उद्याच्या शनिवारी १५१ वर्षानंतर बनत आहे अद्भुत संयोग, शनिदेव तुमचे सगळे दुःख दूर करून तुम्हाला मालामाल करतील!

शनिदेव हे राशीतील भगवान मानले जातात जेव्हा शनिदेव आपल्यावर प्रसन्न होतात. तेव्हा आपल्या जीवनातील समस्या आपोआप कमी होत जातात. ज्योतिष शास्त्रामध्ये शनीला अत्यंत शुभ ग्रह मानले जाते. जेव्हा शनी शुभस्तानी असतो तेव्हा भाग्य बदलायला वेळ लागत नाही. उद्याच्या शनिवारपासून अशा शुभ काळाची सुरुवात या राशींच्या जिवनात होणार असून भगवान शनीची विशेष कृपा आपल्या राशीवर असणार आहे.

आपल्या जीवनातील दुःखाचा काळ आता समाप्त होणार आहे नकारात्मक परिस्थितीमध्ये बदल घडून येणार आहे. आता प्रगतिचे दिवस यायला वेळ लागणार नाही. हा काळ आपल्यासाठी अत्यंत अनुकूल ठरणार असून जे हवे ते मिळायला सुरुवात होईल.दुःखाचा अंधकार दूर होऊन सुखाचे दिवस येणार आहे. आपल्या जीवनातील मानसिक तणाव कमी होणार असून भीतीचे वातावरण नष्ट होणार आहे. आता यापुढे आपल्या जीवनाला एक नवीन प्रगतीची दिशा भेटणार आहे.

नव्या उत्साहाने नव्या कामाची सुरुवात होणार आहे. मागील दिवसापासून आपले अडून राहिलेले काम पूर्ण होणार आहे. यशाची नवीन कीर्ती प्राप्त होणार आहे. शनीच्या आशीर्वादाने आतापर्यंत अवघड वाटणारी कामे सोपे वाटू लागतील व अशक्य कामे शक्य होतील. आज मध्यरात्रीनंतर ज्येष्ठ पक्ष व रेवती नक्षत्र दिनांक ३ जुलै रोजी शनिवारी लागत आहे. शनिवार हा शनीचा वार आहे. म्हणून आज पासून या राशींवर शनी खूप प्रसन्न होणार आहे.

शनिदेव हे न्यायाचे देवता असून ते कर्म फळांचे दाता आहेत. म्हणून ज्यांना शनि चा आशीर्वाद हवा असेल त्यांना आपली कर्म चांगली ठेवावे लागतील. चांगल्या कर्माचे फळ हे चांगलेच असते उद्या शनिवार पासून आपण आपल्या जीवनात केलेल्या चांगल्या कर्माचे फळ आपल्याला प्राप्त होणार आहे. घर-परिवार चालू असलेले अशांतीचे वातावरण आता नष्ट होणार आहे. नात्यांमध्ये आलेला दुरावा दूर होणार असून नातेसंबंध गोड असतील.

१) मेष राशी- मेष राशीच्या व्यक्ती वर शनीची सकारात्मक कृपा पडणार आहे त्यामुळे हा काळ त्यांच्यासाठी अत्यंत लाभदायक ठरणार आहे. आपल्या जीवनात चालू असणारा मानसिक ताण तणाव आता दूर होईल. कामात येणाऱ्या अडचणी आता दूर होणार आहेत. प्रगतीच्या मार्गात येणाऱ्या अडचणी दूर होतील. नातेसंबंधात आलेला दुरावा आता मिटणार आहे. शनीच्या कृपेने आपल्या जीवनात चालू असलेली पैशांची तंकी आता मीटणार असून कार्यक्षेत्रातून आपल्या कमाई मध्ये वाढ होणार आहे.

बेरोजगारांना रोजगाराची संधी प्राप्त होणार असून मन समाधानी बनेल कोर्टमध्ये चालू असलेल्या खटल्यांचे निकाल आपल्या बाजूने लागण्याची शक्यता आहे. जीवनात आपण घेतलेले निर्णय यशस्वी असते मित्रमैत्रिणींच्या भेटीमुळे मन आनंदी राहणार आहे. व्यवहारी जीवनामध्ये अत्यंत सुंदर काळ येणार आहे पती-पत्नीमध्ये असणारा दुरावा आता मीटणार असून गोळ संबंध वाढणार आहे. या काळात आपल्या जीवनात एखादी शुभ घटना घडून येणार आहे.

