यामुळे शाहिदला सोडून करीनाने सैफचा हात धरला, ही अभिनेत्री कारणीभूत ठरली…

मित्रांनो तुमचे स्वागत आहे आमच्या mahiti.in या वेबसाईट वरती आज आम्ही तुम्हाला सांगणार आहोत की कोणत्या कारणामुळे करिनाने शाहिदला सोडून सैफचा हात धरला, त्यासाठी कोणती अभिनेत्री कारणीभूत ठरली हे आपण पाहणार आहोत. आणि त्याच बरोबर करिनाच्या विषयी सुद्धा अधिक माहिती जाणून घेऊ.

बॉलिवूडची सुंदर अभिनेत्री व हॉट मॉम करीना कपूर खानला आजकाल कोणत्याही परिचयात रस नाही. 21 सप्टेंबर 1980 ला करीनाचा जन्म मुंबईत इथे झाला होता. अभिनेता रणधीर कपूर आणि बबिताची मुलगी करीनाचे निक नेम बेबो आहे. जेव्हा करिनाची आई गर्भवती होती, तेव्हा तिची आई अन्ना करिनिना नावाचे पुस्तक वाचत होती आणि तिच्या वरूनच करीनाचे नाव ठेवण्यात आले आहे. करिना लहानपणी खूप क्यूट होती. करिनाने आपल्या शिक्षणाची सुरवात मुंबईतील जमनाबाई नरसी स्कूलमधून केली. नंतर तिला देहरादूनच्या वेलहॅम गर्ल्स बोर्डिंग स्कूलमध्ये पाठविण्यात आले.

अभिनय करण्यासाठी मधून शिक्षण सोडून दिले
बेबोने मुंबईतील महाविद्यालयात पदवी घेण्यास सुरूवात केली परंतु पदवी न घेताच 2 वर्षानंतर महाविद्यालय सोडले. त्यानंतर करीनाने अमेरिकेच्या प्रसिद्ध हार्वर्ड विद्यापीठातून तीन महिन्यांचा संगणक कोर्स केला. नंतर, करीनाने कायद्याचा अभ्यास केला सुरू केला परंतु ते देखील मधूनच सोडले आणि अभिनयाकडे आपली दिशा वळवली. करीनाने 2000 मध्ये रिफ्यूजी या चित्रपटातून बॉलिवूडमध्ये एन्ट्री केली.

शाहिद कपूरसोबत अफेअर

तिच्या फिल्मी करियरबरोबरच करीना लव्ह लाइफसाठीही चर्चेत होती. करीना आणि शाहिद कपूरच्या अफेअरच्या चर्चा देखील बर्‍यापैकी झळकल्या आहेत. हे दोघेही लग्न करणार आहेत अशी बातमीही ऐकायला मिळाली पण अचानक दोघांचा मार्ग वेगळा झाला. अखेर असे काय झाले की शाहिद आणि करीनाचे नातं तुटले?

या कारणामुळे झाले शाहिद बरोबर ब्रेकअप

बऱ्याच लोकांनी शाहिद-करीनाच्या ब्रेकअपचे कारण अभिनेत्री अमृता राव आहेत अशी माहिती सांगितले आहे. हाती आलेल्या बातमीनुसार विवाह चित्रपटाच्या शूटिंगदरम्यान शाहिद-अमृता यांच्यात थोडी जवळीक वाढली, त्यामुळे करीनाला त्यांच्यातील संबंध संपविणे योग्य वाटले. वास्तविक, ‘विवाह’ हा चित्रपट 2006 मध्ये आला होता आणि त्यावेळी शाहिद आणि करिनाचे अफेयर होते पण अमृता आणि शाहिदच्या लिंकअपच्या बातमीने हे प्रकरण संपले. तर त्यावेळी काही लोकांनी हे खोटे आहे असेही म्हटले.

त्याचबरोबर नेहा धुपियाच्या चॅट शो मध्ये शाहिदने इशाऱ्यांमध्ये करीना कपूरने धोका दिल्याचा आरोप देखील केला. जेव्हा शाहिदला विचारले गेले की ते कोणत्या को-स्टार्सच्या प्रेमात पडले आहेत का? तेव्हा शाहिद म्हणाले, ‘मी दोनदा माझ्या सह-कलाकारांच्या प्रेमात पडलो. त्यातील एक आज खूप लोकप्रिय आहे, परंतु तिने मला धोका दिला. शाहिदच्या उत्तराचा संशय थेट करीना कपूर खान वरती गेला.

फरदीन खानशी जोडले गेले नाव

शाहिद व्यतिरिक्त करीनाचे नाव फरदीन खानशी जोडले गेले. दोघांचेही हे एक गुप्त प्रकरण होते तरी देखील फरदीन आणि करीनाच्या जवळीकतेची खबर समोर येताच करिना आणि शाहिदचे संबंध उघडकीस आले.

अभिनेता सैफ अली खानशी केले लग्न

शाहिदशी ब्रेकअप झाल्यानंतर करिनाने अभिनेता सैफ अली खानशी लग्न केले. सैफ आधीच विवाहित होते आणि करीनापेक्षा 10 वर्षांनी मोठे आहे. दोघांनी तीन वर्षे एकमेकांसोबत डेट केल्यानंतर 2012 मध्ये लग्न केले. दोघांची भेट टे टशन या चित्रपटादरम्यान झाली होती. या दरम्यान ते लेहमधील बर्‍याच रेस्टॉरंट्समध्ये दिसले.

सैफ-करीनाला एक मुलगा आहे “तैमूर”, जो सतत चर्चेत असतो. करीनाने लग्नानंतर चित्रपटांमध्येही काम केले होते. करिनाच्या फिटनेसचे लोक वेडे आहेत. मुलाला जन्म दिल्यानंतर लवकरच तिने पुन्हा शरीर पहिल्यासारखे बनवले.

काळानुसार करिनाचा लूकही खूप बदलला. ती अगोदर पेक्षा खूप सुंदर बनली आहे. करिना सध्या टीव्ही रिअ‍ॅलिटी शो मध्ये जज आहे. ती कामाबरोबर कुटुंबाला देखील पूर्ण वेळ देते.
मित्रांनो आम्ही आशा करतो की तुम्हाला आम्ही दिलेली माहिती नक्की आवडली असेल तुम्हाला ही माहिती कशी वाटली ते कमेंट मध्ये लिहून आम्हला नक्की कळवा..

Leave a Reply

Your email address will not be published.