फातिमा सना शेखने सांगितले इंडस्ट्रीचे काळे सत्य, म्हणाली- काम मागायला गेलात तर पहिले से-क्स

फातिमा सना शेखने सांगितले इंडस्ट्रीचे काळे सत्य, म्हणाली- काम मागायला गेलात तर पहिले से-क्स

बॉलिवूड नेहमीच चर्चेत असते, आज प्रत्येकजण सोशल मीडियावर खूप सक्रिय आहे. सोशल मीडिया हा तुमचा मुद्दा मांडण्याचा आणि तो लोकांपर्यंत पोहोचवण्याचा सर्वात स्वस्त आणि सोपा मार्ग बनला आहे. सर्वसामान्यांपासून ते खास व्यक्तीपर्यंत सगळेच सोशल मीडियावर सक्रिय असतात. अनेक बॉलिवूड स्टार्सही या प्लॅटफॉर्मवर त्यांच्या आयुष्याशी निगडित खुलासे करतात, याउलट अनेक स्टार्स असे आहेत जे या व्यासपीठापासून अंतर राखणे योग्य मानतात.

आता नुकतेच या यादीत अभिनेत्री फातिमा सना शेखच्या नावाचाही समावेश झाला आहे. तुम्हाला सांगू इच्छितो की, ‘दंगल गर्ल’ फातिमा सना शेखने काही काळासाठी सोशल मीडियापासून दूर राहण्याचा निर्णय घेतला आहे. या सुंदर अभिनेत्रीच्या अचानक घेतलेल्या या निर्णयामुळे तिचे चाहतेही हैराण झाले आहेत. तिचे काही चाहते त्याच्या या निर्णयाचे समर्थन करत आहेत.

कारण प्रत्येकाला त्याच्या आयुष्यात पूर्ण स्वातंत्र्याचा अधिकार आहे आणि आपल्या संविधानानेही आपल्याला हा अधिकार दिला आहे. फातिमा सना शेखच्या या निर्णयाने तिचे अनेक चाहते निराशा झाली आहेत. कारण आता ते त्यांच्या लाडक्या स्टारबद्दलची नवीन अपडेट जाणून घेऊ शकणार नाहीत. तसेच तिचे काही चाहते अभिनेत्रींच्या वैयक्तिक आयुष्याबद्दल जाणून घेण्यासाठी अधिकच उत्सुक आहेत. आज आम्ही तुम्हाला अभिनेत्रीच्या आयुष्याशी संबंधित असाच एक किस्सा सांगणार आहोत.

जेव्हा अभिनेत्रीचे एका मुलासोबत भांडण झाले. तेव्हा अभिनेत्रीने त्या मुलाला मारले होते. फातिमा सना शेखने एका मुलाखतीदरम्यान अनेक गोष्टी शेअर केल्या त्यामध्ये एका किस्स्याचा संदर्भ देत ती म्हणाली, “एकदा मी जिम नंतर रस्त्याने जात होतो. एक मुलगा आला आणि तो सारखा माझ्याकडे बघत होता, म्हणून मी म्हणाले – काय बघत आहेस. तो मला म्हणाला – माझी मर्जी मी काहीही बघेन.. मी म्हणाले – मार पाहिजे का तुला?. तो म्हणाला – हो… मार बघू,

 

अभिनेत्रीने सांगितले की, आमच्यात वाद खूप वाढला आणि मी रागावले त्याच्या गालावर चापट मारली.. त्या बदल्यात त्याने फातिमा सोबत धक्काबुक्की केली. फातिमा म्हणाली, ‘मी त्याला थप्पड मारताच त्याने मला एक बुक्की मारली आणि मी रस्त्यावर पडली. मी लगेच माझ्या वडिलांना फोन करून संपूर्ण प्रसंग सांगितला. पप्पा लगेच दोन-चार लोकांना घेऊन माझ्या जवळ पोहोचले. पण तोपर्यंत मुलगा तेथून पळून गेला होता.

फातिमा सना शेखने 2016 साली आमिर खान स्टारर फिल्म ‘दंगल’ या चित्रपटातून पदार्पण केले होते. या चित्रपटातूनच फातिमा सना शेखला बॉलिवूडमध्ये नवी ओळख मिळाली. या चित्रपटातील फातिमा सना शेखच्या अभिनयाचेही खूप कौतुक झाले. यापूर्वी तिने बॉलिवूडमध्ये बालकलाकार म्हणूनही काम केले आहे.

या मुलाखतीदरम्यान फातिमा सना शेखने कास्टिंग काउच च्या मुद्द्यावरपण बोलली होती. अभिनेत्रीने सांगितले की, ‘अर्थात मी देखील कास्टिंग काउचची शिकार झाली आहे. माझ्यासोबत असे अनेकवेळा घडले आहे, तेव्हा मला सांगण्यात आले होते की तुला काम करायचे असेल तर सेक्स करावे लागेल. त्याचबरोबर रिफरेंस मुळे माझे प्रोजेक्ट्स इतर लोकांना मिळाले होते.

27 वर्षीय नोरा फते हीने निवडला तिचा जोडीदार, लवकरच लग्न करणार असल्याचे सांगितले

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published.

No widgets found. Go to Widget page and add the widget in Offcanvas Sidebar Widget Area.