जेव्हा क्रु मेंबरसमोर नोरा फतेहीचा टॉप घसरला, अभिनेत्री ठरली उप्स मोमेंटची शिकार

जेव्हा क्रु मेंबरसमोर नोरा फतेहीचा टॉप घसरला, अभिनेत्री ठरली उप्स मोमेंटची शिकार

कधी-कधी फॅशन आणि स्टाइल तुम्हाला भारावून टाकतात आणि अशा परिस्थितीत तुमच्या फॅशन आणि स्टाइलमुळे तुम्हाला लोकांमध्ये लाजिरवाणेपणाचा सामना करावा लागतो. बॉलीवूडच्या दुनियेत अशा लाजिरवाण्या अनेक कथांचा समावेश आहे. नोरा फतेहीच्या या एपिसोडमध्ये एक किस्साही आहे, जिथे नोराला तिच्या स्टाइलमुळे ओप्स मोमेंटला बळी पडावे लागले होते आणि सेटवर सर्वांसमोर लाजिरवाणे देखील होते. काय आहे ही संपूर्ण कथा, आम्ही तुम्हाला सांगतो.

बाहुबलीच्या सेटवरचे उप्स मूमेंट

नोरा खूप बोल्ड अभिनेत्री आणि डान्सर आहे. तिच्या बोल्ड अवतारामुळे ती अनेकदा चर्चेत असते. तिचा बोल्डनेस आणि उप्स मोमेंट अनेकदा कॅमेऱ्यात कैद झाले आहेत, पण ज्या किस्साविषयी आम्ही तुम्हाला हा किस्सा सांगत आहोत तो कदाचित कोणत्याही कॅमेऱ्यात कैद झाला नसेल, पण सेटवर उपस्थित असलेल्या क्रू मेंबर्सना याची चांगलीच कल्पना आहे. आणि अनेक स्लॅब्स बॉलीवूड देखील याचे साक्षीदार आहे.

ही क्षण बाहुबलीच्या प्रमोशन दरम्यानचा आहे. ‘बाहुबली’च्या प्रमोशनल गाण्याच्या शूटिंगदरम्यान नोरा फतेही एका उप्स मूमेंटच्या क्षणाला बळी पडली. संपूर्ण क्रू मेंबर्स टीमसमोर नोराचा टॉप अचानक घसरला. चित्रपटाची आघाडीची अभिनेत्री तमन्ना हिच्या स्मार्टनेसने परिस्थिती हाताळत असली तरी सेटवर उपस्थित प्रत्येकजण या क्षणाचा साक्षीदार होता.

त्याचवेळी, या क्षणासंदर्भात मीड डेने जारी केलेल्या अहवालात असे म्हटले आहे की – एसएस राजामौली यांच्या सुपरहिट चित्रपट बाहुबलीच्या सेटवर नोरा एका अत्यंत लाजिरवाण्या घटनेची बळी ठरली. रिपोर्टमध्ये म्हटले आहे की, बाहुबलीच्या प्रमोशन गाण्याच्या एका भागाच्या शूटिंगदरम्यान क्रू मेंबर्ससमोर नोराचा टॉप अचानक घसरला.

त्याच खुदा अभिनेत्रीनेही या घटनेला दुजोरा दिला आणि सांगितले की – हा तिच्या आयुष्यातील सर्वात भयानक क्षण होता आणि यासाठी ती तमन्नाची कायम ऋणी राहील.

जेव्हा उर्फी जावेदचा फोटो अॅडल्ट साइटवर अपलोड करण्यात आला, तेव्हा काय झाले ते जाणून घ्या

Leave a Reply

Your email address will not be published.