तारक मेहता का उल्टा चश्मा शोमध्ये येण्यापूर्वी अंजली भाभी करत होती हे काम…

तारक मेहता यांचा उल्टा चश्मा शो 2008 पासून प्रेक्षकांना सतत हसवत आला आहे. शोचे प्रत्येक पात्र त्याच्या अभिनयाने लोकांना खूप हसवते. या शोमध्ये अंजली भाभी म्हणजेच नेहा मेहता तारक मेहता यांच्या पत्नीची भूमिका साकारत आहे. शोमध्ये विवाहित दिसत असलेल्या अंजलीने अद्याप खऱ्या आयुष्यात लग्न केले नाही. पण तुम्हाला माहित आहे का की ‘तारक मेहता का औलता चश्मा’ शोच्या एका भागातील अंजली भाभी किती फी घेते.

भारतात खूप दिवसांपासून टिव्हीवर सुरू असलेली मालिका तारक मेहता का उलटा चष्मा मधील अंजली मेहताच्या भूमिकेसाठी चांगलीच प्रसिद्ध आहे. स्टार प्लस या चॅनलवर सुरु या भाभी या मालिकेतील ‘सरोज’ च्या आवडत्या भूमिकेनी भारतीय टेलीव्हिजनमध्ये त्यांना लोकप्रियता मिळवून दिली. मेहताचा जन्म गुजरातच्या भावनगर मध्ये झाला. मेहता पाटन, गुजरातची राहणारी आहे. ती अशा परिवारातून आली आहे ज्यांची गुजराती साहित्य क्षेत्रात पायामुळं रुजली आहेत. ती स्वतः एक गुजराती स्पीकर आहे. तिचे वडील एक लोकप्रिय लेखक आहेत. त्यांनीच तिला अभिनेत्री होणास प्रेरीत केले.

मेहतानी अनेक वर्ष गुजराती थिएटरमध्ये काम केले. नेहानी 2001 मध्ये झी टीवी चॅनेलवरील सीरियल डॉलर बहू पासून आपले भारतीय टेलीविजन करियर शसुरु केले. 2002 ते 2008 पर्यंत तिने स्टार प्लसवर टिव्ही मालिका भाभीमध्ये प्रमुख भूमिका केली. 28 जुलै 2008 पासून नेहा टीव्हीवरील मालिका तारक मेहता का उल्टा चश्मामधे अंजली मेहताची भूमिका साकारत आहे ची सध्याची सर्वात दीर्घ टेलिव्हिजन मालिका आहे. अंजली मेहता, कथाकारची पत्नी आणि ताराक मेहता मालिकेत मुख्य चरित्र आहे.

तारक मेहता शोवर नेहा मेहताची एका भागासाठी घेते इतकी फी : वृत्तानुसार नेहा मेहता या मालिकेच्या एका भागासाठी सुमारे 35 ते 40 हजार रुपये घेते. ती महिन्यातून फक्त 15 दिवस शूट करते. रिपोर्ट्सनुसार नेहा कडे ऑडी आणि बीएमडब्ल्यूसारख्या महागड्या गाड्या देखील आहेत.  तारक मेहता शोमध्ये लग्न झालेली अंजली खऱ्या आयुष्यात अविवाहित आहे. एका मुलाखती दरम्यान तिने सांगितले की तिला लग्नाची घाई नाही. पण अंजली आपल्या भावी पतीबद्दल नक्कीच सांगते की तिला नात्याला गांभीर्याने घेणारा नवरा हवा आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.