एकाद्या राजाप्रमाणेच आयुष्य जगतो हनुमा विहिरी… चक्क एवढ्या संपत्तीचा आहे मालिक…

आत्ता भारत आणि वेस्ट इंडीज यांच्यात कसोटी मालिका खेळली जात आहे, भारतीय संघाने यापूर्वी या मालिकेतील दोन सामने जिंकले आहेत. या युवा फलंदाज हनुमा विहारीने या सामन्यात आपल्या कसोटी कारकीर्दीचे पहिले शतक झळकावले आहे, हनुमानाने या सामन्याच्या पहिल्या डावात 111 धावां काढून शतक केले आहे, म्हणून आज आम्ही तुम्हाला हनुमा विहारशी संबंधित काही मनोरंजक गोष्टी सांगणार आहोत.

आंध्र प्रदेशातील रहिवासी असलेल्या हनुमा विहारीचा जन्म 13 ऑक्टोबर 1993 रोजी झाला, हनुमा विहारीने 7 सप्टेंबर 2018 रोजी इंग्लंडविरुद्ध सामन्यात भारतीय संघात पदार्पण केले होते. जर आपण भारतीय संघाचा युवा फलंदाज हनुमा विहारीच्या वैयक्तिक जीवनाबद्दल बोलायचे ठरविले तर तो एका राजांप्रमाणेच आपले जीवन व्यतीत करतो. हनुमा विहारीची एकूण संपत्ती टाईम्स नऊच्या अहवालानुसार सुमारे 6 कोटी रुपये इतकी आहे.

हनुमा विहारी आयपीएलमध्ये दिल्ली कॅपिटल संघाकडून खेळतो, त्यासाठी त्यांला दरवर्षी 2 कोटी रुपये पगार मिळतो, तसेच बीसीसीआय कडून हनुमा विहारीला दरवर्षी 1 कोटी रुपये पगार मिळतो.

तुम्हाला हनुमा विहारी फलंदाज कसा वाटतो, तसेच सतत खराब कामगिरीनंतर आता ईशान किशनसारख्या तरूण खेळाडूला रिषभ पंत ऐवजी भारतीय संघात संधी दिली जावी का?, तुम्ही तुमचे मत जरूर कंमेंट करून सांगा.

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published.

No widgets found. Go to Widget page and add the widget in Offcanvas Sidebar Widget Area.