बॉलिवूडच्या या ‘६’ अभिनेत्रींनी सर्जरी करून खराब केले थोबाड…

बॉलिवूड अभिनेत्रीच्या सुंदरतेचे प्रत्येक जण दिवाना असतो परंतु याच्यामागे त्यांनी अनेक प्रयोग केलेले असतात. या मेहनतीबद्दल कोणीच नाही जाणून घेत परंतु त्यामागे बॉलिवूड अभिनेत्री गेल्या अनेक दिवसांपासून प्लास्टिकच्या सहाय्याने आपल्या चेहऱ्याला जास्तीत जास्त सुंदर बनवण्याचा प्रयत्न करत असतात. खरेतर हे सुंदर दिसण्याचे सर्वात सोपी पद्धत देखील आहे म्हणजेच सुंदर दिसण्यासाठी आपल्या शरीराच्या ज्या भागाची सर्जरी करतात जो पूर्णपणे परफेक्ट नाही आहे.

भलेही या सर्जरीनंतर त्यांचा लुक सुंदर दिसतो परंतु बी-टाऊन मधल्या या अभिनेत्री आज-काल हि रिस्क घेण्यासाठी नेहमी तयार असतात म्हणूनच आम्ही तुम्हाला या लेखामध्ये अशा काही अभिनेत्री बद्दल सांगणार आहोत , ज्या मुळात कधीच सुंदर नव्हत्या पण कशा पद्धतीने त्यांनी स्वतःमध्ये कायापालट केले आहे .चला तर मग जाणून घेणे त्याबद्दल

तुम्ही जर लक्ष दिले असणार तर सुलतान ची रेसलर अभिनेत्री अनुष्का शर्मा चित्रपट पिके च्या आधी आपल्या नैसर्गिक लुक मध्ये दिसत होती परंतु या चित्रपटानंतर तिने आपल्या ओठांची सर्जरी केली होती. चित्रपटांमध्ये तिचे ओठ सर्जरी केल्या नंतर सुद्धा परफेक्ट दिसत नव्हते ,त्यावेळी तिच्यावर अनेक जोक्स सुद्धा बनू लागले होते. अनुष्काने बॉलीवूड मध्ये जेव्हा आपल्या करिअरची सुरुवात केली होती तेव्हा तिचे ओठ खूप बरे होते परंतु नंतर तिने तिच्या सीनियर अभिनेत्रींना कॉपी केले आणि आपल्या ओठांमध्ये कायापालट केला.

बाजीराव मस्तानी, ये जवानी हे दिवानी आणि ओम शांती ओम व तमाशासारख्या सुपरहिट चित्रपट देणारी दीपिका ने सुद्धा प्लास्टिक सर्जरीचे सहाय्य घेतले परंतु दीपिकाच्या सर्जरी नंतर तिच्या लूकमध्ये अनेक बदल दिसले. बॉलिवूडमध्ये देसी गर्ल आणि पिगी चॉप्स च्या नावाने ओळखली जाणारी अभिनेत्री प्रियंका चोपडा ची चर्चा फक्त बॉलीवुड मध्येच नाहीतर हॉलीवुड मध्ये सुद्धा केली जाते परंतु या टप्प्यापर्यंत पोहोचण्यासाठी या देसी गल्ली आपल्या लुकसाठी खूप मेहनत केली आहे. प्रियंका सुद्धा अशी बॉलिवूड अभिनेत्री आहे जिने एक नाही तर अनेकदा प्लास्टिक सर्जरी केलेली आहे. प्रियंकाने आपले नाक, चेहरा आणि ओठांची सर्जरी तर केली आहे हे सोबतच तिने आपले ब्रेस्ट इंप्लांट सुद्धा केले आहेत. हो ,खरंच एवढं सगळं केल्यानंतर तिच्या व्यक्तिमत्त्वामध्ये खूपच फरक पडला.

