इंडियन आयडॉलमध्ये ऑडिशनसाठी आलेल्या स्पर्धकांने नेहा कक्करला जबरदस्ती केले Kiss…

मित्रांनो तुमचे स्वागत आहे आमच्या mahiti.in या वेबसाईट वरती आज आम्ही तुम्हाला मित्रांनो सोशल मीडियावर इंडियन आयडल 11 चा प्रोमो व्हिडिओ प्रसिद्ध होताच या शोची बरीच चर्चा झाली. या छोट्या व्हिडिओ क्लिपमध्ये एक स्पर्धक शोची न्यायाधीश असलेल्या नेहा कक्कर यांच्या गालावर स्टेजवर चुंबन घेताना दिसला आहे. यानंतर, सर्वत्र याच गोष्टीची चर्चा सुरू आहे, एका स्पर्धकाने नेहा कक्करला गालावर किस केले. पण नंतर त्या मुलाचे काय झाले? ते तुम्हाला माहीत आहे का, तर चला मित्रांनो आपन अधिक माहिती जाणून घेऊ

तुम्हाला सांगु इच्छितो की आजकाल नेहा कक्कर इंडियन आयडल 11 च्या जज आहेत. त्यांच्यासोबत न्यायाधीशांच्या खुर्चीवर विशाल ददलानी आणि अनु मलिक सुद्धा दिसतात. अलीकडेच राजस्थानी ड्रेसमधील एक स्पर्धक मंचावर आला आणि त्याने नेहा कक्कर यांना भेटण्याचा आग्रह धरला. आणि नेहा स्टेजवर त्याला भेटायला येताच त्या मुलाने त्यांना त्यांना मिठी मारली आणि जबरदस्तीने गालावर किस केले आणि हे पाहून अनु मलिक आणि विशाल ददलानी यांना धक्काच बसला. सोशल मीडियावरील इतर लोकांनीही या वादावर आपले मत व्यक्त केले. लोक विशाल ददलानीला विचारत होते की आपण आपल्या समोर हे कसे होऊ दिले? त्याचवेळी एका वापरकर्त्याने लिहिले, सर, त्या मुलाला जोरात चापट मारायला पाहिजे होती. त्याचे असे वागण्याचे धाडसच कसे झाले विशाल यांनी यावर उत्तर देताना लिहिले.

या सर्व प्रकारानंतर आम्ही पोलिसांना बोलवायचे ठरवले. आम्ही पोलिसांना कॉल करणार होतो पण नेहा म्हणाल्या की आम्ही मुलाला पोलिसांच्या स्वाधीन करायला नको. त्या मुलाला आपण मानसिक आधार दिला पाहिजे. आपण प्रयत्न करू त्या मुलाला अधिक चांगले उपचार देण्याचा.
तुम्हाला सांगु इच्छितो की नेहा कक्कर यांना kiss केलेल्या मुलाचे नाव मिलन राजपूत आहे. नेहा कक्कर यांच्यासाठी त्यांनी बरीच भेटवस्तूही आणल्या होत्या.

मित्रांनो, नेहाकक्कर यांच्या निर्णयाबद्दल तुमचे काय मत आम्हाला सांगा. पहा नेमके काय घडले तिथे… 

Leave a Reply

Your email address will not be published.