“या” कारणामुळे माधुरी दीक्षितने अमिताभ बच्चन सोबत कधीच नाही केले काम, कारण जाणल्यावर आश्चर्यचकित व्हाल !!

माधुरी दीक्षित ने ९०च्या दशकामध्ये खूप सारे हीट चित्रपट दिले. माधुरीची जोडी सर्वात जास्त अनिल कपूर सोबत हिट झाली होती. या दोघांनी चित्रपटांमध्ये एकत्र काम केले होते .माधुरी आणि अनिल कपूरने अनेक सुपरहिट चित्रपट बॉलीवूड विश्वाला दिले. असे म्हटले जाते की , अनिल कपूर आणि माधुरी दीक्षित त्या काळातील सुपरस्टार होते.

तेव्हा अमिताभ बच्चन शानदारससुपरहिट चित्रपट देत होते , तेथेच अनिल कपूर सुद्धा एकापेक्षा एक चित्रपट देऊन प्रसिद्धी मिळवत होते. अशातच दोघांमधील जबरदस्त स्पर्धा पाहायला मिळायची. माधुरी अनिल कपूरच्या खूप जवळ होती, कारण की माधुरीने अनेक चित्रपटांमध्ये अनिल कपूरसोबत अभिनय केलेला होता म्हणूनच माधुरी अनिल कपूरचे म्हणणे सुद्धा ऐकत असायची.

अहवालानुसार अनिल कपूरने माधुरीला स्पष्टपणे सांगितले होते की, तू अमिताभ बच्चन सोबत कधीच काम करणार नाही. खरंतर याच कारणामुळे माधुरीने अमिताभ बच्चन सोबत काम केले नाही. एखाद्या चित्रपटामध्ये माधुरी निभावला असेल, यामध्ये अमिताभ बच्चन हीरो होता.

अनिल सोबत दिले हे सुपरहिट चित्रपट : अहवालानुसार माधुरी दीक्षित जेव्हा चित्रपट विश्वामध्ये आली तेव्हा तीच्यासोबत कोणता सुपरस्टार काम करण्यास तयार नव्हता . अशातच अनिल कपूरने माधुरीसोबत काम केले . माधुरीने अनिल कपूर सोबत चित्रपट हिफाजत द्वारे आपल्या चित्रपट करिअरची सुरुवात केली होती .हा चित्रपट हिट झाला होता आणि ही जोडी बॉलिवूडमध्ये प्रसिद्ध पावली ,त्यानंतर हे दोन्ही स्टार आपल्याला राम लखन, परिंदा, तेजाब, बेटा, राजकुमार, खेल पुकार सारखा चित्रपटांमध्ये एकत्र पाहायला मिळाले.

माधुरीला चित्रपट ऑफर झाला होता .या चित्रपटांमध्ये हिरो अमिताभ बच्चन होते कारण अनिल कपूरने माधुरीला लॉन्च करण्यात मदत केली होती म्हणूनच माधुरी प्रत्येक चित्रपट साईन करताना अनिल कपूरचे मत घेत असे.

यासाठी सुद्धा माधुरीने अनिलचे मत घेतले होते ,तेव्हा त्यांनी चित्रपट करण्यास सक्त मनाई केली होती .या संधीला नकार दिला परंतु त्यानंतर एक गोष्ट घडली .असे म्हटले जाते की त्यानंतर माधुरी अनिल कपूर सोबत सुद्धा ती दूर राहू लागली होती त्यानंतर माधुरीने अनिल कपूर सोबत चित्रपटांमध्ये काम करण्यास नकार दिला होता नंतर माधुरीने अनिल कपूर सोबत काम करण्यास हळूहळू बंद केले.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *