जेव्हा उर्फी जावेदचा फोटो अॅडल्ट साइटवर अपलोड करण्यात आला, तेव्हा काय झाले ते जाणून घ्या

जेव्हा उर्फी जावेदचा फोटो अॅडल्ट साइटवर अपलोड करण्यात आला

बिग बॉस OTT फेम उर्फ ​​जावेद तिच्या विचित्र फॅशन आणि बोल्ड कपड्यांमुळे ट्रोलर्सच्या निशाण्यावर राहते. उर्फीच्या असामान्य फॅशनची सोशल मीडियावर बरीच चर्चा आहे. तिच्या बोल्ड कपड्यांमुळे तिला ट्रोलिंगचे शिकार व्हावे लागले आहे, तरीही उर्फी या ट्रोलर्सना इमोशन देत नाही. बोल्ड स्टाईलमध्ये राहणारी उर्फी बोल्ड ड्रेसमध्ये एकामागून एक तिचे फोटो आणि व्हिडिओ शेअर करत असते.

टीव्ही अभिनेत्री उर्फी जावेद भलेही खूप बोल्ड आणि सुंदर आणि आत्मविश्वासाने भरलेली दिसत असेल, पण एके काळी तिच्यासोबत असे काही घडले, ज्यानंतर तिचा आत्मविश्वासही कमी झाला. उर्फी शाळेत असताना तिची काही छायाचित्रे कोणीतरी अॅडल्ट साइटवर अपलोड केली होती. त्यानंतर तिला अनेक समस्यांना सामोरे जावे लागले.

जेव्हा उर्फी जावेदचा फोटो अॅडल्ट साइटवर अपलोड करण्यात आला

उर्फी जावेदने स्वतः शाळेतील घटनेबद्दल सांगितले आहे. याचा खुलासा खुद्द उर्फी जावेदने आरजे सिद्धार्थ कर्णनला दिलेल्या मुलाखतीदरम्यान केला आहे. उर्फी म्हणते की, ‘जेव्हा तिचा फोटो अॅडल्ट साइटवर अपलोड करण्यात आला तेव्हा तिची प्रकृती खूपच खराब झाली होती. या घटनेनंतर वडिलांनी त्याचा मानसिक व शारीरिक छळ केला. तिला कोणीही साथ दिली नव्हती.

यासोबत उर्फीने असेही सांगितले की, ‘त्याच्या नातेवाईकांना तिचे बँक खाते तपासायचे होते. त्याना वाटले की हे सर्व करण्यासाठी तिला काही पैसे भेटत असावेत, म्हणून त्यानी तिचे बँक खाते देखील तपासले. त्या वेळी उर्फी जावेद 11वीची विद्यार्थिनी होती. उर्फीसाठी हा खूप दुःखाचा काळ होता कारण तिचे कुटुंब देखील तिच्यावर विश्वास ठेवत नव्हते.  कुटुंबीय तिलाच दोष देत होते.

उर्फीने असेही सांगितले की, ‘तिचे वडील जवळपास दोन वर्ष तिचा मानसिक आणि शारीरिक छळ करत होते. आणि  नातेवाईक आणि इतर लोक देखील तिच्याबद्दल खूप घाणेरडे बोलायचे. त्या काळात उर्फी प्रार्थना करायची की, जे काही तिच्यासोबत घडले ते इतर कोणत्याही मुलीसोबत घडू नये.

उर्फीच्या वर्कफ्रंटबद्दल बोलायचे झाले तर उर्फी ‘बडे भैया की दुल्हनिया’ या टीव्ही मालिकेत अवनीच्या भूमिकेत दिसली होती. याशिवाय आरती ‘मेरी दुर्गा’मध्ये, बेला ‘बेपनाह’मध्ये आणि बेला ‘पंच बीट सीझन 2’मध्ये दिसली होती. उर्फीचा जन्म 15 ऑक्टोबर 1996 रोजी लखनऊमध्ये झाला. लखनौच्या सिटी मॉन्टेसरी स्कूलमधून त्यांचे शालेय शिक्षण झाले. यानंतर उर्फीने लखनऊच्या एमिटी युनिव्हर्सिटीमधून मास कम्युनिकेशनची पदवी घेतली.

रात्रभर झोपू देत नाही निक, प्रियांकाने उघडले बेडरूमचे सर्व रहस्य

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published.

No widgets found. Go to Widget page and add the widget in Offcanvas Sidebar Widget Area.