सौंदर्याने घायाळ करणाऱ्या ‘या’ अभिनेत्रीच्या प्रेमात लग्न झाल्यानंतर ही होते सनी देओल…

मित्रांनो तुमचे स्वागत आहे आमच्या mahiti.in या वेबसाईट वरती आज आम्ही तुम्हाला सनी देओल च्या जीवना विषयी थोडी माहिती सांगणार आहोत, तुम्हाला माहीत आहे का की सनी देओल यांचे लग्ना अगोदर एका अभिनेत्रीवर प्रेम होते? तर चला या विषयी अधिक माहिती जाणून घेऊ. वास्तविकपणे लज्जास्पद स्वभावासाठी परिचित असलेल्या भाजप खासदार आणि बॉलिवूड अभिनेता सनी देओल नेहमीच रुपेरी पडद्यावर रौबिले अंदाजात दिसले. त्यांना चित्रपटांमध्ये प्रेम व्यक्त करताना कमी आणि ढ़ाई किलो का हात दाखविताना ज्यास्त दिसले आहेत. परंतु त्यांचे खरे पात्र कसे होते हे फारच थोड्या लोकांना माहित आहे. पडद्यावर नेहमीच ढ़ाई किलो का हात दाखवणाऱ्या सनीने प्रेमाची ढ़ाई अक्षर देखील खूप वाचली आहेत.

तुम्हाला सांगू इच्छितो की सनी देओलचे पहिले नाते अमृता सिंह यांच्या सोबत होते आणि या दोघांची प्रेमकथा तेव्हाच सुरू झाली जेव्हा अमृता आणि सनीने ‘बेताब’ चित्रपटात एकत्रित पदार्पण केले होते. रिअल लाइफमध्ये एकमेकांसाठी ही जगण्याची-मृत्यूची शपथ घेणारे सानी-अमृता कधी एकमेकांच्या जवळ आले हे त्यांना देखील माहिती नव्हते. अमिताभ नंतर, दुसरे “एंग्री यंग मैन” बनलेले सनी यांची अमृता यांनी जाहीरपणे कौतुक करण्यास सुरवात केली. लोकांनी अमृताला असेही बोलताना ऐकले आहे की त्यांच्या आयुष्यात जर खरा माणूस कोण असेल तर तो सनी आहे….! तथापि त्यांना सनीच्या लग्नाविषयी काहीच माहिती नव्हते. सनीच्या लग्नाची बातमी जेव्हा अमृताला कळाली तेव्हा त्या दोदोघांमध्ये अंतर निर्माण झाले.

पण आज आम्ही सनी देओलच्या एका अशा प्रेमाबद्दल सांगणार आहोत जे कधीच एकमेकांचे होऊ शकले नाहीत. काही बातमीनुसार, अमृता सिंह सोबतचे संबंध संपल्यानंतर सनीचे हृदय एका दुसर्‍या अभिनेत्रीसाठी धडकले होते, जिच्याविषयी फारच कमी लोकांना माहिती असेल. आज आम्ही तुम्हाला सांगत आहोत की ती कोणती अभिनेत्री होतो जिच्यासाठी सानी देओल वेडे झाले होते. खरं तर, बातम्यावर विचार केला गेला असेल तर अमृतापासून दूर गेल्यानंतर जवळीक विवाहित डिंपल कपाडिया सोबत वाढू लागली.

जेव्हा सनी देओलने बॉलिवूडमध्ये एक खास ओळख निर्माण केली, तेव्हा डिंपल कपाडिया सर्वांच्या आयुष्यात आली, त्या काळात सनी देओल आणि डिंपल कपाडिबया दोघांचेही लग्न झाले होते, परंतु त्या दोघांमध्ये प्रेम झाले सनी देओल आणि डिंपल कपाडिया यांनी एकत्र चित्रपटामध्ये काम केले. ज्यामुळे पुढे त्यांच्या मध्ये प्रेमा आणि जवळीक वाढली. सनी देओल आणि डिंपल यांना बर्‍याच वेळा एकत्र फिरताना पाहिले होते.

जेव्हा सनी देओल जेव्हा डिंपलच्या प्रेमात पडले होते, तेव्हा सनीचे लग्न देखील झाले होते आणि डिंपल आधीपासूनच विवाहित होती. अहवालानुसार,विवाहित असून देखील सनीने डिंपलला पत्नीचा अधिकार दिला होता. जरी सनी-डिंपल यांनी त्यांचे वैयक्तिक आयुष्य नेहमीच लपवून ठेवले होते, परंतु हे नाते लपून राहिले नाही आणि त्यामुळे त्यांचे प्रेम वाढतच राहिले, जेव्हा त्यांच्या प्रेमाविषयीची चर्चा सनी देओलची पत्नी पूजा देओलपर्यंत पोहोचली, तेव्हा सनीची पत्नी पूजा देओलवर सनी खूप नाराज झाली ज्यामुळे सनी देओलला डिंपलपासून वेगळे व्हावे लागले.

मित्रांनो तुम्हाला सनी देओल चा हा स्वभाव कसा वाटला ते कमेंट करून नक्की कळवा…..

Leave a Reply

Your email address will not be published.