घराच्या आत या कोपऱ्यात लावा हे 1 रोप (झाड) 5 दिवसात फरक दिसेल अचानक पैसा घरात येईल…श्री स्वामी समर्थ.

मित्रांनो नशीब बदलण्यासाठी, खुप पैसा येण्यासाठी, घरातील कटकटी दूर होण्यासाठी घराच्या कोपऱ्यात लावा हे एक रोप. लोक घर सुंदर बनवण्यासाठी अनेक प्रकारच्या इनडोअर, आऊटडोअर वनस्पती वापरतात. ही झाडे आपल्याला प्रदूषणापासून वाचवतातच पण ऑक्सिजनची चांगली मात्रा देतात.

अनेक वनस्पती औषधाप्रमाणे काम करतात. कोरोनाच्या काळापासून घरात झाडे आणि झाडे लावण्याची प्रथा वाढली आहे. त्याचबरोबर वास्तुदोष टाळण्यासाठी लोक त्यांच्या घरात विशेष प्रकारची झाडे लावत आहेत.वास्तुशास्त्रात एक विशेष वनस्पतीचा उल्लेख करण्यात आला आहे. जे केवळ घराचे सौंदर्य वाढवत नाही तर कुटुंबातील सदस्यांच्या प्रगतीमध्ये मदत करतो. या वनस्पतीचे नाव आहे बांबूचे झाड.

मित्रांनो घरात तुम्हाला बांबूची लागवड केल्यास अनेक प्रकारचे वास्तुदोष तुमचे दूर होऊ शकतात. वास्तुशास्त्रात बांबूची झाडे सकारात्मक आणि जीवनात आनंदी आनंद, समृद्धी आणण्याचा एक प्रभावी मार्ग मानला गेला आहे. असं मानलं जातं की त्यांना घरी किंवा कार्यालयात लावण्याने नकारात्मक ऊर्जा दूर होते आणि प्रगतीचे मार्ग खुले होतात. त्याचबरोबर जीवनात आनंदी आनंद येतो. त्यामुळे बांबूची झाडे शुभ मानली जातात.

वास्तुनुसार बांबूच्या झाडांना घराच्या दुन्यदर्शिकेनुसार योग्य स्थान दिल्याने चमत्कारिक फायदे मिळतात आणि यामुळे पर्यावरण शुद्ध होण्यास मदत होते. वास्तुनासार घरात सकारात्मकता आणण्यासाठी आणि नशीब उजळण्यासाठी बांबूचे रोप महत्त्वाचे मानले जाते. असे मानले जाते की घरात बांबूचे रोप ठेवल्याने कुटुंब प्रत्येक कामात यशस्वी होते.

घरात संपत्ती आणि किर्ती वाढते. मात्र वास्तुनुसार बांबूचे रोप योग्य दिशेला लावा. वास्तुशास्त्रानुसार बांबूचे रोप पूर्व दिशेला ठेवा. बांबूची झाडे अतिशय शुभ मानली जातात. बांबूची वनस्पती सकारात्मक ऊर्जा आणते. अशा परिस्थितीत आपण घरी किंवा कामाच्या ठिकाणी देखील ठेवू शकता.

असं मानलं जातं की कुटुंब बसण्याच्या ठिकाणी बांबूची लागवड करावी. यामुळे कुटुंबातील सदस्यांमधील संबंध सुधारतात. भाग्यवान समजले जाणारे बांबूचे रोप ठेवल्यास समृद्धी आणि चांगले आरोग्य मिळते. असं मानलं जातं की घराच्या पूर्व दिशेला बांबूचे रोप लावले तर घरात शांतता राहते आणि घरातील सदस्यांमध्ये कोणताही त्रास होत नाही. याशिवाय घरात पैशांची आवक देखील राहते. कामाच्या ठिकाणी बांबूची लागवड केल्यास नकारात्मक ऊर्जा दूर होते तसेच वातावरण शुद्ध राहते. या लेखात दिलेली माहिती शास्त्रानुसार माहिती आहे.

मित्रांनो कोणत्याही प्रकारची अंध श्रद्धा पसरवणे हा आमच्या पेज चा उद्देश नाही. केवळ भारतीय समाज मान्य असलेल्या कथा, उपाय, विधी आपल्या पर्यंत पोहचवले जातात आमचे पेज कोणत्याही प्रकारच्या अंध श्रद्धेला खतपाणी घालत नाही. इथे शेयर होणारे लेख हे फक्त माहिती साठी आहेत. त्यांचा वापर अंध श्रद्धा म्हणून करू नका.

तुम्हाला काय अजून वाचायला आवडेल हे आम्हाला कमेंट मार्फत नक्की कळवा कारण तुमची एक कमेंट आमचे प्रोत्साहन वाढवत असते. तसेच आमचे फेसबुक पेज हि नक्की लाईक करा जेणेकरून तुम्हाला आमच्या सर्व अपडेट मिळतील आणि त्याच बरोबर आमचे फेसबुक पेज शेअर हि नक्की करा धन्यवाद.

Leave a Reply

Your email address will not be published.