अरे बापरे! नेहमी तरुण दिसण्यासाठी अभिनेता अनिल कपूर पितो सापाचे रक्त..

मित्रांनो, आज आपल्या देशात अनेक प्रकारची किस्से ऐकायला मिळतात, जर जगाबद्दल बोलायचे झाले तर असे बरेच लोक आहेत जे काही वेगळे जीवन जगत आहेत, यासाठी आपण असे म्हणू शकतो की हे जग खूप अनोखे आहे.पण जगात असे लोक आहेत. त्यांना पाहून तुम्हाला आश्चर्य वाटेल. तुम्ही अनेक लोकांच्या विचित्र छंदांबद्दल ऐकले असेल. याच क्रमात आज आम्ही बॉलिवूडचे दिग्गज अभिनेते अनिल कपूर यांच्या एका विचित्र छंदाबद्दल सांगणार आहोत, कारण अभिनेता अनिल कपूर कायम तरुण राहण्यासाठी सापाचे रक्त पितात.

आम्ही तुम्हाला सांगतो की, अभिनेता अनिल कपूरने अरबाज खानच्या टॉक शो पिंचमध्ये हजेरी लावताना चाहत्यांना प्रतिक्रिया दिली होती, ज्यांनी असे म्हटले होते की तो ‘त्याच्या प्लास्टिक सर्जनसोबत राहतो’ आणि तरुण राहण्यासाठी ‘सापाचे रक्त पितो’. ‘तरुण राहण्यासाठी. हा अभिनेता शोमध्ये दिसणारा नवीनतम पाहुणा होता, ज्यामध्ये अरबाज खान सेलिब्रिटींना त्यांच्या चेहऱ्यावरील ट्विट आणि टिप्पण्या वाचतो आणि त्यांना प्रतिक्रिया देण्यास सांगतो.

अनिलला अशा टिप्पण्यांचा सामना करावा लागला ज्याने त्याला आणि त्याची मुलगी सोनम कपूरला “निर्लज्ज” म्हटले आणि त्यांच्या दिसण्याची खिल्ली उडवली. एका सेगमेंटमध्ये, अरबाजने अनिलच्या लुकवर कमेंट करणाऱ्या लोकांचे व्हिडिओ रेकॉर्डिंग दाखवले. “मला वाटते की तो त्याच्या प्लास्टिक सर्जनसोबत राहतो,” एक व्यक्ती म्हणाला. “मला वाटते तो सापाचे रक्त पितो,” दुसरी व्यक्ती म्हणाली.

तुमच्या माहितीसाठी, आम्ही तुम्हाला सांगतो की वरील संदर्भात, अनिल कपूरने उत्तर दिले, “हे खरे आहे की तुम्ही लोकांनी त्याला हे सांगण्यासाठी पैसे दिले आहेत.” अरबाजने त्याला खात्री दिली की या खऱ्या कमेंट्स आहेत, आणि अनिल हसला आणि म्हणाला,” एका व्यक्तीने सांगितले की मी माझ्यासोबत प्लास्टिक सर्जन घेऊन जातो. अनिलने कबूल केले की जीवनातील त्याच्या वैयक्तिक, व्यावसायिक आणि आर्थिक विशेषाधिकारांमुळे, त्याची काळजी घेतल्याबद्दल तो त्याचा आणि त्याच्या चाहत्यांचा ऋणी आहे.

तो म्हणाला: “मी खूप जिंकले, ते तुमच्या उपस्थितीला मदत करते. प्रत्येकजण चढ-उतारातून जातो, पण मी भाग्यवान होतो. मी धन्य झालो मला असे वाटते की 24 तास एक दिवस आहे. दिवसातून एक तासही तुम्ही स्वतःची काळजी घेऊ शकत नसाल तर काय फायदा? अरबाजचे भाऊ सलमान खान, आयुष्मान खुराना, अनन्या पांडे, टायगर श्रॉफ, राजकुमार राव, फराह खान, फरहान अख्तर आणि कियारा अडवाणी आतापर्यंत पिंच सीझन 2 मध्ये दिसले आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.