स्वतःपेक्षा १० वर्ष मोठ्या अभिनेत्रीला डेट करू इच्छितो ऋषभ पंत, तिच्या सुंदरतेवर मरतात अनेक मुले …

मित्रांनो, तुम्ही लोक उत्तम आघाडीचा डावखुरा फलंदाज आणि यष्टीरक्षक ऋषभ पंत ज्याच्याबद्दल तर आपण अधिक चांगल्या प्रकारे जाणता आहात ज्याने आपल्या शानदार फलंदाजीमुळे लोकांची मने जिंकून घेतली. तो अतिशय आक्रमक पद्धतीचा फलंदाज आहे.

परंतु मित्रांनो, आज आम्ही आपल्याला या पोस्टद्वारे ऋषभ पंतच्या जीवनातील काही अशा काही प्रसंगाबद्दल सांगणार आहोत, ज्याची आपणास काहीच माहिती नाही. ऋषभ पंत सध्याच्या काळात बॉलिवूडमधील एका प्रसिद्ध अभिनेत्रीला डेटवर घेऊन जाऊ इछितो. ही अभिनेत्री बॉलिवूडमधील सर्वात जास्त प्रसिद्ध व गुणी अभिनेत्री आहे. आता तुमची उत्सुकता जास्त न ताणून धरता, चला जाणून घेऊया त्या अभिनेत्रीचे नाव :

तुमच्या माहितीकरिता सांगतो की काही दिवसापूर्वी क्रिकेट खिलाडी ऋषभ पंतने आपल्या एका मुलाखतीमधे बर्‍याच गोष्टीबद्दल चर्चा केली होती. त्याला अनेक गोष्टी विचारल्या गेल्या होत्या, त्यापैकि एक म्हणजे, त्यांना जेव्हा असे विचारले गेले की ते बॉलिवूडमधील कोणत्या अभिनेत्रीला डेट वर घेऊन जाण्याची तुम्ही मनोकामना करता, तर त्या वेळेस ऋषभ पंतचे उत्तर असे होते, की ते बॉलिवूडमधील प्रसिद्ध अभिनेत्री श्रद्धा कपूरला जास्त पसंत करतात. ते तिचे खूप मोठे चाहते आहेत. असा तर अभिनेत्री श्रद्धा कपूरचा खूप मोठा चाहता वर्ग आहे. पण ते पण तिचे खूप मोठे चाहते आहेत, या कारणामुळे ते तिला डेट वर घेऊन जाणे पसंत करतात. २१ वर्षाचे ऋषभ पंत बॉलीवुड अभिनेत्री श्रद्धा कपूरला खूप पसंत करतात.

श्रद्धा कपूरचा जन्म १९८७ सालचा असून ते एक भारतीय अभिनेत्री व गायिका पण आहे. पण गायन क्षेत्रात पण तिने प्रसिद्धी मिळवली आहे. पण सिनेमा क्षेत्रात ती एक प्रसिद्ध व सगळ्यात जास्त मानधन घेणारी अभिनेत्री आहे. ती २०१६ ची फोर्बस आशिया या किताबची मानकरी आहे. तिने सिनेमात येण्याआधी बॉस्टन यूनिवर्सिटीच्या नाट्यशास्त्राचा अभ्यास केला आहे. पण ते शिक्षण तिने पाहिल्याच वर्षी सोडून देऊन अभिनय क्षेत्रात प्रवेश केला. तिने तिचे पहिले पदार्पण २०१० मध्ये नाट्यप्रवेश “तीन पट्टी” द्वारे केले. त्यावेळी तिचे फिल्मफेर च्या महिला उत्तम पदार्पणासाठी नॉमिनेशन झाले होते.

पण तरीही तिचे न विसरू शकणारे २०१४ सालच्या विलन सिनेमाचे गाणे म्हणजे “ तेरी गलिया”च्या गाण्याने लोकांना वेड लावले व त्यांच्या मनात मानाचे स्थान मिळवले. ती अतिशय उत्तम गायिका आहे आणि तिने ते आपल्या गाण्यातून सिद्ध केले आहे. अजूनही लोकांना तिच्या उत्तम गाण्याची व आवाजाची प्रतीक्षा आहे.

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published.

No widgets found. Go to Widget page and add the widget in Offcanvas Sidebar Widget Area.