पैसे मोजता-मोजता थकून जाल… आज मध्यरात्रीनंतर या राशींवर धनवर्षा करतील शंकर-पार्वती…

पैसे मोजता मोजता थकून जालं. आज मध्यरात्रीनंतर या राशीवर धनवर्षा करणार माता लक्ष्मी. मित्रांनो मनुष्याच्या जीवनात सुखाचे सुंदर दिवस येण्यासाठी ग्रहनक्षत्राची अनुकूलता आणि ईश्वरीय शक्तीची कृपा असणे अत्यंत आवश्यक आहे. जेव्हा मनुष्याच्या जीवनात ग्रहनक्षत्र शुभ आणि सकारात्मक असतात आणि ईश्वरीय शक्तीची कृपा प्राप्त होते तेव्हा मनुष्याचा भाग्योदय घडून येण्यास वेळ लागत नाही.

उद्याच्या शुक्रवार पासून असाच काहीसा शुभ आणि सकारात्मक काळ या भाग्यवान राशींच्या जीवनात येणार असून माता लक्ष्मीची विशेष कृपा यांच्या राशींवर बरसणार आहे. आता आपला भाग्योदय घडून येण्यास वेळ लागणार नाही. परिवारात चालू असणारा नकारात्मक काळ समाप्त होणार असून अतिशय शुभ आणि सकारात्मक काळाची सुरुवात होणार आहे. जे काम हातात घ्याल त्यात यश प्राप्त होणार असून मागील अनेक दिवसांपासून अडलेली कामे या काळात पुर्ण होणार आहेत.

नवीन आर्थिक व्यवहाराला चालना प्राप्त होईल. या काळात भाग्य आपल्याला भरपूर प्रमाणात साथ देणार आहे. कार्यक्षेत्रातील कामांना गती प्राप्त होणार असून प्रगतीच्या दिशेने अग्रेसर होणार आहात. जीवनात चालू असणारी नकारात्मक ग्रहदशा आता पुर्णपणे समाप्त होणार आहे. वैवाहिक जीवनात चालू असणाऱ्या समस्या समाप्त होतील. मित्रांनो आज मध्यरात्रीनंतर अश्विन कृष्ण पक्ष दिनांक 22 ऑक्टोबर रोज शुक्रवार लागत आहे.

शुक्रवार हा माता लक्ष्मीचा दिवस असून अतिशय पवित्र आणि पावन दिवस मानला जातो. माता लक्ष्मी ही सुखसौभाग्याची कारक असून धनसंपत्तीची दाता आहे. जेव्हा माता लक्ष्मीची कृपा बरसते तेव्हा भाग्योदय घडून येण्यास वेळ लागत नाही. उद्याच्या शुक्रवारपासून या काही खास राशींवर माता लक्ष्मी विशेष प्रसन्न होणार असून यांचे नशीब चमकण्यास सुरुवात होणार आहे.

सुरुवात करूया मेष राशीपासून. मेष राशीवर माता लक्ष्मीची विशेष कृपा बरसणार असून आपल्या जीवनातील दारिद्र्याचा काळ समाप्त होणार आहे. सुखाच्या सुंदर दिशेने जीवनाचा प्रवास सुरु होणार आहे. उद्याच्या शुक्रवारपासून आपल्या जीवनात अनेक अनुकूल घडामोडी घडून येणार आहेत. वैवाहिक जीवन सुखसमाधान आणि आनंदाने बहरून येणार आहे.

यानंतर आहे वृषभ राशी. वृषभ राशीवर माता लक्ष्मीची विशेष कृपा बरसणार असून आपल्या पैशांना बरकत प्राप्त होणार आहे. उद्योग, व्यापारातून आर्थिक आवक वाढणार असून कार्यक्षेत्रातून आपल्या कमाईमध्ये वाढ होणार आहे. नव्या आर्थिक व्यवहाराला चालना प्राप्त होणार आहे. मित्रपरिवाराची चांगली मदत आपल्याला प्राप्त होणार आहे. व्यवसायानिमित्त काही प्रवास घडू शकतात.

यानंतर आहे सिंह राशी. सिंह राशीवर माता लक्ष्मीची विशेष कृपा बरसणार आहे. व्यवसायाच्या दृष्टीने आपण लावलेले नियोजन यशस्वी ठरणार आहे. करियरमध्ये प्रगतीचे मार्ग मोकळे होतील. आपण घेतलेल्या कष्टाला फळ प्राप्त होणार आहे. हाती घेतलेल्या कामांना यश प्राप्त होईल. त्यामुळे आपल्या आत्मविश्वासात मोठी वाढ होणार आहे.

यानंतर आहे मकर राशी. मकर राशीवर ग्रह राशीवर अनुकूलता बरसणार असून माता लक्ष्मीचा आशीर्वाद आपल्या पाठीशी राहणार आहे. गेल्या अनेक दिवसांपासून अपूर्ण राहिलेली आपली स्वप्ने या काळात पुर्ण होऊ शकतात. हा काळ आपल्या राशीसाठी अतिशय अनुकूल ठरणार असल्यामुळे जेवढी जास्त मेहनत घ्याल तेवढेच मोठे यश प्राप्त होण्याचे संकेत आहेत.

यानंतर आहे मीन राशी. मीन राशीवर माता लक्ष्मीची विशेष कृपा बरसण्यास सुरुवात होणार आहे. उद्याच्या शुक्रवार पासून पुढे येणारा काळ सर्वच दृष्टीने आपल्या राशीसाठी अनुकूल ठरणार आहे. मागील अनेक दिवसांपासून आपल्या जीवनात असणारी पैशांची तंगी आता दूर होणार असून हाती पैसा खेळता राहणार आहे. उद्योग, व्यापारातून आर्थिक आवक वाढणार आहे. नवीन गुंतवणूक करण्यासाठी काळ अनुकूल ठरणार आहे. समाजात मानसन्मान आणि यश किर्तीमध्ये वाढ होणार आहे.

मित्रांनो कोणत्याही प्रकारची अंध श्रद्धा पसरवणे हा आमच्या पेज चा उद्देश नाही. केवळ भारतीय समाज मान्य असलेल्या कथा, उपाय, विधी आपल्या पर्यंत पोहचवले जातात आमचे पेज कोणत्याही प्रकारच्या अंध श्रद्धेला खतपाणी घालत नाही. इथे शेयर होणारे लेख हे फक्त माहिती साठी आहेत. त्यांचा वापर अंध श्रद्धा म्हणून करू नका.

तुम्हाला काय अजून वाचायला आवडेल हे आम्हाला कमेंट मार्फत नक्की कळवा कारण तुमची एक कमेंट आमचे प्रोत्साहन वाढवत असते. तसेच आमचे फेसबुक पेज हि नक्की लाईक करा जेणेकरून तुम्हाला आमच्या सर्व अपडेट मिळतील आणि त्याच बरोबर आमचे फेसबुक पेज शेअर हि नक्की करा धन्यवाद.

Leave a Reply

Your email address will not be published.