दक्षिणेतील स्टायलिश अभिनेता अल्लू अर्जुन, एका चित्रपटासाठी घेतो चक्क इतके मानधन…

मित्रांनो तुमचे स्वागत आहे आमच्या mahiti.in या वेबसाईट वरती, बॉलिवूडमध्ये असे अनेक स्टार्स आहेत ज्यांना त्यांच्या चांगल्या लुकसाठी पसंत केले जाते, पण साऊथ सिनेमामध्ये देखील असे काही कलाकार आहेत जे आपल्या अभिनया बरोबर चांगल्या लुकसाठी देखील खूप प्रसिद्ध आहेत. त्या सुपरस्टार्सपैकी एक म्हणजे अल्लू अर्जुन जो दक्षिण इंडस्ट्रीत राज्य करतो. अल्लू अर्जुनने त्याचा 36 वा वाढदिवस साजरा केला आहे. अल्लूने बाल कलाकार म्हणून करिअरची सुरुवात केली आणि त्याचा पहिला चित्रपट डैडी होता. त्यानंतर त्याने गंगोत्री चित्रपटात मुख्य भूमिका साकारली. यानंतर आर्य आला आणि अल्लू अर्जुनचे नशीबच बदलले.

अल्लू हा साउथचा सर्वात लोकप्रिय स्टार आहे

“आर्या एक दिवाना” या चित्रपटाने अल्लू अर्जुनला एका रात्रीत सुपरस्टार बनवले. या चित्रपटात त्याचा जबरदस्त डान्स, अभिनय आणि मोहक लुक सर्वांनाच आवडला होता. अल्लूला आर्यासाठी फिल्मफेअरचा सर्वोत्कृष्ट तेलगू अभिनेता पुरस्कारही मिळाला होता. यानंतर, अर्जुन थांबलाच नाही व एकामागून एक हिट चित्रपट देत गेला. अल्लू हा साउथचा स्टाईलिश स्टार मानला जातो. काका चिरंजीवीच्या ‘शंकरदादा’ मध्ये पाहुण्यांच्या भूमिकेत दिसलेल्या अर्जुनला 2008 साली ‘पुरूगु’ या चित्रपटासाठी फिल्मफेअरचा सर्वोत्कृष्ट अभिनेता आणि त्यानंतर ‘केबल राजू’ या चित्रपटामध्ये दुसरा फिल्मफेअर पुरस्कार देखील मिळाला. 2011 मध्ये प्रदर्शित झालेल्या ‘बद्रीनाथ’ या चित्रपटाने तर कमाईचे सर्व रेकॉर्डच तोडले.

अल्लूच्या मागे मुली वेड्या आहेत, परंतु तो स्नेहा रेड्डीच्या प्रेमात पडला आहे. अल्लूने 6 मार्च 2011 रोजी स्नेहाशी लग्न केले. यानंतर 5 एप्रिल रोजी त्याचा मुलगा अयानचा जन्म झाला आणि 2016 मध्ये त्याच्या घरी एक मुलगीही आली. अल्लू अर्जुन आपल्या कुटुंबाला सर्वाधिक महत्त्व देतो. तो अनेकदा आपल्या मुलीची आणि मुलाची छायाचित्रे सोशल मीडियावर पोस्ट करतो.

चित्रपटासाठी घेतो इतकी फी….

अल्लू हा साउथचा एक असाच तारा आहे जो आपल्या महागड्या कपड्या आणि शूजसाठी देखील चर्चेत असतो. त्याच्याकडे एकूण 62 दशलक्ष डॉलर्स म्हणजेच 434 कोटी रुपयांची संपत्ती आहे. हैदराबादमध्ये त्याचा एक बंगला आहे ज्याची किंमत 100 कोटींपेक्षा जास्त आहे. तुम्हाला सांगू इच्छितो की, अल्लू अर्जुनने चित्रपट आणि जाहिराती मधून बरेच पैसे मिळवले. तेलुगू सिनेमाचा मोठा स्टार असलेला अल्लू त्याच्या चित्रपटासाठी 16 ते 18 कोटी रुपये इतकी फी घेतो आणि अर्जुन जाहिराती मधून देखील कमाई करतो. अल्लूने सेव्हन अप, ओएलएक्स, हॉट स्टार कोलगेट, हीरो मोटोकॉप आणि झोया ल्युकाइस यासारख्या मोठ्या कंपन्यांचे संपादन केले आणि जवळजवळ प्रत्येक जाहिरातीमधून त्याला 2 कोटी रुपये मिळतात.

तुम्हाला सांगू इच्छितो की, चित्रपटसृष्टीत तो एकमेव सेलिब्रिटी आहे, ज्याचे फेसबुकवर १० कोटींहून अधिक फॉलोअर्स आहेत. इतकेच नव्हे तर सर्वाधिक कमाई करणार्‍या सेलिब्रिटींच्या फोर्ब्सच्या यादीमध्येही अल्लूचे नाव समाविष्ट आहे. त्याची प्रसिद्धी इतकी जास्त आहे की त्याचे चित्रपट डब केले गेले आणि मल्याळम भाषेत प्रदर्शित केले आहेत, आणि म्हणूनच अल्लू मल्याळम सिनेमात खूप पसंत आहे. Google वर सर्वाधिक शोधलेल्या स्टार्स मध्ये अल्लू अर्जुन अव्वल स्थानावर आहे.
मित्रांनो तुम्हाला अल्लू अर्जुनचा अभिनय कसा वाटतो ते कमेंट करून आम्हाला नक्की कळवा.

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published.

No widgets found. Go to Widget page and add the widget in Offcanvas Sidebar Widget Area.