ट्रॅफिक पोलिसांनी रिक्षा चालकाला चक्क 47500 चा दंड ठोटावला…रिक्षा चालक बोलला जर तुम्हाला….

मोदी सरकारने देशभरात नवीन मोटार वाहन कायदा लागू केला आहे. नवीन कायद्यानुसार आपण वाहतुकीचे नियम पाळले नाहीत तर तुम्हाला मोठा दंड द्यावे लागेल. या विधेयकानुसार वाहतुकीचे नियम मोडल्यास मोठ्या प्रमाणात दंड वसूल केला जाणार आहे. विना परवाना वाहन चालविण्यास 5000 रुपये, परमिटचे उल्लंघन केल्याबद्दल 10,000 रुपये, मद्यधुंद वाहन चालविण्यास 10,000 रुपये दंड भरला जाईल.

अशा परिस्थितीत ट्रॅफिक पोलिसांनी भुवनेश्वरमधील मद्यधुंद वाहन रिक्षाचालकावरील 47,500 रुपयांचे मोठे चलन कापले आहेत. चलन वजा करताच ऑटो रिक्षाचालकाने नशेत वाहन चालवल्याची कबुली दिली. ऑटो रिक्षाचालक हरिबंधु कान्हार यांनी सांगितले की, एवढा मोठा दंड त्याला भरणे शक्य होणार नाही.

त्यावर तो म्हटला की “जर तुम्हाला माझी रिक्षा जप्त करायची असेल किंवा तुरूंगात पाठवायचे असेल तर पाठवा पण मी एवढे पैसे देऊ शकत नाही….”

One Comment on “ट्रॅफिक पोलिसांनी रिक्षा चालकाला चक्क 47500 चा दंड ठोटावला…रिक्षा चालक बोलला जर तुम्हाला….”

Leave a Reply

Your email address will not be published.