२) वृषभ राशी- वृषभ राशि पर शनि महाराज प्रसन्न होणार आहे, आपल्या कार्यक्षेत्रामध्ये मोठ्या प्रमाणात वाढ होण्याची शक्यता आहे. योजलेल्या योजना पूर्ण होतील नाते संबंधामध्ये वाढ होणार आहे या काळात आपल्या निर्णय क्षमतेमध्ये मोठी वाढ दिसून येईल कार्यक्षेत्रातील लोकांची आपल्याला मोठी मदत लाभणार आहे. प्रेम जीवनाविषयी हा काळ अतिशय अनुकूल ठरणार आहे.

प्रेम जीवनात असलेली अस्थिरता आता मीटणार आहे. अनेक दिवसापासून अपूर्ण राहिलेले प्रेम प्राप्तीचे स्वप्न या काळात पूर्ण होईल उद्योगधंद्यामध्ये चालू असलेली मंदी आता संपणार असून व्यवसायातून आर्थिक आवक वाढण्याची शक्यता आहे. नोकरीतून यश प्राप्त होण्याचे संकेत आहेत. सरकार दरबारी आलेले कामे पूर्ण होणार असून एखादी मोठी खुशखबर कानावर येण्याचे संकेत आहे.

३) कर्क राशी- कर्क राशी वर ग्रह दशा अनुकूल बनत आहे. व्यवहारीक जीवनावर शनिची कृपा होणार आहे. पती-पत्नींच्या प्रेमात वाढ होणार आहे करियरमध्ये यशाचे मार्ग मोकळे होतील. अनेक दिवसांपासून ज्या कामाचे प्रयत्न करत आहात ते काम पूर्ण होणार आहे. आपल्या संपत्तीमध्ये वाढ होणार आहे. नशिबाला प्रयत्नांची जोड दिल्यास खूप मोठे यश प्राप्त होण्याचे संकेत आहेत.

४) कन्या राशी- कन्या राशि वर शनि महाराज खूप खुश होणार आहे या काळात आर्थिक क्षेत्रात केलेल्या कामांना यश प्राप्त होणार आहे. आर्थिक प्रगतीमध्ये मोठ्या प्रमाणात वाढ होईल. सामाजिक क्षेत्रात आपण केलेल्या कामाचे कौतुक होणार आहे. या काळात मनात बसलेली बेचईनी मनात असलेला मानसिक तणाव व भीतीचे वातावरण दूर होणार आहे.

भाग्य आपल्याला भरपूर प्रमाणात साथ देणार असून शनीच्या आशीर्वादाने परिवारात आनंदाचे दिवस येणार आहेत. भौतिक सुख सुविधेमध्ये वाढ होण्याचे संकेत आहे. अध्यात्मामध्ये या काळात मन रमू शकते. प्रेम संबंधांमध्ये गोडवा निर्माण होईल. या काळात नव्या दाम्पत्याच्या जीवनात चिमुकल्याचे आगमन होईल. यश प्राप्तीच्या मार्गात येणाऱ्या अडचणी आता दूर होतील.

5) मकर राशी — मकर राशि वर शनि चा आशीर्वाद बरससणार असून कार्यक्षेत्रात मोठ्या प्रमाणात यश प्राप्त होण्याची संधी आहे. ज्या कामांना हात लावला त्या कामात यश प्राप्त होण्याची योग बनत आहे. नशिबाची साथ आणि शनीचा आशीर्वाद आपल्या पाठीशी असल्यामुळे जे पाहिजे ते प्राप्त करुन दाखवणार आहात. कोर्टाच्या कामात यश प्राप्त होण्याचे संकेत आहे. मागील काळात अडून राहिलेली कामे या काळात पूर्ण होणार आहेत.

व्यवहारिक जीवनात सुख-समृद्धीचे वातावरण राहील. उद्योगधंद्यांमध्ये विस्तार घडवून येणार असून व्यापारानिमित्त केलेले प्रवास यशस्वी ठरणार आहेत. भाऊ बंधू मध्ये झालेले वाद आता भेटणार आहे आर्थिक क्षेत्रातून पैशाची आवक वाढणार असून पैशाची तंगी दूर होण्याचे संकेत आहेत. नोकरीत भरती किंवा बदलीचे योग येऊ शकतात. मनाप्रमाणे कामे होत राहिल्याने मन आनंदी आणि प्रसन्न होणार आहे.

टीप – तुमच्या जन्मपत्रिका आणि राशीच्या ग्रहांवर अवलंबून ‘तुमच्या आयुष्यातील’ घडणाऱ्या घटनांमध्ये काही फरक असू शकतो. पूर्ण माहिती साठी तुम्ही पंडित किंवा ज्यो तिषी यांना भेटू शकता.

Leave a Reply

Your email address will not be published.