घरात पैसे मोजायला माणसे लावावी लागतील इतके पैसे येतील, फक्त सकाळी लवकर उठून शांतपणे करा हे काम…

लोक घरात सुखसमृध्दी राखण्यासाठी विविध उपाय करतात.बर्‍याच वेळा आपण कठोर परिश्रम करतो परंतु त्यानुसर आपल्याला फळ मिळत नाही. या कारणांमुळे त्या व्यक्तीची चिंता वाढते . आर्थिक, सामाजिक आणि कौटुंबिक समस्या आपले मानसिक संतुलन देखील विस्कळीत करतात. पण वास्तुशास्त्रा नुसार आमच्याकडे या सर्व समस्यांवर तोडगा आहे. वास्तुशास्त्रानुसार काही उपाय आपले जीवन सुखी बनवू शकतात. चला तर मग जाणून घेऊया ते कोणते उपाय आहेत…

घराला उंबरा असणे वाढवेल संपत्ती – वास्तुशास्त्रानुसार घराच्या मुख्य दरवाज्यावर उंबरा बांधणे आवश्यक आहे. घराच्या दाराजवळ पहाटे उठून सकाळी पाण्यात हळद मिसळून हळद उंबरा धुतल्याने घरात राहणाऱ्यांना प्रोत्साहन मिळते आणि पैशाची कमतरता कधीच येत नाही. पैशाचे मार्ग खुले होतात.

स्वस्तिक समृद्धी वाढवते – वास्तुशास्त्रानुसार घराच्या मुख्य प्रवेशद्वारावर स्वस्तिक बनवणे शुभ मानले जाते. असे केल्याने नशीब चमकते. एखाद्या व्यक्तीस रोग, शोक आणि चिंते पासून मुक्तता मिळते.वास्तुनुसार आपल्या घराचा मुख्य दरवाजा नेहमीच मोठा ठेवावा.तसेच हे ही लक्षात ठेवा की दरवाजा घड्याळाच्या दिशेने उघडला पाहिजे.

घरात लक्ष्मी येण्यासाठी – घरी किंवा ऑफिसमध्ये लक्ष्मीचा आशीर्वाद मिळावा अशी प्रत्येकाची इच्छा असते. यासाठी आपण खूप परिश्रम घेतो, म्हणून जर त्यात काही केले तर दुप्पट प्रगती होईल. वास्तुशास्त्रानुसार घरात लक्ष्मीची कृपा ठेवण्यासाठी लक्ष्मीजींचे पाय मुख्य दारावर लावावेत. परंतु पाय लावताना लक्षात ठेवा की पाय नेहमीच आत येताना असावेत. हे आपल्या घराचे वाईट प्रभावांपासून संरक्षण करते.

घरी सुख येण्यासाठी – आपण घरात किंवा कार्यालयात सकारात्मकता ऊर्जा आणू इच्छित असाल तर मुख्य दाराजवळ एक काट असलेले भांडे लावा आणि त्यात सुवासिक ताजी फुले घाला. वास्तुशास्त्रानुसार ते अत्यंत शुभ मानले जाते.

समृद्धी मिळविण्यासाठी हे करा – वास्तुशास्त्रानुसार घरात भरभराट होण्यासाठी पिपंळ,आंबा किंवा अशोक पानांचा हार घालून आपल्या घराच्या मुख्य दरवाजावर ठेवावा. असे केल्याने नकारात्मक ऊर्जा नष्ट होते आणि समृद्धी येते.

मित्रांनो कोणत्याही प्रकारची अंध श्रद्धा पसरवणे हा आमच्या पेज चा उद्देश नाही. केवळ भारतीय समाज मान्य असलेल्या कथा, उपाय, विधी आपल्या पर्यंत पोहचवले जातात आमचे पेज कोणत्याही प्रकारच्या अंध श्रद्धेला खतपाणी घालत नाही. इथे शेयर होणारे लेख हे फक्त माहिती साठी आहेत. त्यांचा वापर अंध श्रद्धा म्हणून करू नका.

तुम्हाला काय अजून वाचायला आवडेल हे आम्हाला कमेंट मार्फत नक्की कळवा कारण तुमची एक कमेंट आमचे प्रोत्साहन वाढवत असते. तसेच आमचे फेसबुक पेज हि नक्की लाईक करा जेणेकरून तुम्हाला आमच्या सर्व अपडेट मिळतील आणि त्याच बरोबर आमचे फेसबुक पेज शेअर हि नक्की करा धन्यवाद.

Leave a Reply

Your email address will not be published.