शनिवारी या पाच गोष्टी कधीच खाऊ नका, पैशाच्या अभावाची समस्या कायमची दूर होईल !!

शनिदेवाला न्यायाची देवता मानले जाते. कारण शनिदेव निसर्गात समतोल राखतात आणि शनिदेव सत्कर्म करणाऱ्या लोकांना नेहमी चांगले फळ देतात. आणि जे वाईट कर्म करतात आणि सर्व प्राण्यांना त्रास देतात त्यांना वाईट परिणाम देतात. शनिवारी भगवान शनिदेवाची पूजा केली जाते. त्यामुळे जर एखाद्या व्यक्तीच्या कुंडलीत दोष असेल तर शनिवारी काही गोष्टींचे सेवन करू नये. शनिवारी या पाच गोष्टी तुम्ही कधीच खाऊ नका, पैशाच्या अभावाची समस्या कायमची दूर होईल.

आंब्याचे लोणचे – आंब्याचे लोणचे शनिवारीव कदापि खाऊ नये. कारण आंबा आंबट आणि तुरट असतो. आणि शनिदेव आंबट आणि तुरट गोष्टींचा तिरस्कार करतात. त्यामुळे त्यांचे अजिबात सेवन करू नका.

दारू – शनिवारी चुकूनही दारूचे सेवन करू नका. जर तुम्ही असे केले तर कुंडलीत जरी शुभ शनि असला तरी तुम्हाला कधीही शनीचे शुभ फळ मिळणार नाहीत. आणि जीवनात भयानक अपघात होण्याची शक्यता वाढते.

दूध आणि दही – शनिवारी दूध आणि दही खाणे टाळावे. जर तुम्हाला दूध आणि दही घेणे आवश्यक असेल तर त्यात हळद किंवा गूळ घालून त्यांचे सेवन करा.

लाल मिरची – शनिवारी लाल मिरचीचे सेवन टाळा. आणि लाल मिरचीचा वापर जेवणात करू नये. असे केल्याने शनिदेव रागावतात आणि क्रोधित होतात. शनिवारी नेहमी हरभरा, उडीद आणि मूग डाळ खावी. आणि मसूर खाणे टाळा. कारण त्यावर मंगळ ग्रहाचा प्रभाव आहे. जे शनीच्या रागाला वाढवते.

मित्रांनो कोणत्याही प्रकारची अंध श्रद्धा पसरवणे हा आमच्या पेज चा उद्देश नाही. केवळ भारतीय समाज मान्य असलेल्या कथा, उपाय, विधी आपल्या पर्यंत पोहचवले जातात आमचे पेज कोणत्याही प्रकारच्या अंध श्रद्धेला खतपाणी घालत नाही. इथे शेयर होणारे लेख हे फक्त माहिती साठी आहेत. त्यांचा वापर अंध श्रद्धा म्हणून करू नका.

तुम्हाला काय अजून वाचायला आवडेल हे आम्हाला कमेंट मार्फत नक्की कळवा कारण तुमची एक कमेंट आमचे प्रोत्साहन वाढवत असते. तसेच आमचे फेसबुक पेज हि नक्की लाईक करा जेणेकरून तुम्हाला आमच्या सर्व अपडेट मिळतील आणि त्याच बरोबर आमचे फेसबुक पेज शेअर हि नक्की करा धन्यवाद.

Leave a Reply

Your email address will not be published.