शिल्पा शेट्टीला राज कुंद्रा ने धक्के देऊन काढले घराबाहेर, व्हिडिओ इंटरनेटवर होत आहे व्हायरल

शिल्पा शेट्टीला राज कुंद्रा ने धक्के देऊन काढले घराबाहेर, व्हिडिओ इंटरनेटवर होत आहे व्हायरल

लोकांना फिटनेसबद्दल जागरुक करणारी अभिनेत्री शिल्पा शेट्टी आपल्या जबरदस्त शरीराने आणि दमदार अभिनयाने लोकांच्या हृदयाची धडकन राहिली आहे. सोशल मीडिया आणि त्यांच्या फॉलोअर्सची संख्याही लाखोंच्या घरात आहे. सोशल मीडिया आणि शिल्पा शेट्टी तिच्या फॉलोअर्ससाठी नवीन काहीतरी खास पोस्ट करत असते. तिने बिझनेसमन राज कुंद्रासोबत लग्न केले असताना, या जोडप्याच्या लग्नाला 13 वर्षे उलटून गेली आहेत. दोघांची जोडी लोकांमध्ये खूप प्रसिद्ध आहे, यासोबतच दोघेही एकमेकांसोबत खूप खुश आहेत. हे दोघेही अलीकडे एका व्हिडिओमुळे खूप चर्चेत आले आहेत.

विशेष म्हणजे अभिनेत्री शिल्पा शेट्टी सोशल मीडियावर अॅक्टिव्ह असतेच पण तिचा पती राज कुंद्राही सोशल मीडियावर कमी अॅक्टिव नसतो. एवढा मोठा उद्योगपती होऊनही राज कुंद्रा नेहमीच सोशल मीडियासाठी वेळ काढतात. त्याच्या पत्नीइतके नाही, पण त्यानंतरही राज कुंद्राचे खूप फॉलोवर्स आहेत. आणि एखाद्या स्टारप्रमाणे तो त्याच्या अनुयायांचीही खूप काळजी घेतो. आणि तो दररोज स्वतःचे आणि त्याची पत्नी शिल्पा शेट्टीचे मनोरंजनाचे व्हिडिओ शेअर करत असतो.

अलीकडेच राज कुंद्राने पत्नी शिल्पा शेट्टीसोबतचा एक मजेदार व्हिडिओ शेअर केला आहे, जो पाहून प्रेक्षक खूप हसताना दिसत आहेत. व्हिडिओमध्ये राज कुंद्रासोबत त्याची पत्नी शिल्पा शेट्टी असून दोघेही मस्तीच्या मूडमध्ये दिसत आहेत.

 

व्हायरल होत असलेल्या व्हिडिओमध्ये शिल्पा शेट्टी बसून काहीतरी वाचताना दिसत आहे. तेवढ्यात रहाज कुंद्रा त्याच्या मागे येतो आणि म्हणतो, ‘ऐक, मला लॉटरी लागली तर तू काय करशील? यावर शिल्पा शेट्टी उत्तर देते आणि म्हणते की मी अर्धी रक्कम घेईन आणि कायमची माझ्या माहेरच्या घरी जाईन. शिल्पा शेट्टीने हे सांगताच राज तिला पुढे सांगतो की आज एक हजाराची लॉटरी लागली आहे, चल अर्धी रक्कम घेऊन निघ इथून.जाणून घ्या चंदू चायवालाची पत्नी नंदिनी काय करते, त्याची बायको दिसतेय इतकी सुंदर आणि ग्लॅमरस…

शिल्पा शेट्टी आणि राज कुंद्राचा हा व्हिडिओ सध्या सोशल मीडियावर धुमाकूळ घालत आहे. हे पाहून लोक आपले हसू आवरू शकले नाहीत आणि भरपूर कमेंटही करत आहेत. केवळ सामान्य लोकच नाही तर अनेक सेलिब्रिटी देखील या व्हिडिओवर प्रतिक्रिया देण्यापासून स्वतःला रोखू शकत नाहीत. हे लक्षात घेण्यासारखे आहे की राज कुंद्रा आणि शिल्पा शेट्टी सोशल मीडियावर असे मजेदार व्हिडिओ पोस्ट करत असतात. आणि लोकांना हसवत असतात.

Leave a Reply

Your email address will not be published.