29 वर्षीय मुलाने ऐश्वर्या राय आपली आई असल्याचा केला दावा, अभिषेक बच्चन म्हणाले

ऐश्वर्या राय बच्चन हिला हिंदी चित्रपटसृष्टीतील दिग्गज मानले जाते. याशिवाय त्या देशाच्या प्रतिष्ठित महिला आहेत. मात्र, काही दिवसांपूर्वी एका व्यक्तीने ऐश्वर्या राय बच्चन आपली आई असल्याचा अजब दावा केला होता. असा दावा आंध्र प्रदेशातील एका २९ वर्षीय तरुणाने केला आहे.

तरुणाच्या म्हणण्यानुसार, ऐश्वर्याने त्याला 1988 मध्ये IVF च्या माध्यमातून जन्म दिला. विशेष म्हणजे 1988 मध्ये ऐश्वर्या 14 वर्षांची होती.

तरुणाने मंगळुरूमध्ये मीडियाला सांगितले की, “माझा जन्म 1988 मध्ये लंडनमध्ये त्याच्या घरी आयव्हीएफद्वारे झाला. माझे पालनपोषण चोडावरममध्ये वयाच्या तीन ते २७ वर्षांपर्यंत झाले. मी एक आणि दोन वर्षांचा असताना माझी आजी वृंदा कृष्णराज राय यांच्या कुटुंबासोबत मुंबईत होतो. माझे आजोबा कृष्णराज राय यांचे एप्रिल 2017 (मार्च) मध्ये निधन झाले आणि माझ्या काकांचे नाव आदित्य राय आहे.”

संगीत नावाच्या तरुणाकडे त्याच्या दाव्यांचा कोणताही पुरावा नाही, परंतु त्याने असा आरोप केला आहे की त्याची आई ऐश्वर्या राय बच्चन पती अभिषेक बच्चनपासून विभक्त झाली आहे आणि ती एकटीच राहत आहे. तो तरुण म्हणतो, “माझ्या आईने मंगळुरूमध्ये माझ्यासोबत यावे आणि माझ्यासोबत राहावे अशी माझी इच्छा आहे. मला माझ्या कुटुंबापासून विभक्त होऊन 27 वर्षे झाली आहेत. मला त्यांची खूप आठवण येते. मला विशाखापट्टणमला जायचे नाही, निदान मला माझ्या आईचा नंबर हवा आहे जेणेकरून मी मोकळा होईल.”

याशिवाय नातेवाइकांकडून विनयभंग होत असल्याने याबाबत आपण आधी बोललो नाही, असा दावाही त्यांनी केला. तो पुढे म्हणाला, “मी या सर्व गोष्टी आधीही सांगू शकलो असतो पण माझ्याकडे सर्व माहिती नव्हती. आता माझ्याकडे सर्व स्पष्ट माहिती असल्याने मी ती सर्वांसमोर आणली आहे.”

जेव्हा उर्फी जावेदचा फोटो अॅडल्ट साइटवर अपलोड करण्यात आला, तेव्हा काय झाले ते जाणून घ्या

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published.

No widgets found. Go to Widget page and add the widget in Offcanvas Sidebar Widget Area.