एका एमएमएसने उद्ध्वस्त केले या सुंदर अभिनेत्रीचे करिअर, बॉलीवूड सोडावे लागले

रिया सेन ही एक अशी बॉलिवूड अभिनेत्री होती, जिच्याबद्दल असे म्हटले जात होते की ती भविष्यात खूप नाव कमवेल. ती दिसण्यात जितकी सुंदर आहे तितकीच ती अभिनयातही मजबूत होती पण एका MMS ने तिच्या फिल्मी करिअरला ग्रहण लावले. तिचे करिअर संपले.

रिया सेन ही अशा बॉलीवूड अभिनेत्रींपैकी एक आहे जीच्या कारकिर्दीला वादांच्या भोवऱ्यानी तिला ग्रहण लागले होते की हे ग्रहण कधीच संपले नाही. रिया सेन ही हिंदी आणि बंगाली चित्रपटांची प्रसिद्ध अभिनेत्री मुनमुन सेन यांची मुलगी आहे. रिया सेनच्या हिट चित्रपटांमध्ये ‘स्टाइल’, ‘झंकार बीट्स’ आणि ‘अपना सपना मनी-मनी’ यांचा समावेश आहे. “तीच्या चित्रपटांपेक्षा लोकांना तिच्याशी निगडीत वाद आठवतात. एक वाद ज्याने तीचे जग उलटे केले. एक वाद ज्याने तीला यशाच्या तेजापासून बदनामीच्या अंधारात आणले.”

 

View this post on Instagram

A post shared by Riya sen (@riyasendv)

हॉट सीन्समुळे चर्चेत होती

रियाने 1991 मध्ये बालकलाकार म्हणून तिच्या अभिनय कारकिर्दीला सुरुवात केली. रिया सेन त्रिपुराच्या राजघराण्यातील आहे, तिचे वडील भरत देव वर्मा हे कूचबिहारच्या राणी इला देवी यांचे पुत्र आहेत.रियाला पहिली ओळख फाल्गुनी पाठकच्या ‘चुडी जो खानकी हाथ में’ या गाण्यातून मिळाली. स्टार किड असूनही रिया यशस्वी अभिनेत्री म्हणून स्वत:ला स्थापित करू शकली नाही. रिया तिच्या चित्रपटांमधील बोल्ड आणि हॉट सीन्समुळे नेहमीच चर्चेत असते, मात्र आता रिया पूर्णपणे बंगाली चित्रपटांकडे वळली आहे. साऊथ फिल्म इंडस्ट्रीतील या टॉप 8 अभिनेत्रींनी घेतात सर्वाधिक मानधन…

अफेअर उघडकीस

रिया नेहमीच तिच्या अफेअरमुळे बॉलिवूड इंडस्ट्रीत चर्चेचा विषय राहिली आहे. त्याच्या बॉयफ्रेंड लिस्टमध्ये अक्षय खन्ना ते लेखक सलमान रश्दी यांच्या नावांचा समावेश होता. रिया सेनने 2017 मध्ये तिचा प्रियकर शिवम तिवारीसोबत एका खाजगी समारंभात लग्न केले.

रियाचा mms लीक

रियाच्या आयुष्यातील सर्वात मोठा वाद म्हणजे तिचा अभिनेता अश्मित पटेलसोबतचा एमएमएस लीक झाला. या व्हिडिओमध्ये दोघे नशेच्या अवस्थेत एकमेकांना किस करताना दिसत होते. 2005 मध्ये रिया आणि अश्मित रिलेशनशिपमध्ये होते, त्यादरम्यान रियाचा एक चित्रपट रिलीज होणार होता. त्याच वेळी, दोघांचा एमएमएस रिलीज झाला, ज्याबद्दल लोकांनी त्यांच्यावर आरोप केला की रियानेच प्रसिद्धीसाठी हा व्हिडिओ लीक केला आहे. या वादामुळे सर्व काही बदलले आणि रियाला बॉलिवूड इंडस्ट्री सोडावी लागली.

Leave a Reply

Your email address will not be published.