निक प्रियांकाला रात्रभर झोपू देत नाही, प्रियांकाने बेडरूमधली सर्व रहस्य केली उघड..

आज आंतरराष्ट्रीय सेलिब्रिटी जोडीबद्दल बोलायचे झाले तर, एक जोडपे नेहमीच चर्चेत असते आणि ते म्हणजे प्रियांका चोप्रा आणि निक जोनास. दोघांची जोडी स्वतःमध्ये खूप क्यूट आहे आणि त्यांच्यातील प्रेम दिवसेंदिवस वाढतच चालले आहे. आता तुम्हाला प्रश्न पडला असेल की हे दोघे एकत्र कसे आले? तर जेव्हा प्रियांका अमेरिकेत काम करत होती तेव्हा दोघेही प्रेमात पडले आणि नंतर दोघे एक झाले.

आता लग्नानंतर दोघेही एकत्र राहत आहेत पण तुम्हाला माहित आहे का की लग्नानंतर अनेक रात्री अशा असतात जेव्हा प्रियांका चोप्रा अनेक तास झोपू शकत नाही आणि याचे कारण आहे निक जोनासचा डायबिटीज. निकला आतापासून नाही तर बऱ्याच दिवसांपासून डायबिटीजचा त्रास होत आहे,

त्यामुळे त्याला खूप त्रास होत आहे. निक त्याच्या आरोग्याबाबत खूप जागरूक आहे. आणि याच कारणास्तव निक जोनासला सुद्धा रात्री माहित असते की त्याची शुगर किती टिकते, तो खूप संवेदनशील आहे आणि त्यामुळे प्रियांकाला सुद्धा अनेक वेळा रात्री उठून सर्व काही ठीक आहे की नाही हे तपासावे लागते.

आता ही बाबही खरी आहे की बायको असेल तर ती काळजी घेईल. असे नसले तरी अमेरिकेत पतीची काळजी घेणे ही पत्नीची अत्यावश्यक जबाबदारी मानली जात नाही.अमेरिकेत जर तुम्हाला पतीची सेवा मनापासून करायची असेल तर तुम्ही ती करू शकता आणि प्रियंका निकवरची जबाबदारी मनापासून पार पाडते.

जी कुठेतरी चांगली गोष्ट आहे. निकच्या आयुष्यात अनेक मुली आल्या आणि गेल्या, पण त्याला पहिल्यांदाच प्रियंकासारखी मुलगी मिळाली आहे जी त्याची इतकी काळजी घेते.

हेमा मालिनी यांच्या सौंदर्याचे राज आले समोर, चेहऱ्यावरील सुरकुत्या कमी करण्यासाठी ७३ वर्षीय हेमा मालिनी लावतात ही क्रीम

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published.

No widgets found. Go to Widget page and add the widget in Offcanvas Sidebar Widget Area.