या अभिनेत्याच्या प्रेमात वेडी झाली होती रविना टंडन, केला होता आत्म ह त्येचा प्रयन्त….

मित्रांनो तुमचे स्वागत आहे आमच्या mahiti.in या वेबसाईट वरती, आज आपण अभिनेत्री रविना टंडन विषयी बोलणार आहोत. बॉलिवूडची स्टार, अभिनेत्री रवीना टंडनने स्वतःच्या अभिनयाने  बॉलीवूडमध्ये विशेष अशी ओळख निर्माण केली आहे.  आज आम्ही तुम्हाला रवीना टंडनच्या जीवनाशी संबंधित एक असे सत्य सांगणार आहोत, ज्या विषयी तुम्हाला कदाचित काहीच माहित नसेल. रवीना टंडनला बॉलिवूड अभिनेता अजय देवगन खूप आवडत होता.

ही गोष्ट त्या वेळची आहे जेव्हा अजय देवगणने दिलवाले चित्रपटात रवीना टंडनबरोबर काम केले होते. यावेळी, अजय देवगन आणि रवीनाच्या अफेअरच्या बातम्या माध्यमांतून मोठ्या प्रमाणात प्रसिद्ध झाल्या होत्या. त्याच वेळी, दरम्यान, अजय देवगणचे नाव करिश्मा कपूरला डेट करू लागला. रविनाला हे सहन झाले नाही. त्यामुळे तेव्हा रवीना टंडन डिप्रेशन मध्ये गेली होती आणि तिने आ त्मह त्या करण्याचा प्रयत्न केला. असं म्हणतात की रवीना अजय देवगणच्या प्रेमावर इतकी वेडसर झाली होती की ती त्याच्याशिवाय एक दिवस देखील राहू शकत नव्हती.

एका मुलाखतीत अजय देवगण म्हणाले होते की रवीना टंडनला मानसोपचार तज्ज्ञांची आवश्यकता आहे. ती माझे नाव तिच्याशी प्रसिद्धीसाठी जोडत आहे. यानंतर दोघांमधील अंतर वाढले. नंतर रविनानाने  एका मुलाखतीत अजय देवगन आणि करिश्मा कपूर यांच्या नात्यावर टीका केली की, त्यांची मुले झेब्रासारखीच जन्माला येतील, ज्यामुळे अजय देवगण खूप रागावले होते.

रवीना टंडनने तिच्या कारकीर्दीत 100 हून अधिक चित्रपटांमध्ये काम केले आणि तिने प्रत्येक प्रकारची व्यक्तिरेखा साकारली. रवीना टंडनचे चित्रपट लोकांना खूप आवडले.

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published.

No widgets found. Go to Widget page and add the widget in Offcanvas Sidebar Widget Area.