लोकांची नाभी सांगते त्यांच्या स्वभावाबद्दल गुड गोष्टी….

मित्रांनो तुमचे स्वागत आहे आमच्या mahiti.in या वेबसाईट वरती, एखाद्या व्यक्तीच्या नाभीचा आकार त्या व्यक्तीबद्दल अनेक रहस्य उलडतो. जगात असे बरेच लोक आहेत जे कोणत्याही व्यक्तीचे शरीर पाहून त्यांच्या कृत्यांबद्दल सांगू शकतात, कारण आपल्या शरीराचे बरेच भाग आपला स्वभाव सांगतात. यापैकी एक म्हणजे व्यक्तीची नाभी…. आज आपण वेगवेगळ्या नाभींबद्दल बोलणार आहोत तर चला या विषयी अधिक माहिती जाणून घेऊ.

विरोध नाभी

आपण नाभीचा हा प्रकार पाहू शकता जो फोटो मध्ये दाखवलेला आहे. या प्रकारची नाभि असलेले लोक हट्टी आणि धीर स्वभावाचे असतात. अशी नाभी असलेल्या लोक इतर लोकांचे लक्ष वेधून घेत असतात. विरोध नाभी असलेले लोक कोणतेही नाते योग्यरित्या निभावतात.

खोल नाभी

मोठ्या आणि खोल नाभी असलेले लोक खूप उदार आणि मोठ्या मनाचे असतात. हे लोक आपल्या अडचणी स्वत: कडे ठेवतात आणि कोणालाही याबद्दल कळू देत नाहीत. खूप खोल नाभी असलेले लोक अतिशय सहानुभूतीशील असतात आणि सर्वांशी चांगले वागतात. आयुष्यात त्यांना मिळालेल्या वेगवेगळ्या अनुभवांमुळे ते लोकांच्या परिस्थितीचा योग्यप्रकारे न्याय करतात.

लहान आणि उथळ नाभी

या प्रकारच्या नाभीचे लोक अतिशय गुप्त लोक असतात अशी नाभी असलेले लोक आश्चर्यकारक गुप्त रक्षक असतात आणि लोकांच्यातील नकारात्मक पैलू समजतात. ते कोणाशीही त्यांच्या जीवनाविषयी बोलत नाहीत.

लांब नाभी

खाली तोंड करून असलेली नाभी नाभी कमी उर्जा पातळी दर्शवते. अशी नाभी असलेले लोक मॅन्युअल कार्यात जास्त रस दाखवत नाहीत, परंतु बुद्धीमत्तेची आवश्यकता असलेल्या कार्यांवर जास्त लक्ष देतात. या बाजूला नाभी असलेले लोक आळशीपणाने भरलेले आहेत, परंतु या लोकांच्या या आळशीपणामुळे त्यांना फार हुशार होत नाही आणि ते स्वत: ला थंड ठेवतात.

ओव्हल नाभी

जर तुमची नाभी अशी असेल तर तुम्ही खूप कमकुवत व्यक्ती आहात. अधीर झाल्यामुळे हे लोक फार लवकर अस्वस्थ होतात. हे लोक नवीन गोष्टींबद्दल जाणून घेण्यासाठी स्वत: ला व्यस्त आणि उत्सुक ठेवतात. हे लोक प्रत्येक गोष्ट फार गांभीर्याने घेत असतात ज्यामुळे ते स्वत: मात्र दुखावले जातात. अशे लोक गप्प राहून स्वतःच्या सर्व वेदना सहन करतात.

वाइड पोट बटण

या बाजूला नाभी असलेले लोक दोन्ही प्रकारच्या परिस्थितीचा सामना करण्यासाठी नेहमीच तयार असतात आणि नेहमी हे लोक स्वतःच्या पायावर उभे राहण्याचा प्रयत्न करतात. हे लोक कोणत्याही व्यक्तीवर सहज विश्वास ठेवत नाहीत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.