खुप वर्षांनंतर शिल्पाच्या वेदना ओसरल्या, म्हणाली – मी 22 वर्षांची असताना पहिल्यांदा अक्षयने माझ्याबरोबर शारीरिक संबंध

खुप वर्षांनंतर शिल्पाच्या वेदना ओसरल्या, म्हणाली - मी 22 वर्षांची असताना पहिल्यांदा अक्षयने माझ्याबरोबर शारीरिक संबंध

शिल्पा शेट्टीचे वैयक्तिक आयुष्य देखील चर्चेत असते. शिल्पा शेट्टीने आपल्या करिअरची सुरुवात मॉडेलिंगपासून केली, 90 च्या दशकात तिने मोठ्या पडद्यावर आपल्या करिअरची सुरुवात केली आणि बॉलिवूडला एकापाठोपाठ एक अनेक यशस्वी चित्रपट दिले. आज शिल्पा शेट्टी राज कुंद्राची पत्नी आहे आणि आनंदी वैवाहिक जीवन जगत आहे. पण याशिवाय त्याचे बॉलिवूडमध्येही बरेच अफेअर होते. अक्षय कुमार आणि शिल्पा शेट्टीची अधुरी प्रेमकहाणी सर्वश्रुत आहे.

त्या वेळी बी-टाऊनमध्ये या जोडप्याने बरीच चर्चा केली होती. भारताच्या गल्लीबोळात त्यांच्या प्रेमाच्या चर्चा रंगू लागल्या होत्या. अक्षय आणि शिल्पाने त्यांच्या प्रेमात सर्व मर्यादा ओलांडल्या. तुम्हाला हे जाणून आश्चर्य वाटेल की शिल्पा शेट्टीने वयाच्या अवघ्या 22 व्या वर्षी तिची कौमार्य गमावली.

हा ९० च्या दशकाचा काळ होता जेव्हा अक्षय कुमार आणि शिल्पा शेट्टी हे दोघेही बॉलिवूडचे उगवते सुपरस्टार मानले जात होते. याच कारणामुळे जेव्हा त्यांच्या अफेअरची बातमी समोर आली तेव्हा खूप हेडलाइन्स बनले होते, असे म्हटले जाते की दोघेही एकमेकांवर खूप प्रेम करत होते. शिल्पा शेट्टी जेव्हा लंडनचा टीव्ही शो बिग ब्रदर करत होती, तेव्हा तिने अक्षय कुमारसोबतच्या तिच्या नात्याबद्दल बरीच गुपितं उघडली होती. याच शोमध्ये त्याने वयाच्या अवघ्या २२ व्या वर्षी अक्षय कुमारसोबत कौमार्य गमावल्याचा धक्कादायक खुलासा केला होता.

अक्षय कुमार आणि शिल्पा शेट्टी पहिल्याच भेटीत एकमेकांवर खूप प्रभावित झाल्याचे बोलले जात आहे. मी अनारी तू खिलाडी या चित्रपटाच्या सेटपासून सुरुवात झाली, या चित्रपटाच्या शूटिंगदरम्यान दोघे पहिल्यांदाच भेटले होते. 1997 मध्ये आलेल्या बीस्ट या चित्रपटात या दोघांची जोडी पुन्हा आमनेसामने आली होती. या चित्रपटादरम्यान दोघांमधील जवळीक मर्यादेपलीकडे वाढू लागली. मग काय झालं या दोघांची प्रेमकहाणी ‘प्यार चुपता नहीं चुपने से’. या दोघांची प्रेमकहाणी अनेकदा वर्तमानपत्रात येऊ लागली.

त्यादरम्यान अक्षय कुमार आणि शिल्पा शेट्टीचे लग्नही झाल्याची बातमी आली होती. इतकेच नाही तर त्यादरम्यान अक्षयने एका खास मित्राला असेही सांगितले होते की, शिल्पा पडद्यावर जितकी साधी आणि निरागस दिसते, तितकीच ती बेडवर जास्त सक्रिय होते. मात्र, दोघांचे परस्पर प्रेम असूनही हे प्रेमप्रकरण फार काळ टिकले नाही आणि लवकरच दोघेही एकमेकांपासून वेगळे झाले.

असे म्हटले जाते की राजेश खन्ना यांची मुलगी ट्विंकल खन्ना त्या काळात अक्षय कुमारच्या खूप जवळ आली होती. याच कारणामुळे अक्षय कुमार आणि शिल्पा शेट्टीचे ब्रेकअप झाले. 2001 मध्ये अक्षय कुमारने ट्विंकल खन्नासोबत लग्न केले, तर शिल्पा शेट्टीने 2009 मध्ये बिझनेसमन राज कुंद्रासोबत सात फेरे घेतले.

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published.

No widgets found. Go to Widget page and add the widget in Offcanvas Sidebar Widget Area.