निर्लज्जपणाच्या सर्व सीमा ओलांडल्या, जीन्सवर इनरवेअर घालून विमानतळावर पोहोचली उर्फी जावेद, व्हिडिओ होत आहे वायरल..

निर्लज्जपणाच्या सर्व सीमा ओलांडल्या, जीन्सवर इनरवेअर घालून विमानतळावर पोहोचली उर्फी जावेद, व्हिडिओ होत आहे वायरल..

आपण सर्वांनी उर्फी जावेदला बिग बॉस ओटीटीची स्पर्धक म्हणून पाहिले असेल. सोशल मीडियावर उर्फी खूप प्रसिद्ध होत आहे. तिच्या प्रसिद्धीच्या झोतात येण्याचे कारण म्हणजे तिचे विचित्र कपडे. तिच्या विचित्र कपड्यांमुळे ती अनेकदा ट्रोल होत असते. तरीही ती तिच्या कृत्यांपासून परावृत्त होत नाही.

काही लोक असेही म्हणतात की उर्फीमध्ये ना काम आहे ना प्रतिभा. त्यामुळे ती फक्त तिचे निरुपयोगी कपडे आणि शरीर दाखवत सोशल मीडियावर व्हायरल होत असते. सध्या तिचा एअरपोर्ट लूक खूप चर्चेत आहे. यावेळी तर तिने सर्व मर्यादा ओलांडल्या, लोक जीन्सच्या आत जे कपडे घालतात, ते तिने जीन्सच्या बाहेरून घातले होते.‘हिला कोणी तरी आवरा रे…’, उर्फी जावेदचा टार्जन ड्रेस ड्रेस पाहून भडकले युझर्स

तिची ही विचित्र फॅशन पाहून लोकांना खूप मजा येत आहे. प्रसिद्ध सेलिब्रिटी फोटोग्राफर विरल भयानी यांनीही उर्फीच्या विचित्र कपड्यांचा व्हिडिओ शेअर करून खिल्ली उडवली. त्याने व्हिडिओसोबत कॅप्शनमध्ये लिहिले आहे “मुझे ठंडी अच्छी नहीं लगती, इतने छोटे कपड़े में।”

व्हिडिओ शेअर करताना उर्फीने कॅप्शनद्वारे लोकांना विचारले आहे, ‘तुम्हाला काय वाटते? हा ड्रेस रेड कार्पेटसाठी योग्य आहे, की नाही? उर्फीचा व्हिडिओ पाहिल्यानंतर अनेकांना सामान्य व्हायला थोडा वेळ लागू शकतो. त्यामुळे उर्फीच्या पोस्टवर अनेकांनी मजेशीर कमेंट्सही केल्या आहेत. एका यूजरने लिहिले की, ‘दीदी उन्हाळ्याचा हंगाम नाही, थंडी असेल.’ दुसऱ्याने लिहिले, हे कपडे आता घालण्यासाठी आहे, कुठेही वापरू नका.’

 

View this post on Instagram

A post shared by Urrfii (@urf7i)

तसे, ट्रोल करणाऱ्यांबद्दल उर्फीचे म्हणणे आहे की लोक काय बोलतात याने तिला काहीही फरक पडत नाही. तिला तिच्या इच्छेनुसार आयुष्य जगायला आवडते.

Leave a Reply

Your email address will not be published.