अबब! चक्क एवढ्या किमतीचं घड्याळ वापरतो विराट….

भारतीय क्रिकेट संघाचा कर्णधार विराट कोहलीसाठी विंडीजचा दौरा खूप चांगला होता. त्याच्या नेतृत्वात भारतीय संघाने कैरेबियाई संघाविरुद्ध तिन्ही प्रारूपों जिंकले आणि त्यामुळे विंडीजच्या संघाला क्लीन स्वीप दिला. पहिल्यांदाच भारतीय संघाने वेस्ट इंडीजच्या मातीवरील क्रिकेटच्या तिन्ही प्रारूपों मध्ये क्लीन स्वीप केले. परंतु, ही टीम इंडियाच्या यशाची बातमी आहे . पण खरी गोष्ट आत्ता सांगणार आहोत. या दौवऱ्यानंतर टीम इंडिया परतली आहे आणि कर्णधार विराटसह सर्व खेळाडू मायदेशी परतले आहेत.

जेव्हा वेस्ट इंडीजमधून भारतीय संघ परतला तेव्हा संघाचा कर्णधार विराट कोहली हे तेंच्या पत्नी अनुष्का शर्मा सोबत विमानतळावर दिसले. आणि विमानतळावरील अनुष्का आणि विराट कोहली यांचा फोटो खूपच व्हायरल झाला आहे. या फोटोमध्ये विराटच्या मनगटावर दिसणारे घड्याळ खूप महाग आहे. तसे, विराट कोहली हे शाही जीवन जगतात. म्हणूनच ते खूप प्रसिद्ध आहेत. या घड्याळाची कथा देखील अशीच आहे. टीम इंडियाच्या कर्णधाराने घातलेले घड्याळ सामान्य घड्याळ नाही…….!!

या घड्याळाची किंमत जाणून घेतल्यास तुम्हाला आश्चर्य वाटेल. या घड्याळाची किंमत 69 लाख 12 हजार रुपये म्हणजेच सुमारे 70 लाख रुपये आहे. या घड्याळाचे वैशिष्ट्य म्हणजे यात Great features तर आहेतच आणि त्यात सोने, नीलम आणि हिरा देखील वापरण्यात आले आहेत. या गोष्टींमुळे हे घड्याळ आणखी आकर्षक आणि महाग आहे.
शूज आणि कारचीही आवड आहे. विराट केवळ घड्याळच न्हवे तर, कपडे, शूज आणि कारचा देखील शौकीन आहे आणि त्यांच्याकडे एकापेक्षा एक सुंदर कार आहेत. ते 600 रुपये प्रति लीटर असणारे पाणी पितात.

मी तुम्हाला सांगूंइच्छितो की विराटलाही घड्याळांचे खूप शौकीन आहेत आणि त्यांच्याकडे एकापेक्षा ऐक सुंदर घड्याळे आहेत. इतकेच नाही तर विराट कोहली ब्रांडेड वॉटरही पितात आणि ज्या कंपनीचे ते पाणी पितात त्याची किंमत 600 रुपये प्रति लीटर आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.