पैसे मोजता मोजता थकून जाल, 33 वर्षानंतर पहिल्यांदाच या राशींवर धनवर्षा करतील महादेव…

मित्रांनो पैसे मोजता मोजता थकून जाल, 33 वर्षात पहिल्यांदाच उद्याच्या सोमवारपासून या राशींवर धनवर्षा करतील भोलेनाथ. ग्रह नक्षत्राची अनुकूलता आणि ईश्वरीय शक्तीची कृपा प्राप्त झाली की भाग्योदय घडून येण्यास वेळ लागत नाही. व्यक्तीच्या जीवनात काळ कधीही सारखा नसतो.

मनुष्य जीवन हे अतिशय जटील असून,बदलत्या ग्रह नक्षत्राच्या स्थिती प्रमाणे मानवीय जीवनात वेगवेगळे परिवर्तन घडून येत असते. मित्रांनो मागील काळ आपल्या राशीसाठी ग्रह नक्षत्राची स्थिती फारशी अनुकूल नव्हती त्यामुळे या काळात आपल्याला अनेक प्रकारचे संघर्ष करावे लागणार, अनेक दुःख आणि यातना सहन कराव्या लागल्या असतील. अपयश आणि अपमानाचे धक्के देखील आपण सोसले असतील. पण आता इथून पुढचा काळ आपल्या राशीसाठी सर्वच दृष्टीने विशेष अनुकूल ठरणार आहे. भगवान शंकराची विशेष कृपा आपल्या राशींवर बरसण्यास सुरवात होणार आहे. दुःख आणि दारिद्र्याचे दिवस आता संपणार असून सुखाच्या सुंदर काळाची सुरवात आपल्या वाट्याला येणार आहे.

आता नशिबाला कलाटणी प्राप्त होण्यास वेळ लागणार नाही. इथून पुढे नशीब आपल्याला भरपूर प्रमाणात साथ देणार असून आपल्या जीवनात मागील अनेक दिवसात चालू असणाऱ्या आर्थिक समस्या समाप्त होतील. जीवनात चालू असणारी पैश्यांची अडचण आता दूर होणार असून धन प्राप्तीचे मार्ग आपल्या साठी मोकळे होणार आहेत. आता आपल्या जीवनात सुख समृद्धीची बाहेर यायला वेळ लागणार नाही. आपला अडलेला पैसा आपल्याला प्राप्त होणार आहे. मित्रांनो आज मध्यरात्रीनंतर कार्तिक शुक्लपक्ष उत्तरा भाद्रपद नक्षत्र दिनांक 15 नोव्हेंबर रोजी लागत आहे. सोमवार हा भगवान भोलानाथांचा दिवस असतो. हा दिवस अतिशय पवित्र आणि पावन मानला जातो. चला तर पाहुयात कोणत्या आहेत त्या भाग्यवान राशी आणि त्यांना कोणते फळ प्राप्त होईल.

पहिली राशी आहे मेष राशी. मेष राशी वर भगवान शंकराची विशेष कृपा बरसणार असून येणाऱ्या काळात आपल्या जीवनातील आर्थिक समस्या समाप्त होण्याचे संकेत आहेत. आपले भाग्य आपल्याला भरपूर प्रमाणात साथ देणार आहे. आपल्या साहस आणि पराक्रमामध्ये वाढ दिसून येईल. जीवनातील प्रत्येक क्षेत्रात आता यश प्राप्त होण्याचे संकेत आहेत. बेरोजगारांना रोजगाराची प्राप्ती होणार असून आर्थिक समस्या समाप्त होणार आहेत. कोटुंबिक, वैवाहिक मतभेद आता दूर होतील. नाते संबंधात गोडवा निर्माण होईल.अनेक आर्थिक लाभ प्राप्त होण्याचे संकेत आहेत. विद्यार्थी वर्गासाठी अनुकूल दिवस असतील. या काळात पैश्यांची काम करतांना घाई गडबड करणे टाळा. महादेवाच्या कृपेने जीवनात येणाऱ्या प्रत्येक संकटावर मात करण्यात यशस्वी ठरणार आहात.

