वृश्चिक राशीमध्ये बुधाचे गोचर, कामातील अडचणी दूर होतील धन लाभ होईल

बुध हा व्यवसाय, तर्कशक्तीआणि बुद्धिमत्तेचा ग्रह मानला जातो, त्यामुळे नोकरी आणि व्यवसाय करणाऱ्या लोकांसाठी बुधाचे संक्रमण खूप महत्वाचे आहे. नोव्हेंबर महिन्याच्या 27 तारखेला शनिवारी बुध ग्रह तूळ राशीतून मंगळाचा स्वामी असलेल्या वृश्चिक राशीत प्रवेश करणार आहे. अशा स्थितीत बुधाच्या संक्रमणामुळे सर्व राशींवर थोडाफार प्रभाव पडेल, तर या संक्रमणामुळे ज्या राशीच्या करिअर आणि आर्थिक क्षेत्रात चांगले बदल होणार आहे त्या राशी कोणत्या पाहूया…

वृषभ

तुमच्या सप्तम भावात बुध ग्रहाचे भ्रमण होईल. बुधाच्या या संक्रमणामुळे तुम्हाला करिअर क्षेत्रात चांगले बदल दिसून येतील. भागीदारीत व्यवसाय करणाऱ्यांसाठी हे संक्रमण खूप चांगले असू शकते. ज्यांनी कोणाशीतरी भागीदारी करून व्यवसाय करण्याचा विचार केला होता, त्यांची इच्छा या काळात पूर्ण होऊ शकते. विवाहित असल्यास, तुम्ही तुमच्या जोडीदारासोबत व्यवसाय सुरू करू शकता आणि भविष्यात तुम्हाला त्याचा लाभही मिळू शकेल.

कर्क

तुमच्या पाचव्या भावात बुध ग्रहाचे भ्रमण होणार आहे, त्यामुळे कर्क राशीच्या लोकांना या काळात त्यांच्या ज्ञानाचा आणि तांत्रिक कौशल्याचा चांगला फायदा होऊ शकतो. ज्यांनी आपले शिक्षण पूर्ण केले आहे आणि नोकरीच्या शोधात आहेत, त्यांच्यासाठी हा काळ चांगला राहील, या काळात तुम्हाला हवी ती नोकरी मिळू शकते. कर्क राशीच्या लोकांच्या आर्थिक बाबतीतही चांगले बदल होतील, उत्पन्नात वाढ होण्याचीही शक्यता आहे. या राशीच्या काही लोकांना जोडीदाराच्या माध्यमातून नोकरी किंवा व्यवसायात फायदा होऊ शकतो.

तूळ

तुमच्या धन स्थानी बुध ग्रहाचे भ्रमण होणार आहे, त्यामुळे या काळात संचित संपत्ती वाढू शकते. जे लोक वडिलोपार्जित व्यवसाय करतात, त्यांच्यासाठी वेळ खूप चांगला आहे कारण यावेळी लाभ होण्याची शक्यता आहे. या राशीचे लोक जे नोकरी करतात ते वरिष्ठांना त्यांच्या कृतीने प्रभावित करू शकतात, ज्यामुळे कामाच्या ठिकाणी तुमची प्रतिमा सुधारेल. या राशीचे लोक जे फॅशन इंडस्ट्री, मीडिया, राजकारण या क्षेत्रांशी निगडित आहेत, त्यांच्या कार्याचे यावेळी कौतुक केले जाऊ शकते.

मकर

तुमच्या शुभ स्थानी बुध ग्रहाचे भ्रमण होणार आहे, त्यामुळे तुम्हाला या काळात उत्पन्नाचे नवीन स्रोत मिळू शकतात. जर तुम्ही आर्थिक समस्यांशी झुंजत असाल तर या काळात त्यावरही मात करता येईल. मोठ्या भाऊ-बहिणीच्या सहकार्याने या राशीच्या लोकांना करिअर क्षेत्रात यश मिळण्याची शक्यता आहे. या राशीच्या त्या लोकांनाही फायदा होऊ शकतो जे शेअर मार्केटमध्ये पैसे गुंतवतात.

कुंभ

बुध ग्रह तुमच्या कर्म स्थानी म्हणजेच दशम भावात प्रवेश करेल, त्यामुळे कुंभ राशीच्या लोकांना कार्यक्षेत्रात सुखद परिणाम मिळू शकतात. तुम्ही पूर्वी केलेली मेहनत आता तुमच्या उच्च अधिकार्‍यांना दिसेल, ज्याचा तुम्हाला आगामी काळात फायदा होईल. व्यावसायिकांना गुंतवणुकीतून लाभ मिळण्याची शक्यता आहे. वडिलांचा व्यवसाय सांभाळून घेतल्यास अपेक्षित परिणाम मिळू शकतात.

धार्मिक आणि अध्यात्मिक कार्या सहभागी होण्याची संधी मिळेल मान आणि प्रतिष्ठेत वाढ होईल तिसरी राशी आहे कन्या राशि नवीन संधी उपलब्ध होतील नवीन काम सुरू केल्याने फायदे होतील तर नोकरी आणि व्यवसायामध्ये प्रगती होईल आर्थिक बाजूने मजबूत होतील मानाने प्रतिष्ठेत वाढ होईल विवाहित जीवन आनंदी असेल तीन राशी भाग्यवान होणार आहेत येथे बारा दिवस या राशींच्या बदलाचे दिवस आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.