ये बबिता जीची व्यक्तिरेखा देखील आहे, जी एक अतिशय लोकप्रिय आणि प्रभावशाली व्यक्तिरेखा आहे, म्हणूनच तिची खूप प्रशंसा केली जात आहे. मुनमुन दत्ता ही व्यक्तिरेखा साकारत आहे. मुनमुन सोशल मीडियावर खूप सक्रिय आहे, तिचे इंस्टाग्रामवर लाखो चाहते आहेत. यामुळेच त्याचा फोटो, व्हिडिओ क्षणार्धात व्हायरल होतात.

जेव्हा काही लोक त्याच्या फोटोची स्तुती करतात, तर तिथे काही समाजकंटकही आहेत जे वाईट कमेंट करायला मागेपुढे पाहत नाहीत. असेच काही तिच्या एका पोस्टमध्ये घडले, जेव्हा तिने भारतीय पोशाखातील एक फोटो शेअर केला. लाखो लोकांनी हे चित्र लाईक केले आहे. पण कॉमेंट करताना प्रत्येक मर्यादा ओलांडणारी एक व्यक्ती होती. आणि कमेंट करताना त्याच्याकडून एका रात्रीची किंमत विचारली.

दुसरी कोणती अभिनेत्री असती तर तिने त्याकडे दुर्लक्ष केले असते. कारण सहसा खूप लोक असे गैरवर्तन करत असतात. पण मुनमुन यावर कुठे गप्पा बसणार होती. हा प्रकार तिला अजिबात आवडला नाही आणि तिने त्याला त्याच्याच भाषेत चोख प्रत्युत्तर दिले.

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published.

No widgets found. Go to Widget page and add the widget in Offcanvas Sidebar Widget Area.