दुसरी राशी आहे मिथुन राशी. मिथुन राशीसाठी येणार काळ आर्थिक प्राप्तीच्या दृष्टीने अनुकूल ठरणार आहे. नाते संबंधात आलेला दुरावा आता मिटणार असून आता नाते संबंध मधुर बनतील. वैवाहिक जीवन सुखकर बनेल. उद्योगा निमित्त केलेले प्रवास लाभदायक ठरतील. व्यवसायातून आर्थिक लाभ प्राप्त होण्याचे संकेत आहेत. नोकरीत येणारे अडथळे आता दूर होतील. या काळात खाजगी किंव्हा सरकारी मध्ये नोकरी मिळण्याचे संकेत आहेत. मित्र मैत्रिणीचे चांगले सहकार्य आपल्याला प्राप्त होईल.

तिसरी राशी आहे कर्क राशी. कर्क राशीच्या जीवनात सुखाचे सुंदर दिवस येणार आहे. मनाला आनंदी करणाऱ्या घटना घडून येतील. मानसिक ताणतणाव पूर्णपणे दूर होणार असून, मन आनंदी आणि प्रसन्न बनेल. महादेवाच्या कृपेने अचानक धनालाभाचे योग घडून येण्याचे संकेत आहेत. संसारिक सुखात वाढ दिसून येईल. बेरोजगारांना रोजगार मिळण्याचे योग आहेत.

चौथी राशी आहे सिंह राशी. सिंह राशीला भगवान भोलेनाथाचा आशीर्वाद प्राप्त होणार असून कार्य क्षेत्रात यश प्राप्त होणार आहे. उद्योग, व्यवसाय प्रगतीपथावर राहणार आहे. नव्या योजना फळाला येणार आहेत. नोकरी सुखाची मिळेल. राजकीय क्षेत्रात यश प्राप्त होण्याचे संकेत आहेत. यशाचा मार्ग मोकळा होणार आहे. जे काम हातात घ्याल त्यात आपल्याला यश प्राप्त होईल. घरातील लोकांशी संबंध सुधारणार आहेत. घरातील लोकांचे सहकार्य आपल्याला प्राप्त होईल.

पाचवी राशी आहे तुळ राशी. तुळ राशींवर भगवान शंकराची विशेष कृपा बरसणार असून येणार काळ आपल्या प्रगतीच्या दृष्टीने अनुकूल ठरणार आहे. महादेवांच्या कृपेने आपल्या जीवनातील दुःखाचा काळ आता संपणार असून, सुखाचे सुंदर दिवस आपल्याला येणार आहेत. आर्थिक प्राप्तीचे अनेक साधने आपल्याला उपलब्ध होतील. तरुण तरुणांच्या विवाहात येणाऱ्या अडचणी आता समाप्त होणार असून विवाहाचे योग जमून येतील. नोकरीसाठी करत असलेल्या प्रयत्नांना यश प्राप्त होईल. बेरोजगार तरुणांना रोजगाराची प्राप्ती होईल. नवीन सुरू केलेला उद्योग व्यापारात याच प्राप्त होण्याचे संकेत आहेत. नवीन सुरू केलेल्या व्यवसायात घाई गडबड करू नका. हळूहळू प्रगती घडून येणार आहे. समाजात आपला मान वाढणार आहे. धन्यवाद…

मित्रांनो कोणत्याही प्रकारची अंध श्रद्धा पसरवणे हा आमच्या पेज चा उद्देश नाही. केवळ भारतीय समाज मान्य असलेल्या कथा, उपाय, विधी आपल्या पर्यंत पोहचवले जातात आमचे पेज कोणत्याही प्रकारच्या अंध श्रद्धेला खतपाणी घालत नाही. इथे शेयर होणारे लेख हे फक्त माहिती साठी आहेत. त्यांचा वापर अंध श्रद्धा म्हणून करू नका.

तुम्हाला काय अजून वाचायला आवडेल हे आम्हाला कमेंट मार्फत नक्की कळवा कारण तुमची एक कमेंट आमचे प्रोत्साहन वाढवत असते. तसेच आमचे फेसबुक पेज हि नक्की लाईक करा जेणेकरून तुम्हाला आमच्या सर्व अपडेट मिळतील आणि त्याच बरोबर आमचे फेसबुक पेज शेअर हि नक्की करा धन्यवाद.

Leave a Reply

Your email address will not be published.