पाच महिन्यांनंतर या पाच राशींवर आहे शनीची वाकडी नजर तर या तीन राशींना मिळणार कायमची शनीच्या त्रासापासून मुक्ती !!

ज्योतिषशास्त्रानुसार शनि एकाच वेळी पाच राशींवर प्रभाव टाकतो. शनीला एका राशीतून दुसऱ्या राशीत जाण्यासाठी सुमारे अडीच वर्षे लागतात. हा ग्रह सर्व ग्रहांमध्ये सर्वात कमी वेगाने आपली राशी बदलतो. ज्या पाच राशींवर शनीचा प्रभाव आहे.

सध्या शनी मकर राशीत भ्रमण करत आहे. शनीला एका राशीतून दुसऱ्या राशीत प्रवेश करण्यासाठी अडीच वर्षे लागतात, त्यामुळेच शनीचा प्रभाव कोणत्याही राशीवर दीर्घकाळ राहतो. चला जाणून घेऊया या पाच राशींपैकी कोणत्या राशींवर शनीची वाकडी नजर असेल आणि कोणाला सुनेपासून मुक्ती मिळेल.

यावेळी धनु, मकर आणि कुंभ राशीच्या लोकांसाठी सती चालू आहे. आम्ही तुम्हाला सांगतो की शनि सतीचे देखील तीन चरण आहेत. प्रत्येक टप्पा अडीच वर्षांचा असतो आणि अशा प्रकारे तीन टप्प्यांना एकूण साडेसात वर्षे लागतात. कोणत्याही राशीला शनीच्या प्रभावातून बाहेर पडण्यासाठी साडेसात वर्षांचा कालावधी लागत असल्याने तिला सती म्हणतात.

धनु राशी – सध्या धनु राशीच्या लोकांसाठी शनी साडेसातीचा शेवटचा टप्पा सुरू आहे, म्हणजेच सुमारे 5 महिन्यांनी 29 एप्रिल 2022 नंतर त्यांच्यापासून शनीची दशा उतरणार आहे. मकर राशीच्या लोकांसाठी हा दुसरा टप्पा सुरू आहे, म्हणजेच जर तुमची राशी मकर असेल तर जवळपास तीन वर्षे तुमच्यावर शंकराचा प्रकोप राहील.

कुंभ राशी – कुंभ राशीच्या लोकांसाठी हा पहिला टप्पा चालू आहे, म्हणजेच जर तुमची राशी कुंभ असेल तर तुमच्यावर शंकराची दशा सुमारे साडेपाच वर्षे राहील. यावेळी मिथुन आणि तूळ राशीच्या लोकांवर शनिध्याची धावपळ सुरू आहे.

शनि राशी – जेव्हा शनि आपली राशी बदलतो तेव्हा तो कोणत्याही तीन राशींना त्याच्या क्रोधापासून मुक्त करतो. मुक्त झालेल्या या तीन राशींपैकी एक राशी अर्धशतकाची आहे तर दोन राशी शंकराची आहेत.

यावेळी 29 एप्रिल 2022 रोजी शनि आपली राशी बदलत आहे म्हणजेच 29 एप्रिल नंतर तीन राशींना शंकराच्या प्रकोपापासून मुक्ती मिळेल. धनु राशीचे लोक सतीच्या शेवटच्या टप्प्यात आहेत, त्यामुळे या वेळी त्यांना 29 एप्रिलपासून मुक्ती मिळेल.

मिथुन राशी – त्याचवेळी मिथुन आणि तूळ राशीत शनी धैय्यामध्ये फिरत असल्याने त्यांनाही सुमारे ५ महिन्यांनी शंकराच्या प्रकोपापासून मुक्ती मिळेल. यानंतर या 3 राशीच्या लोकांच्या जीवनात आनंद येईल, व्यवसायात प्रगती होईल आणि कौटुंबिक जीवनातही आनंद राहील.

मित्रांनो कोणत्याही प्रकारची अंध श्रद्धा पसरवणे हा आमच्या पेज चा उद्देश नाही. केवळ भारतीय समाज मान्य असलेल्या कथा, उपाय, विधी आपल्या पर्यंत पोहचवले जातात आमचे पेज कोणत्याही प्रकारच्या अंध श्रद्धेला खतपाणी घालत नाही. इथे शेयर होणारे लेख हे फक्त माहिती साठी आहेत. त्यांचा वापर अंध श्रद्धा म्हणून करू नका.

तुम्हाला काय अजून वाचायला आवडेल हे आम्हाला कमेंट मार्फत नक्की कळवा कारण तुमची एक कमेंट आमचे प्रोत्साहन वाढवत असते. तसेच आमचे फेसबुक पेज हि नक्की लाईक करा जेणेकरून तुम्हाला आमच्या सर्व अपडेट मिळतील आणि त्याच बरोबर आमचे फेसबुक पेज शेअर हि नक्की करा धन्यवाद.

Leave a Reply

Your email address will not be published.