फातिमाच्या वेदना कॅमेऱ्यासमोर आल्या, म्हणाली बॉलीवुड मधील लोक वारंवार एकत्र रात्र घालवण्याची करतात मागणी?

सना शेखपासून ते फातिमापर्यंत सना शेख केवळ बॉलिवूड फिल्म इंडस्ट्रीतच नाही तर फातिमामध्येही ओळखली जाते. फातिमामध्ये सना शेखला भेटण्यामागे दोन मुख्य कारणे आहेत. पहिले कारण म्हणजे फातिमा सना शेख ही खूप चांगली अभिनेत्री आहे जिने आपल्या फिल्मी करिअरमध्ये आतापर्यंत अनेक हिट चित्रपट दिले आहेत आणि फातिमा सना शेखच्या ओळखीचे दुसरे कारण म्हणजे फातिमा सना शेख ही एक प्रसिद्ध बॉलिवूड अभिनेत्री आहे.

आमिर खान तिचा बॉयफ्रेंड आहे आणि ते लवकरच लग्न करणार आहेत, म्हणूनच सना शेख आजकाल फातिमासाठी ओळखली जाते. बॉलीवूडच्या वास्तवाचे वर्णन करायचे झाले तर फातिमा सना शेख म्हणाली की, जर एखाद्या मुलीला चित्रपटात किंवा भूमिकेत काम करायचे असेल तर तिला भेटण्यापूर्वी प्रौढ व्यक्तीसोबत रात्र घालवण्याची अट पूर्ण करावी लागते. सना शेखने फातिमामध्ये उघड केलेल्या बॉलीवूडमधील अज्ञात सत्याबद्दल आम्ही आज सांगणार आहे.

आमिरची तिसरी पत्नी-
फातिमा सना शेख ही एक प्रसिद्ध बॉलीवूड अभिनेत्री आहे जिने सध्या बॉलीवूड अभिनेता आमिर खानशी लग्न केले आहे ज्यामुळे तिच्याबद्दल खूप अफवा पसरल्या आहेत. फातिमाचे म्हणणे आहे की, ती लवकरच आमिर खानची तिसरी पत्नी बनू शकते आणि लवकरच लग्न करू शकते. अलीकडेच फातिमा सना शेखने बॉलीवूडमधील एक मोठे सत्य उघड केले आहे, ज्यामुळे ती आता खूप चर्चेत आली आहे.

फातिमा सना शेखने मीडियाला दिलेल्या मुलाखतीत बरेच काही सांगितले आहे ज्यात ती म्हणाली की जर एखाद्या सामान्य मुलीला चित्रपटात काम करायचे असेल तर तिने सर्व मोठ्या माणसांचे ऐकले पाहिजे आणि खर्चाबद्दल बोलले पाहिजे. जर त्यांना एकत्र नाईट आउट स्वीकारावा लागले तर त्यांना नोकरी मिळणार नाही. सना शेखने फातिमाचा कसा सामना केला ते आपण पुढच्या लेखात सांगू.

रात्र सोबत घालवण्याची विनंती-
फातिमा सना शेख आज सोशल मीडियावर सर्वत्र आहे कारण तिने अलीकडेच बॉलिवूडमधील महान व्यक्तींबद्दल एक मोठे सत्य उघड केले आहे. फातिमा म्हणाली की, जर एखादी मुलगी सामान्य कुटुंबात जन्मली असेल तर ती स्टारची अपत्य नसते, तिने प्रत्येक पालकांच्या गरजा पूर्ण केल्या पाहिजेत. शेख फातिमा सना यांच्याबाबतीतही असेच घडले.

याचे कारण असे की जरी तिच्या पालकांनी सतगला भेटवस्तू देण्यापूर्वी झोपायला सांगितले, परंतु फातिमाने या गोष्टी ला पूर्णपणे नकार दिला आहे. तिचा स्वाभिमान मजबूत असल्याचे तिने सांगितले. काही वेळाने फातिमालाही काढून टाकण्यात आले. फातिमाला या कथेद्वारे बॉलिवूडमधील सत्य सर्वांना सांगायचे होते.

Leave a Reply

Your email address will not be published.