हेमा मालिनी यांच्या सौंदर्याचे राज आले समोर, चेहऱ्यावरील सुरकुत्या कमी करण्यासाठी ७३ वर्षीय हेमा मालिनी लावतात ही क्रीम

हेमा मालिनी यांच्या सौंदर्याचे राज आले समोर, चेहऱ्यावरील सुरकुत्या कमी करण्यासाठी ७३ वर्षीय हेमा मालिनी लावतात ही क्रीम

बॉलीवूडची दिग्गज आणि 70 च्या दशकातील टॉप ची अभिनेत्री हेमा मालिनी यांच्या त्वचेची चमक आजही तशीच आहे जी ती जेव्हा सतत रुपेरी पडद्यावर दिसायची तेव्हा होती. ही सुंदर आणि निर्दोष त्वचा मिळविण्यासाठी, अभिनेत्रीने तिचा आहार सौंदर्य काळजी दिनचर्या अतिशय कठोर ठेवला आहे, ज्याचे पालन करण्यास ती कधीही विसरत नाही.

हेमा मालिनी ही अशा अभिनेत्रींपैकी एक आहे, ज्यांचे सौंदर्य असे आहे की ज्यांच्यावर काळाचा प्रभाव किंचितच दिसून येतो. ही अभिनेत्री 73 वर्षांची आहे, परंतु आजही मेकअप शिवायही तिच्या त्वचेवर दिसणारी चमक अनेक तरुण अभिनेत्रींपेक्षा जास्त आहे. त्याच वेळी, 70 ओलांडल्यानंतरही हेमाची त्वचा खूपच तरुण दिसते, जेणेकरून तिचा चेहरा पाहिल्यानंतर कोणीही तिच्या वयाबद्दल सांगू शकणार नाही.तरीही, हेमा आपली त्वचा निर्दोष आणि चमकदार ठेवण्यासाठी कठोर परिश्रम करते.

अनेक मुलाखतींमध्ये हेमा मालिनी यांनी आपल्या स्किनकेअरबद्दल खूप मोकळेपणाने सांगितले आहे. यामध्ये त्या अशा सांगतात की, त्या त्यांच्या वर्कआउट बाबत आणि डाएटबाबत खूप कडक आहेत, ज्यामुळे त्यांना निरोगी शरीर आणि त्वचा चांगली राहण्यास मदत होते. यासोबतच त्यांनी त्यांच्या त्वचेवर वापरल्या जाणार्‍या क्रीम्स आणि तेलांबद्दलही सांगितले आहे.हे असे मार्ग आहेत जे कोणतीही महिला तिच्या दैनंदिन आयुष्यात सहजपणे करू शकते. यासाठी त्यांना जास्त ताण घेण्याचीही गरज भासणार नाही. चला तर मग जाणून घेऊया हेमा मालिनी यांच्या तरुण लूकचे ब्युटी सिक्रेट्स.

ही आहे जेवण करण्याची वेळ : हेमा मालिनी यांना त्यांच्या आहारात हिरव्या पालेभाज्यांचा समावेश करणे आवडते. त्या पूर्णपणे शाकाहारी आहेत. यासोबत त्या जंक फूड खाणे टाळतात आणि त्या कधीतरच बाहेरचे अन्न खातात. त्या त्यांच्या जेवणात तेल आणि मसाले कमी खातात. हेमा मालिनी सांगतात की त्या रात्री 8 वाजता जेवण करतात. तिला रात्रीचे जेवण हलके ठेवायलाही आवडते. त्याने सामायिक केले की त्याचा रंग सुधारण्यास देखील मदत होते.

दररोज इतकं पाणी पितात हेम मालिनी: हेमा मालिनी आपल्या त्वचेवर सुगंध तेल वापरतात. यासोबतच ती रोज क्लिन्जिंग मिल्क वापरते. हेमा त्वचेच्या हायड्रेशनसाठी 2-3 लिटर पाणी नक्कीच पितात. हे विषारी पदार्थ बाहेर टाकण्यास आणि त्वचा चमकदार आणि निर्दोष बनविण्यात मदत करते. जेव्हा हायड्रेशन पातळी राखली जाते, तेव्हा त्वचा देखील लवचिक राहते, ज्यामुळे त्वचेवरील वृद्धत्वाची चिन्हे कोरडेपणा यांच्या ओयसून दूर राहतात.

ही क्रीम्स हेम मालिनी लावतात: खूप साऱ्या अभिनेत्री आहेत ज्या त्यांच्या क्रीम्सबाबत गुप्तता पाळत असताना, पण हेमा मालिनी त्याबद्दल उघडपणे बोलतात. stylemeindia.com शी बोलताना तिने सांगितले होते की ती अँटी-एजिंग तंत्र देखील वापरते आणि त्यात कोणतेही नुकसान होत नाही. अभिनेत्रीने सामायिक केले की ती अँटी-एजिंग क्रीम आणि उत्पादने वापरते आणि वृद्धत्वविरोधी उत्पादने तिच्या दिनक्रमात समाविष्ट करते. या गोष्टी कोणालाही चांगले दिसण्यास मदत करू शकतात.

आहार, व्यायाम आणि तज्ञांची मदत: त्वचा आणि शरीर निरोगी ठेवण्यासाठी हेमा मालिनी डाळ, भाजी आणि चपाती खाण्यासोबत योगासने करतात. यासोबतच ती सकाळी दही खाते, ज्यामुळे तिच्या त्वचेची चमक वाढण्यास मदत होते. हेमा मालिनी यांनी शेअर केले की, ती त्वचा तज्ज्ञांचीही मदत घेते. तिच्यासाठी तिची ब्युटीशियन खास तेल बनवते, जे ती रोज चेहऱ्याला लावते. याशिवाय, अभिनेत्री आपला चेहरा मेकअप फ्री ठेवण्यास प्राधान्य देते, जेणेकरून त्वचा श्वास घेऊ शकेल.

27 वर्षीय नोरा फते हीने निवडला तिचा जोडीदार, लवकरच लग्न करणार असल्याचे सांगितले

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published.

No widgets found. Go to Widget page and add the widget in Offcanvas Sidebar Widget Area.