पेढे घेऊन रहा तयार… आज मध्यरात्री नंतर या राशींचे पालटणार नशीब…

शुक्र कन्या राशीतून तूळ राशीत विराजमान होईल. २ ऑक्टोबर पर्यंत या राशीमध्ये राहील, त्यानंतर तो वृश्चिक राशीत जाईल. शुक्र सुमारे २३ दिवस एका राशीमध्ये राहतो, त्यानंतर राशी बदलतो. ज्योतिषशास्त्रात वृषभ आणि तूळ राशीचा स्वामी शुक्र हा सुख, विलास आणि कामजीवनाचा कारक ग्रह मानला जातो. शुक्राचे परिवर्तन अत्यंत विशेष मानले जाते. शुक्र शुभ असेल तर व्यक्तीला भौतिक सुख मिळते आणि जीवनातील त्रास दूर होतात. दुसरीकडे, शुक्राच्या अशुभ प्रभावामुळे जीवनात चढ -उतारांना सामोरे जावे लागू शकते. शुक्राच्या संक्रमणाचा कोणत्या राशीवर काय परिणाम होतो आहे ते जाणून घ्या…

मेष शुक्र तुमच्या राशीच्या सातव्या स्थानावर राहील. ते स्थान लग्न आणि भागीदारीचे आहे. या काळात तुम्ही तुमच्या करिअरमध्ये पुढे जाणार आणि तुम्हाला लाभ मिळवण्याच्या अनेक संधी मिळतील. वरिष्ठ अधिकाऱ्यांशी तुमचे संबंध चांगले राहतील आणि तुम्ही अनेक मोठ्या सामाजिक लोकांशी संपर्क साधू शकता. शुक्राचे संक्रमण तुमच्या व्यवसायासाठी उपयुक्त सिद्ध होईल, तुम्हाला अनेक मोठे आर्थिक लाभ मिळतील. तुमच्या जोडीदारासोबत आनंदाचे अनेक क्षण घालवण्यासाठी संधी मिळतील. तसेच, या काळात तुम्ही तुमच्या आरोग्याची विशेष काळजी घेणे आवश्यक आहे.

वृषभ शुक्राचे संक्रमण तुमच्या राशीच्या सहाव्या स्थानावर असणार आहे. कुंडलीतील हे स्थान स्पर्धा, रोग, शत्रू इत्यादींचे प्रतिनिधित्व करते. या काळात तुम्हाला प्रगतीच्या अनेक नवीन संधी मिळतील, पण त्याचबरोबर तुमचे खर्चही वाढतील, ज्यामुळे आर्थिक संतुलन बिघडू शकते. नोकरदार लोकांना या काळात पगारवाढ मिळू शकते. प्रेम जीवनात तुम्हाला संमिश्र परिणाम मिळतील परंतु हे लक्षात ठेवा की घाईघाईत कोणताही मोठा निर्णय घेऊ नका. वैवाहिक जीवनातही समस्या येऊ शकतात.

मिथुन शुक्र तुमच्या राशीच्या पाचव्या स्थानी राहील. कुंडलीमध्ये हे घर प्रणय, प्रेम, मुले इत्यादी दर्शवते. व्यावसायिक जीवनात या काळात तुम्हाला मित्रांकडून पूर्ण सहकार्य मिळेल आणि त्यांच्या मदतीने तुम्ही नवीन प्रकल्पांवर काम सुरू कराल. आयुष्यात पुढे जाण्याचा प्रयत्नही कराल. ज्यांना नोकरी बदलायची आहे त्यांच्यासाठी वेळ चांगला आहे. वैवाहिक जीवनात प्रणय भरपूर असेल. आणि जे विद्यार्थी परदेशात शिक्षण घेऊ इच्छितात त्यांना यश मिळेल.

कर्क शुक्राचे संक्रमण तुमच्या राशीच्या चौथ्या स्थानावर असेल. कुंडलीत हे स्थान इस्टेट, वाहन, यांच्याशी संबंधित आहे. या काळात, तुम्ही कार्यक्षेत्रातील तुमची क्षमता सिद्ध करण्यासाठी सर्व संसाधनांचा वापर कराल आणि यशस्वीही व्हाल, परंतु ते एखाद्या आव्हानापेक्षा कमी नसेल. प्रेम आणि रोमान्ससाठी हे परिवर्तन तुमच्यासाठी अनुकूल असेल. जे लोक घरापासून दूर राहतात ते या संक्रमण काळात आपल्या घरी परत येतील.

कन्या शुक्राचे संक्रमण दुसऱ्या स्थानी होणार आहे. या स्थानाचे प्रतिनिधित्व कुटुंब, संपत्ती, भाषण इत्यादी करते. या काळात तुम्हाला पैसे मिळण्याची शक्यता आहे. जर तुम्ही आधी कुठेतरी गुंतवणूक केली असेल तर ती फायदेशीर ठरेल. पैसा आणि करिअरच्या दृष्टीने हे संक्रमण तुमच्यासाठी खूप फायदेशीर ठरणार आहे. कामाच्या ठिकाणी चांगले काम कराल. प्रत्येक कामात मित्र आणि नातेवाईकांचे सहकार्य मिळेल. परंतु तुम्ही खाण्यापिण्याकडे अधिक लक्ष दिले पाहिजे.

माहिती आवडली असेल तर अवश्य शेयर करा, जेणेकरून दुसऱ्यांना पण याचा लाभ होईल . अशाच आरोग्य वर्धक घोस्ट रोज वाचण्यासाठी आमचे Marathi Asmita हे फेसबुक पेज लाईक करायला विसरू नका…

Leave a Reply

Your email address will not be published.