सध्याच्या काळात बी टाऊनच्या सुपरस्टार अभिनेत्रीच्या यादीमध्ये नॅशनल अवॉर्ड जिंकलेली क्विन कंगनाचे सुद्धा नाव आहे.
तुम्ही जर विचार करत असाल ती आधीपासूनच दिसायला सुंदर आहे तर तुम्ही चुकीचे आहात. हिने अधिकतर आपल्या शरीराची प्लास्टिक सर्जरी केलेली आहे.

तिने आपल्या व्यक्तिमत्वाला सुधरवण्यासाठी म्हणजेच हॉट आणि सेक्सी दिसण्यासाठी देसी गर्ल सारखेच ब्रेस्ट इंप्लांट केले आहे , त्यामुळे तिच्या लूक मध्ये खूप सारा बदल दिसला. आपणास सांगू इच्छितो की ,करिअरच्या सुरुवातीला मध्येच कंगनाच्या लूक बद्दल अनेक चर्चा झाल्या होत्या ,जसे तिने आपल्या लूकांमध्ये बदल केले तसेच सगळ्यांच्या नजरे मध्ये किती हॉट आणि सेक्सी ठरू लागली.

या लिस्टमध्ये बॉलिवूडची डीम्पल गर्ल प्रीती झिंटाचे सुद्धा नाव समाविष्ट आहे. खरंतर प्रीतीच्या चेहऱ्यावर डिंपल पडण्याचे पहिले सुद्धा ती खूप सक्रिय होती परंतु तिने सुद्धा आपल्या ओठांची सर्जरी केलेली आहे. सर्जरी च्या सहाय्याने तिने आपल्या ओठांचा आकार बदलला आहे. सध्या ती खरंच चित्रपटांपासून दूर राहून आपल्या पतीसोबत क्वालिटी टाईम घालवत आहे.

सगळ्यांना माहिती आहे की ,बॉलिवूडमध्ये येण्या आधी कॅटरिना कैफ आपल्या सर्व बहिणीपेक्षा दिसण्यास कुरूप होती परंतु रो सलमान चित्रपट आल्यावर तिला बरेच बदल केले त्यानंतर तिने स्वतःच्या लुक’ने बदल केला कारण की खरतर कॅटरिना नैसर्गिकरीत्या सुंदर आहे परंतु कॉस्मेटिक सर्जरी करण्यास ती सुद्धा मागे हटली नाही. तिला सुद्धा आपल्या ओठांची तक्रार होती म्हणून तिने आपल्या ओठांची सर्जरी केली.असे सुद्धा ऐकण्यास आले आहे की कॅटरीनाने आपले ब्रेस्ट प्लांट केलेले आहे पण ती या बातमीचे नेहमी खंडन करत असते.

बॉलिवूडची बोल्ड अभिनेत्री सुमार मल्लिका ने सुद्धा आपला लुक बदलला. अभिनेत्री मल्लिका शेरावत सुद्धा या मध्ये मागे नाही. आपणास सांगू इच्छितो की, मल्लिकाने चित्रपट हिस मध्ये यायच्या आधी स्वतःच्या लुकला सुधरवण्यासाठी आपल्या ओठांची सर्जरी केली होती. याच्या काही दिवसानंतरच मल्लिकाने ब्रेस्ट इंप्लांट केले होते. या सजनी सर्जरीने मल्लिका शेरावतचा लुक पूर्णपणे बदलला पण या सर्वांचा तिच्या चित्रपट करिअरवर एवढा काही खास फरक नाही पडला.

बॉलीवूडची सर्वात सुंदर अभिनेत्री ऐश्वर्या राय पहिल्यापासूनच एवढी सुंदर होती परंतु तिला सुद्धा या कॉस्मेटिक सर्जरीचा स्पर्धेमध्ये यावेसे वाटले. हिच्याबद्दल सांगितले जाते की ,कॉस्मेटिक सर्जरीच्या साह्यायाने आपल्या गालांचा लुक बदल केलेला आहे. तसेच करीना कपूरने सुद्धा आपल्या ओठांची आणि चीकबॉन्स वर सुरा चालवून आपला ग्लॅमरस लुक प्राप्त केलेला आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *