अजय देवगणची मुलगी झाली आहे मोठी, पहा आता कशी दिसतेय…

बॉलिवूडमध्ये सुंदर अभिनेत्री कमी पडत नाहीत. येथे एकापेक्षा एक सुंदर अभिनेत्री उपस्थित आहेत. काही अभिनेत्री तरी तरुण असूनही खूप प्रसिद्ध आहेत आणि जगभरात नावे कमावत आहेत. त्याचबरोबर वयाच्या 40 व्या वर्षांनंतरही काही अभिनेत्रींची लोकप्रियता कमी झालेली नाही. वाढत्या वयानुसार या अभिनेत्री अधिकाधिक सुंदर होत आहेत. या अभिनेत्री जितक्या सुंदर आहेत तितक्याच त्यांच्या मुलीही सुंदर आहेत. आजकाल बॉलिवूड अभिनेत्रीच्या मुलींकडे मातांपेक्षा जास्त लक्ष लागले आहे. सर्व लाईमलाइट त्यांच्या मुलींना आईच्या जागी घेतात.

अलीकडेच बॉलिवूडची प्रसिद्ध अभिनेत्री काजोलला मुलगी न्यासा देवगनसोबत विमानतळावर पाहिले गेले होते. ज्यात त्यांची मुलगी खूप स्टाईलिश दिसत होती. पुन्हा एकदा न्यासाची छायाचित्रे सोशल मीडियावर खूप व्हायरल होत आहेत. व्हायरल झालेल्या या चित्रांमध्ये ती पूर्वीपेक्षा अधिकच सुंदर दिसत आहे.

मी सांगतो की, नुकतीच काजोल आणि अजय देवगन यांची मुलगी न्यासा देवगन मुंबईच्या एका रेस्टॉरंटच्या बाहेर स्पॉट झाली होती. ती तिच्या काही मित्रांसह रेस्टॉरंट डिनरसाठी आली होती. ती जेवणासाठी बाहेर येताच मीडियाने तिला घेरले आणि फोटो काढायला सुरुवात केली. ही छायाचित्रे त्याच वेळी व्हायरल झाली ज्यामध्ये न्यासा खूपच सुंदर दिसत आहे. वाढत्या वयानुसार न्यासाचे सौंदर्यही वाढत आहे असे म्हणणे चुकीचे ठरणार नाही.

पूर्वी तिला कॅमेर्‍यासमोर येण्याची भीती वाटत होती किंवा कॅमेरा पाहून ती घाबरायची पण यावेळी काहीही झाले नाही. यावेळी स्वत: न्यासाने घाबरून न जाता हसत हसत कॅमेर्‍यासमोर उभे केले. लोक त्यांचे सौंदर्य पाहून आश्चर्यचकित आहेत आणि स्तुती करण्यास कंटाळलेले नाहीत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.