खुप रडवले नशिबाने नोव्हेंबर महिन्याची सुरुवात होताच विजे पेक्षाही लख्ख चमकणार या 4 राशिंचे नशिब…

नोव्हेंबर 2021 मध्ये तीन मोठे ग्रह राशी बदलतील. मंगळवार, 2 नोव्हेंबर रोजी बुध कन्या राशीतून निघून तूळ राशीत जाईल. यानंतर, 21 नोव्हेंबर रोजी, दिवस रविवारी तूळ राशीतून वृश्चिक राशीत जाईल. 16 नोव्हेंबरला सूर्याचे राशी परिवर्तन होणार आहे. या दिवशी सूर्य आपली कमकुवत राशी तूळ सोडून वृश्चिक राशीत प्रवेश करेल.

20 नोव्हेंबर रोजी बृहस्पतीचे राशी बदल होईल. बृहस्पति कुंभ राशीत प्रवेश करेल. जाणून घ्या नोव्हेंबरमध्ये तीन ग्रहांच्या राशी बदलामुळे कोणत्या राशींना फायदा होईल-

मेष- नोव्हेंबरमध्ये बुध राशीच्या संक्रमणामुळे तुमचे वैवाहिक जीवन सुखकर होईल. जर जोडीदारामध्ये मतभेद असतील तर ते दूर होऊ शकते. 20 नोव्हेंबर पर्यंत बृहस्पति तुमच्या 11 व्या घरात राहील, ज्यामुळे तुम्हाला शुभ परिणाम मिळतील. 22 नोव्हेंबरला बुध तुमच्या आठव्या भावात प्रवेश करेल, त्यामुळे अचानक आर्थिक लाभ होण्याची शक्यता आहे.

कर्क – बुध कर्क राशीच्या लोकांच्या चौथ्या घरात राशी बदलेल. ज्यामुळे कुटुंबातील समस्यांपासून मुक्ती मिळेल. यानंतर, तुमच्या पाचव्या घरात सूर्याचे राशी परिवर्तन होईल, ज्यामुळे शिक्षणाशी संबंधित लोकांना चांगले परिणाम मिळतील. 22 नोव्हेंबर रोजी बुध वृश्चिक राशीत बुधतादित्य योग तयार करेल, ज्यामुळे तुम्हाला तुमच्या कारकीर्दीत शुभ परिणाम मिळतील.

कन्या- नोव्हेंबर महिन्यात ग्रह बदलामुळे तुमचा आत्मविश्वास वाढेल. बुध तुमच्या पहिल्या, दुसऱ्या आणि तिसऱ्या घरात प्रवेश करेल. सूर्यही तृतीय भावात प्रवेश करेल. ग्रहांच्या संक्रमणामुळे नोव्हेंबर महिन्यात तुम्हाला अचानक आर्थिक लाभ होऊ शकतो.

मकर- नोव्हेंबर महिना तुमच्या इच्छा पूर्ण करणारा ठरेल. बुध तुम्हाला या महिन्यात करिअरमध्ये शुभ परिणाम देईल. 22 नोव्हेंबर नंतर तुम्हाला तुमच्या करिअरमध्ये प्रगतीची संधी मिळू शकते. कुंभ राशीमध्ये गुरूच्या संक्रमणामुळे तुमचे बोलणे मधुर राहील.

धनु राशी – आज वडीलजन आपल्या मित्रांना भेटू शकतात. त्याची तब्येत ठीक होईल. एजंट म्हणून काम करणाऱ्या लोकांना आज नफ्यासाठी अनेक संधी मिळतील. मुले आपल्या घरातील कामात मदत करतील. आपली काही महत्त्वपूर्ण कामे आज अगदी सहज आणि वेळेवर पूर्ण होतील, ज्यामुळे आपण खूप आनंदी व्हाल. आपल्या जोडीदाराबरोबर आपला आनंद सामायिक केल्याने आपल्याला बरे वाटेल. आज आपण मित्राच्या वाढदिवसाच्या पार्टीमध्ये सामील होऊ शकता मंदिरात लवंगा, वेलची अर्पण केल्यास जीवनात फायद्याची संधी मिळेल.

टीप :-मित्रांनो कोणत्याही प्रकारची अंध श्रद्धा पसरवणे हा आमच्या पेज चा उद्देश नाही. केवळ भारतीय समाज मान्य असलेल्या कथा, उपाय, विधी आपल्या पर्यंत पोहचवले जातात आमचे पेज कोणत्याही प्रकारच्या अंध श्रद्धेला खतपाणी घालत नाही. इथे शेयर होणारे लेख हे फक्त माहिती साठी आहेत. त्यांचा वापर अंध श्रद्धा म्हणून करू नका.

तुम्हाला काय अजून वाचायला आवडेल हे आम्हाला कमेंट मार्फत नक्की कळवा कारण तुमची एक कमेंट आमचे प्रोत्साहन वाढवत असते. तसेच आमचे फेसबुक पेज हि नक्की लाईक करा जेणेकरून तुम्हाला आमच्या सर्व अपडेट मिळतील आणि त्याच बरोबर आमचे फेसबुक पेज शेअर हि नक्की करा धन्यवाद.

Leave a Reply

Your email address will not be published.