पहिले नाही, दुसरे नाही तर चक्क तिसरे लग्न करणार आहे ही अभिनेत्री…

भारतात अशा अनेक अभिनेत्री आहेत ज्यांनी एक नव्हे तर 2 – 2 विवाह केले आहेत. आज आपण अशाच टीव्ही इंडस्ट्रीच्या सुंदर अभिनेत्रीबद्दल बोलणार आहोत, जी पहिले नव्हे , दुसरे न्हवे तर चक्क तिसरे लग्न करणार आहे. चला पाहूया ती सुंदर अभिनेत्री कोण आहे. ती सुंदर अभिनेत्री दुसरी कोणी नसून स्नेहा वाघ आहे. तुम्हाला सांगूं इच्छितो की स्नेहा वाघ ही टीव्ही इंडस्ट्रीची एक प्रसिद्ध अभिनेत्री आहे.

तिने आपल्या कारकीर्दीत एकापेक्षा जास्त सुपरहिट शोमध्ये काम केले आहे. पण आजकाल ती तिच्या लग्नाबद्दल बरीच मथे बनवित आहे. आता आम्ही तुम्हाला सांगूं इच्छितो की त्यांचे लवकरच लग्न होऊ शकते. यापूर्वीही त्यांनी 2 लग्ने केली आहेत. तिने प्रथम मराठी अभिनेत्याशी लग्न केले. त्यानंतर काही महिन्यांनंतर दोघांचेही घटस्फोट झाला. स्नेहाने दुसरे लग्न 2015 मध्ये एका इंटीरियर डिजाइनरशी केले. त्याच्यानंतर 3 वर्षांनी दोघांचे घटस्फोट झाला. मिळालेल्या रिपोर्ट्सनुसार, लवकरच स्नेहा तिसरे लग्न करणार आहे.

तिने आपल्या इंस्टाग्राम अकाउंटवर एक पोस्ट लिहून म्हटले आहे की, “आयुष्याच्या एवढ्या मोठ्या प्रवासात एखाद्याची साथ असणे आवश्यक असते. आमच्या नात्याला पुढे नेण्याची वेळ आली आहे.” लवकरच तिचे तिसरे लग्न होणार आहे, हे यातून स्पष्ट होत आहे.

मित्रांनो, स्नेहा बद्दल आपले मत देण्यासाठी खाली कमेंट करा आणि अशा बातम्या वाचण्यासाठी आम्हाला फॉलो करा.

One Comment on “पहिले नाही, दुसरे नाही तर चक्क तिसरे लग्न करणार आहे ही अभिनेत्री…”

Leave a Reply

Your email address will not be published.