Samantha Ruth Prabhu पुन्हा प्रेमात पडली, लेटेस्ट फोटो शेअर करत म्हणाली, ‘मी पूर्णपणे…

Samantha Ruth Prabhu

सध्या दाक्षिणात्य चित्रपटा चर्चेत असलेली अभिनेत्री समंथा रुथ प्रभू हिचा सोशल मीडियावर बोलबाला आहे. याचे कारण म्हणजे तिचे लेटेस्ट फोटो. यासोबतच हे फोटो शेअर करून अभिनेत्रीने कॅप्शनमध्ये तिच्या मनातील हृदयाची गोष्टही चाहत्यांना सांगितली. यानंतर सोशल मीडियावर अभिनेत्रीच्या नव्या प्रेमाची चर्चा झाली आहे. होय, समंथाने हे फोटो शेयर केले आणि तिच्या नवीन प्रेमाबद्दल सांगितले. चला जाणून घेऊया समंथा रुथ प्रभूचे हृदय पुन्हा कोणावर आले आहे.

 

घटस्फोटानंतर सामंथा रुथ प्रभू सतत चर्चेत असते
वास्तविक, रित्या समंथा रुथ प्रभूने गेल्या वर्षी ऑक्टोबरमध्ये पती नागा चैतन्यपासून घटस्फोटाची घोषणा करून सर्वांनाच धक्का दिला होता. तेव्हापासून समंथा रुथ प्रभूचे वैयक्तिक आयुष्य चर्चेत आले आहे.

समंथा रुथ प्रभूने प्रदीर्घ काळानंतर घटस्फोटाच्या वृत्तावर शिक्कामोर्तब केला अभिनेत्री समंथा रुथ प्रभू आणि नागा चैतन्य यांच्या घटस्फोटाबाबत अनेक महिन्यांपासून बातम्यांचा बाजार चर्चेत होता. त्यावेळी या स्टार कपलने या वृत्तांना नाकारले होते किंवा स्वीकारले नव्हते. बऱ्याच दिवसांनी या बातम्या खऱ्या ठरल्या.सलमान खानने वयाच्या ५५ ​​व्या वर्षी गुपचूप केले लग्न? सोनाक्षी सिन्हाचा सिंदूर भरलेल्या फोटो झाला व्हायरल

सामंथा रुथ प्रभू पुनः प्रेमात पडली समंथा ने ताजे फोटो शेअर करून तिच्या नवीन प्रेमाबद्दल सांगितले आहे. ती हाताने तयार केलेल्या साड्यांच्या प्रेमात पडल्याचे अभिनेत्रीने सांगितले आहे.

समंथा रुथ प्रभूचे हे फोटो खूप व्हायरल होत आहेत खरंतर, अभिनेत्री समंथा रुथ प्रभू या साडीमध्ये खरोखरच इतकी सुंदर दिसत आहे की हे फोटो चर्चेत आले आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.