‘आता तर तू सर्व मर्यादाच ओलांडल्यास’, उर्फी जावेदचा फाटका ड्रेस पाहून लोकांनी दिल्या प्रतिक्रिया

'आता तर तू सर्व मर्यादाच ओलांडल्यास', उर्फी जावेदचा फाटका ड्रेस पाहून लोकांनी दिल्या प्रतिक्रिया

उर्फी जावेद पुन्हा एकदा तिच्या आउटफिटमुळे ट्रोल झाली आहे. उर्फी जावेद यावेळी विचित्र गुलाबी रंगाचा ड्रेस परिधान करून पापाराझींसमोर आली आणि नंतर त्यांच्याशी वाद घालताना दिसली की प्रत्येक वेळी ते तिच्या ड्रेसची स्तुती करताना तेच बोलतात. त्याचवेळी, फोटोग्राफर्स तिचे चांगले फोटो काढत नाहीत यावरून उर्फी वाद घालतानाही दिसली. मात्र, उर्फी जावेदचा हा व्हिडीओ सोशल मीडियावर आल्यानंतर त्याला चांगलेच ट्रोल करण्यात आले.

गुलाबी रंगाचा ड्रेस परिधान करून उर्फी ट्रोल झाली : यावेळी उर्फी जावेदने विचित्र गुलाबी रंगाचा ड्रेस परिधान केला आहे ज्यामध्ये त्याने अनेक ठिकाणाहून कट केले आहेत. बिग बॉस ओटीटीचा भाग असलेली उर्फी आधीच एलिमिनेशनमध्ये बाहेर पडली होती. तेव्हापासून उर्फी जावेद तिच्या विचित्र आउटफिटमुळे चर्चेत राहिली आहे. यावेळीही ती तिच्या अशाच एका ड्रेसमुळे चर्चेत आली आहे.

 
 
 
 
 
View this post on Instagram
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

A post shared by Voompla (@voompla)

 

कमेंट सेक्शनमध्ये लोक संतापले
उर्फी जावेदचा हा ड्रेस पाहून चाहत्यांनी प्रचंड संताप व्यक्त केला आहे. कमेंट सेक्शनमध्ये लोकांनी उर्फी जावेदला शिव्याशाप देत त्याला विचारले की त्याचा हिजाब कुठे आहे? उर्फी जावेदचा हा ड्रेस पाहून एका यूजरने लिहिले, ‘कदाचित त्याची मानसिक स्थिती ठीक नसेल.’ दुसऱ्या यूजरने लिहिले, ‘आता मला या गरीब व्यक्तीची कीव येते.’

ट्रोलने हिजाबबद्दल प्रश्न विचारला
एका व्यक्तीने लिहिले की, ‘फूटा हुआ गुब्बारा पहन लिया है बेचारी ने।’. हिजाबच्या वादाशी संबंध जोडत एका यूजरने लिहिले, ‘त्याचा हिजाब कुठे आहे?’ तुम्हाला सांगूया की उर्फी जावेदचे नाव जावेद अख्तरसोबतही जोडले गेले आहे. यानंतर जावेद अख्तरच्या कुटुंबीयांनी याबाबत स्पष्टीकरण देत उर्फीशी आपला काहीही संबंध नसल्याचे सांगितले.

Leave a Reply

Your email address will not be published.