कर्क राशीवाले लिहून ठेवा डिसेंबर महिन्यात तुमच्या जीवनात या घटना घडणार म्हणजे घडणार…

मित्रानो कर्क हि राशीचक्रातील चौथी राशी असून या राशीचा स्वामी ग्रह आहे तो म्हणजे चंद्र. अत्यंत हळुवार पणे असलेला , नाजूक वृत्तीचा आणि स्वभावाचा.

मित्रानो या राशीच बोध चिन्ह आहे खेकडा. एखादी गोष्ट धरली तर ती गोष्ट नांगी तुटली तरी सोडायची नाही हा आहे खेकड्याचा स्थायी स्वभाव. अगदी असाच स्वभाव असतो कर्क राशीच्या मंडळींचा.

कोणतीही गोष्ट , विषय , व्यक्ती एकदा का आपली केली कि मग त्या शेवट पर्यंत सोडायच्या नाहीत. आणि म्हणूनच या मंडळींच्या आयुष्यात त्यांचे नातेवाईक , मित्र मंडळी हे फार दीर्घ काळापर्यंत त्यांच्याशी जोडलेले असतात.

एखादी वाईट सवय किंवा एखादा गैरसमज जरी या मंडळींना स्वीकारला किंवा धरून ठेवला तर तो सुद्धा हि मंडळी शेवट पर्यंत सोडत नाहीत.

कुटुंबात परस्पर सहकार्य वाढेल, परंतु या काळात वैचारिक मतभेदही निर्माण होतील. महिन्याच्या मध्यात कुटुंबातील सदस्यांमध्ये काही महत्त्वाच्या विषयावर चर्चा होण्याची शक्यता आहे. तुमच्या वडिलोपार्जित घरी जाण्याचा कार्यक्रमही करता येईल. या दरम्यान अनेक दूरच्या नातेवाईकांची भेट होण्याची शक्यता आहे.

तुमचा स्वभाव कुटुंबातील सदस्यांप्रती नरम राहील, त्यामुळे सर्वजण तुमच्यावर प्रभावित होतील. घरात कोणाच्यातरी लग्नाचे योगायोगही घडत आहेत, ज्यामुळे सर्वांचे मन प्रसन्न राहील.

व्यावसायिक दृष्टिकोनातून हा महिना तुमच्यासाठी त्रासदायक असेल. व्यवसायात नुकसान होऊ शकते, त्यामुळे सतर्क राहा आणि तुमच्या प्रतिस्पर्ध्यांवर लक्ष ठेवा. यासोबतच खर्चही कमी होतील, त्यामुळे तुम्ही फायद्यात राहाल. कोणाचाही द्वेष करू नका.

सर्जनशील क्षेत्रात काम करणाऱ्या लोकांना या महिन्यात काही नवीन संधी मिळतील. मीडिया आणि पत्रकारितेशी संबंधित लोक त्यांच्या कामाच्या ओझ्यामुळे तणावाखाली राहू शकतात आणि या काळात त्यांच्या कामाबद्दल त्यांचा भ्रमनिरास होऊ शकतो. सरकारी अधिकारी प्रवासाची शक्यता आहे.

विद्यार्थ्यांना या महिन्यात कठोर परिश्रम करूनही अपेक्षित निकाल मिळण्यात अडचणी येतील, त्यामुळे त्यांचे मन निराश राहू शकते. अशा वेळी तुमच्या शिक्षकांशी बोला आणि त्यांना तुमची समस्या सांगा.

कॉलेजमध्ये शिकणाऱ्या विद्यार्थ्यांचे एखाद्यासोबत वादही होऊ शकतात ज्यामुळे त्यांची प्रतिमा नकारात्मक होऊ शकते. अशा परिस्थितीत कोणत्याही वादविवादापासून स्वतःला दूर ठेवा आणि सर्वांशी मैत्रीपूर्ण वागणूक ठेवा.

जर तुम्ही कोणत्याही सरकारी परीक्षेची तयारी करत असाल आणि अपयशाला सामोरे जावे लागत असेल, तर हा महिना तुमच्यासाठी शुभ संकेत घेऊन आला आहे आणि तुम्हाला कोणत्याही क्षेत्रात काम करण्याची संधी मिळू शकते.

जर तुम्ही एखाद्यासोबत प्रेमसंबंधात असाल तर या महिन्यात तुम्ही त्यांच्यासमोर लग्नाचा प्रस्ताव ठेवू शकता, ज्यामुळे नाते आणखी मजबूत होण्याची शक्यता आहे. ज्यांचे लग्न झाले आहे त्यांना त्यांच्या जोडीदाराची पूर्ण साथ मिळेल आणि प्रतिकूल परिस्थितीत तुम्हाला तुमच्या जोडीदाराची साथ मिळेल.

अविवाहितांना या महिन्यात निराश व्हावे लागेल. लग्नाची वाट पाहणाऱ्यांना लग्नाचे प्रस्ताव येऊ शकतात. आधीच कुठेतरी लग्नाची चर्चा झाली असेल, तर त्यालाही पुष्टी मिळू शकते.

महिन्याच्या सुरुवातीला तुम्हाला जास्त मेहनत करावी लागेल आणि त्यामुळे शारीरिक थकवा जाणवेल. तथापि, तुम्ही तुमची उर्जा आणि शक्ती जपून वापरावी जेणेकरून तिचा जास्तीत जास्त वापर करता येईल आणि तेही योग्य ठिकाणी.बौद्धिक क्षमता विकसित होईल आणि नवीन कल्पना मनात रुजतील. महिन्याच्या मध्यात स्नायूंशी संबंधित कोणतीही समस्या तुम्हाला त्रास देऊ शकते. त्यामुळे त्यासाठी आधीच तयार राहा.

डिसेंबर महिन्यात कर्क राशीचा भाग्यशाली अंक 8 असेल. त्यामुळे या महिन्यात 8 अंकाला प्राधान्य द्या. डिसेंबर महिन्यासाठी कर्क राशीचा शुभ रंग तपकिरी असेल. त्यामुळे या महिन्यात तपकिरी रंगाला प्राधान्य द्या.

वरील माहिती हि ज्योतिषशास्त्रावर आधारित असून कोणत्याही प्रकारची अंधश्रद्धा पसरवण्याचा आमचा हेतू नाही. अधिक माहितीसाठी ज्योतिषतज्ञांचा सल्ला आवश्यक.

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

No widgets found. Go to Widget page and add the widget in Offcanvas Sidebar Widget Area.